GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "15 มิถุนายน 2559"

Invincible'

• Rip
  • Jr. Member
  • **
ไม่มีเเบบสอบถามให้ความพึงพอใจในจีชุดนี้เหรอวะ ตูว่ามันน่าจะเปลียนได้ละนะ ชุดนี้ วรนุชสัตว์ๆ

Invincible'

• Rip
  • **
-ู่^>

• **
  • 2l~^ุ่~l3
เดินไปบางแผนที่แล้วกระตุกแลคมากๆครับ มีท่านใดเป็นมั้ยครับ

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
ออนนานๆจอกระตุกมาก ทำไรไม่ได้เลย เป็นกันหลายคน หลังอัพแพทนี้ ไม่อยากออนเกมละ  woon_cry
ถ้าไม่แก้จะเลิกเล่นแล้ว ให้คนอื่นเลิกด้วย

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แลคกระตุกร่วน. ฉิบ. นี้คุณทีมงานทำห่านอะไรลงไปเนี้ย

wdfc

• Newbie
  • *
ขอให้ผู้เล่นทุกคนใจเย็นๆ ตอนนี้ทีมงานกำลังพัฒนาอสุราโมบายอยุ่ ทุกอย่างจะเรียบร้อยถ้าโมบายเปิด g#009

9169

• **
ทุกครั้งที่จีตัวไม่กลมอัพแพท  เกมมันเน่าตลอด  ผมไม่ได้จ้องจับผิดนะ แต่อัพมาแล้วมันเกิดปัญหา กล้าแสดงตัวออกมาแก้ไขหน่อย  มันก็หลายครั้งแล้ว พิจารณาปรับปรุงด้วยครับ ก่อนที่อสุรามันจะเน่าไปกว่านี้ g#032

해주창

• **
ทุกครั้งที่จีตัวไม่กลมอัพแพท  เกมมันเน่าตลอด  ผมไม่ได้จ้องจับผิดนะ แต่อัพมาแล้วมันเกิดปัญหา กล้าแสดงตัวออกมาแก้ไขหน่อย  มันก็หลายครั้งแล้ว พิจารณาปรับปรุงด้วยครับ ก่อนที่อสุรามันจะเน่าไปกว่านี้ g#032
ไม่แน่ตัวกลมอาจจะเป็นร่างอวตารของทีมงานคนเดิม (ว) ในนั้นเอง ก็..เป็น...ได้........... (ช่วยทำเสียงแบบคนอวดผีด้วย ฮ่าๆ)

ZoDiC คนเดิม

3 วันแล้ว เลิกเล่นได้แล้ว จีเอ็มเค้ายังไม่สนใจผู้เล่นเลย

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
เกมแลคกระตุกมากๆรีบๆแก้ด่วน เข้าเกมแล้วหมดอารมทำทุกอย่าง  g#028 g#028

ZoDiC คนเดิม

4 วันผ่านไป ก็ยังไม่ต่างจากเดิม แถมหนักกว่าเดิมอีก woon_5555 woon_5555 woon_5555

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ถ้ามองในแงดีเขาอาจจะกำลังแก้อยุ่ก้ได้
อย่าไปคิดว่าไม่สนใจสิงานการเขาก้มีเยอะแยะอย่ากดดันสิ
ไม่ดราม่านะมองในแงดีบ้าง

Pnp. Clp.

Wildman

• Hidden Master
ก้อยากมองในแง่ดี หรอกครับ ถ้าทีมงานไม่ดองปัญหา จนเป็นดินพอกหางหมูขนาดนี้ นี้เอามาปั้นเครื่องบินได้แล้วมั้ง เจอมากับตัวบัคตัวละครที่สกิลหายตลอดต้องมาเรียนใหม่ทุกครั้งที่ออน แจ้งไปก้หลายครั้ง จนตอนนี้เลิกเล่นตัวนั้นไปแล้วตัวหาของด้วย บอกเลยเซงกับทีมงานชุดนี้มาก