GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามทีมงานเรื่องตัวละคร GM ถูกแฮ็ค 1/8/2559 ช่วงเวลา 20.00 น. [กระทู้ดราม่า]

Activity

• Newbie
  • *
ระบบแน่นตั้งแต่ยังเล่น นี่ขนาดเลิกไปตั้งนานแล้วยังแน่นขึ้นไปอีกหรอ  g#004  g#004

Activity ไงจะใครละ

ˊ₣яαмe

• You shall not pass :)
  • Jr. Member
  • **
  • -F_M- .PK
ระบบแน่นตั้งแต่ยังเล่น นี่ขนาดเลิกไปตั้งนานแล้วยังแน่นขึ้นไปอีกหรอ  g#004  g#004

ชาบูๆๆๆๆๆ แอสเทพในตำนาน
$~PsyChoS!S~$

kunwara

• Newbie
  • *
ดีจริงๆเลยเกมนี้มีกิจกรรมแจกรหัสจีเอมด้วย
ต่อไปคงเป็นกิจกรรมแจกของให้เด็กเส้นสินะ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

H

• Full Member

ชาบูๆๆๆๆๆ แอสเทพในตำนาน
ไม่เอาบอร์ด Itaji มาตอบหรอครับคุณ Activity  woon_5555

H

• Full Member
สวัสดีจ่ะผมจีเอ็มวอลุ่ม

1. เรื่องระบบรักษาความปลอดภัยของเกม ยังมั่นคง และมีความแข็งแกร่ง เหมือนเดิมครับ
 - กรณีที่เกิดขึ้นทางทีมงานจะดำเนินการ ชี้แจงแบบระเอียดอีกที ส่วนแบบย่อย : ทางทีมงานอยากให้คิดตาม คิดว่าถ้าเป็น user ทำได้ตามเหตุการณ์ ดังกล่าวจริงจะเข้าตัวทีมงานที่ไม่สามารถทำอะได้ ทำไม ? หากมานั่งคิดดูดีๆ มันไม่คุ้มนะครับ เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นทางทีมงานคิดว่าเป็นเพียงการสร้างสถานะการณ์เพื่อให้เกิดผลเสียต่อความมั่นคงของระบบป้องกันของตัวเกมซะมากกว่าครับ

2. ข้อนี้อยู๋ในข้อย่อยข้อที่ 1 ซึ่งจะอธิบายอีกทีครับ แบบเต็ม
3. เราจะมีแคมเปญออกมา เพื่อสร้างความมั่นคงครับ และความมั่นใจครับ ซึ่งจะเป็นแคมเปญอะไร ติดตามดูเร็วๆ นี้ครับ
4. ไม่ปล่อยแน่นอนครับ ซึ่งตอนนี้เราทราบข้อมูลทั้งหมดของผู็ทำแล้วครับ และมีหลักฐานเพียงพอที่จะเอาผิดครับ
5. ไม่ลบกระทู้ครับ แต่หากมีการประกาศชี้แจงอย่างชัดเจนจะ ล็อคกระทู้ครับ และให้ไปคุยในบอร์ดที่ประกาศชี้แจง
เอาเรื่องคนผิดไปถึงไหนแล้วครับ เหมือนเรื่องหายเข้ากลีบเมฆไปแล้ว woon_huh