GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "15 มิถุนายน 2559"

mumukung

• Newbie
  • *
อัญชลี วันทา อภิวาท

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

mumukung

• Newbie
  • *
เป็นแพทที่พีคมาก ยอมใจจริงๆ แต่ก็ดีชอบๆ

อย่าน้อยก็ไม่มีเรื่องอของตู้

พี่ลุ่มสู้ๆนะ จุ๊บ   woon_love

zaizer

• Newbie
  • *
ไม่รู้ว่าบัคหรือไม่นะ แต่เป็นแบบนี้มานานแล้ว ทำไมไม่ได้ดวงวิญญาณ

พยากรณ์ใช้สลายบัพใส่มอนสื่อตายยังได้ดวงวิญญาณ
เซ็น แทงสลายบัพใส่มอนสื่อยังได้ดวงวิญญาณ

แค่ซาป ศรสลายบัพ แต่ไม่ได้ดวงวิญญาณ ถ้าบัคก็รีบแก้ อย่าปล่อยไว้นาน นะครับ เบื่อ

บัคนี้ ไม่แก้ งั้น อาทิตย์นี้ อย่าเอามันลงมา โอเคนะ
  สกิลเสียงกระซิบก็ไม่ได้เปอนะ woon_yes

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
ทีมงานชุดนี้พัฒนาเกมส์ได้ดีเยียมมากเลย อัพแพทซ์แต่ละที มีแต่คน แส้สร้องสรรเสริญ รอมาเป็นอาทิตย์ เจออัพเดทเข้าไป ถึงกับน้ำตาไหลซึ้งสุดๆ g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

soul

• Newbie
  • *
อัพเดทขนาดนี้ ต้องเวลาเวลาเป็นวันแน่ๆ เยอะจนขี้เกียจอ่านเลย

pipo

• Newbie
  • *
ดูแลเกมได้ถ่อยมากครับ สนใจบ้างก็ดีนะครับ ไม่พัฒนา ก็แก้ปัญหาที่มีอยู่ด้วยครับ ฝากด้วยนะครับ จีเอ็มถ่อย  woon_angry

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ไม่บอกเวลาหรอ แก้สองบัคเป็นชั่วโมง
บัคใหญ่ๆไม่เป็นชาติเลยหรอ
 g#040 g#040

Pnp. Clp.

해주창

• Jr. Member
  • **
ไม่อยากด่าเดียวจะโดนแบนนอีกหาว่าโพสขายของงง ถุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ทำเกมออฟไลน์ออกมาเหอะ พวกทีมงานห่วยแตก  g#030

..TEERAK..

• Full Member
ส่อแวว พักยาว 1 อาทิต แค่เดินยังแลค จะให้ไปตีม่อนนี้ ไม่ไหวมั้งนะ คุณทีมงาน
เปิดเกมได้ห้านาที กินแรมไป 600 เมก มันเทพไปมั๊ยสำหรับเกม 2D

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ดึงความรู้ความสามารถออกมาใช้ทำงานด้วยก็ดีนะอัพแพททีบัคแม่งเยอะกว่าเดิมอีกถ้าทนคำด่าไม่ไหวก็ลาออกซะนะแล้วหาคนดีๆทำงานเก่งๆมาแทนได้