GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอรายชื่อ คนที่ไม่เห็นด้วย กับ การปรับปรุงในวันที่ พุธที่ 28นี้ !!

calo

• Newbie
  • *
ไม่เห็นด้วยก็ตรงที่ ห้ามคนปิด PK ตี้กับ คนเปิด Pk

ปล.พระชั้นจะเวลยังไงล่ะทีนี้

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
ไม่เห็นด้วยก็ตรงที่ ห้ามคนปิด PK ตี้กับ คนเปิด Pk

ปล.พระชั้นจะเวลยังไงล่ะทีนี้
เขาให้ตี้กันได้แล้วครับ อ่านตามรายละเอียดหน่อย ตี้กันได้ปกติเหมือนเดิม เพียงแค่หากใช้สกิลที่ระบุเป้าหมายใส่คนที่เปิดพีเค
ตัวละครของเราเองก็จะโดนบังคับเปิดพีเคด้วย 5 นาที แต่ถ้าเป้นสกิลที่ไม่ระบุเป้าหมาย ก็จะไม่โดนบังคับเปิดพีเคครับ
สกิลระบุเป้าหมายก็เช่น กายทิพย์ เตรียมความพร้อม และชุบ เป็นต้น

Maid

• Jr. Member
  • **
ก็จีเอ็มบอกแล้วนี่ครับว่าจะปรับให้ได้ ผมไม่อยากบอกอะไรมาก อยากจะปรับก็ปรับ ไม่แคร์

//me ไม่เห็นด้วย!!

oh_RaymonDD

ในเมื่อ คุนจะ ปรับเเล้ว คุนจะมาเเคร์พวกเราทำไม จะปรับก้อปรับซะสิ
ก้อในเมื่อคุนไม่ได้คิด จะฟังความเห็นของพวกเรายุเเล้ว

oh_RaymonDD

ทำได้คับ เเต่เบื่อไอพวกระเบิดมาตี ละด่า ๆ ว่า หนีไมว๊ะ
ผมเลยตอบไปว่า โห k u y ! <<(หยาบนะตัวนี้อ่ะ) มุงอมตะมา กรุไม่หนีกรุก้อโง่ละ
ระเบิดมาตีละบ่นจัง กาก ๆ  หนีไม ๆ ก้อมุงอมตะอ๊ะ จาให้กรุเอาไรไปสุ้  woon_555 woon_555
เอ่อไอเบอที่ว่านี้ ชื่ออะไรหรอครับ รบกวนล่ารายชื่อ เบอระเบิดให้ฟังที มีชื่อตัวละครอะไรบ้างอยุ่กิลไหน มั่ง อยากเห็นอ่ะครับ ส่วนไอคนที่เริ่มเรื่องนี้ ก็หนีไปกบดานละมั้งวันๆเจอแต่แบท ส่วนเบอระเบิดมันก็รีเป็นขวานเล็ก มันจะได้ลงแต่แบทอย่างเดียวตามที่คนมันชอบ น่าให้ไปเล่นสวรรค์นะความคิดแบบนี้ไม่น่ามาเล่นPK ไม่ออกมาโวยวายอีกเลย
มันเยอะอ่ะคับ จะให้ล่ารายชื่อ ล่าทั้งชาติก้อได้มาไม่ครบหรอกคับ
เเล้วอาไรเหรอคับ หนีไปกบดาน งงคับ