GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัยย๊ะ มะมะมาได้ไงเนี่ย แผนที่ใหม่ Jakar forest !!

oh_RaymonDD

• Full Member
บัวน้อยธาตุวิญญาณมั้งถ้าจำไม่ผิด ปรับหน่อยเหอะ เจ้าลิงเนี้ย
เขาเพิ่มเเมพใหม่มาให้ ก้อดีละคับ จะให้เขาไปปรับไมละคับ  woon_5555 woon_5555

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ขอข้อมูล  มอนเตอร์
เลือด : ??
พลังป้องกัน : ??
พลังโจมตี : ??

ของที่ดรอป :  ??  (??%)
??
?? ☼☼☼

CHoCoLaT.e

• ปิดเทอมแล้วเฟร้ย~

~U~

• **

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
เอ่อ เขาบอกว่ามันหลุดขึ้นมานะครับ ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลเก่าที่หลุดขึ้นมาซึ่งยังไม่ได้ปรับปรุงเพิ่มเติม และยังจะไม่มีไอเทมอะไรดรอปทั้งสิ้น  เพราะข้อมูลใหม่ในนรก ที่ทำการปรับปรุงไปแล้วในหลายๆ ส่วน มอนที่มีก็เป็นมอนระดับ 90+ แถมโหดใช่ย่อย มินิบอสก็โหดกันคนละเรื่องกับท่หลุดขึ้นมาเลย ส่วนบอสทราบว่ายังไม่เสร็จ ใครอยากทดสอบข้อมูลที่ใกล้เคียงกับของที่สมบูรณ์ก็เชิญที่เซิฟนรกครับ ที่หลุดมาให้เล่นนี้ของปลอม  woon_5555

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
เกิดอะไรขึ้น !! แผนที่ใหม่ Jakar forest หลุดขึ้นเซิร์ฟเวอร์หลัก วุ้นสวรรค์ / วุ้นดาวดึงส์ / วุ้นใต้พิภพ / อวตาร !! แล้วแผนที่นี้อยู่ตรงไหน ไปยังไง มีมอนสเตอร์อะไรบ้าง เรื่องราวเป็นมายังไงถึงได้หลุดขึ้นมาได้ ติดตามอ่านได้จากบทความนี้ได้เลยครับ

มะมะมาได้ไงเนี่ย แผนที่ใหม่หลุดขึ้นเซิร์ฟเวอร์หลักตกใจสุดๆ เมื่อได้ทราบข่าว ผมเลยไปสอบถามครูอุ้ยอย่างเร่งด่วน ได้ความมาว่า!! ถูกต้องแล้วมันหลุดขึ้นไปช่วงที่มีการอัพเดทเซิร์ฟเวอร์ สะงั้น -*- แต่อาจจะเป็นนิมิตรหมายอันดี ^^ (ปลอบใจทีมงาน) ทางทีมงานจะไม่ทำการปิดแผนที่ แต่จะมีการพัฒนาต่อไป โดยที่ผู้เล่นสามารถเข้าไปเก็บเลเวล แวะชมความงามก่อนได้ อยากรู้ อยากเห็น เข้าไปสัมผัสกันได้เลย เดินชมบรรยากาศป่าลึก สีเขียวสดใส มอนสเตอร์ใหม่ๆ กับ Jakar forest

ผู้เล่นสามารถเข้าสู่แผนที่ Jakar_forest ได้โดยการผ่านทาง NPC ที่ประจำอยู่แผนที่ asura_field/field05

เจ้าป่าประจำแผนที่ Jakar forest
mini Boss สมิง พยัคฆ์ร้ายแห่งชายป่า

เพื่อนๆ สามารถแวะเวียนเข้าไปชม แผนที่ Jakar forest ได้เลยนะครับ แต่แผนที่ดังกล่าวนี้ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ในส่วนของไอเทม อนาคตจะมีการเปลี่ยนแปลง และจะมีการลบไอเทมที่ได้จากแผนที่นี้ (เพราะไอเทมเป็นของเผ่าอสุรา) ในพายหลัง ในส่วนระดับเลเวลของมอนสเตอรและไอเทมที่ดรอปจะมีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะกับการเก็บเลเวลของผู้เล่นระดับสูงในอนาคตต่อไปครับ ในส่วนระยะเวลานั้นผมได้ทราบข่าวมาว่าในเดือน ตุลาคม นี้ได้พบกับโฉมใหม่อย่างแน่นอน

เอ่อ เขาบอกว่ามันหลุดขึ้นมานะครับ ข้อมูลนี้เป็นข้อมูลเก่าที่หลุดขึ้นมาซึ่งยังไม่ได้ปรับปรุงเพิ่มเติม และยังจะไม่มีไอเทมอะไรดรอปทั้งสิ้น  เพราะข้อมูลใหม่ในนรก ที่ทำการปรับปรุงไปแล้วในหลายๆ ส่วน มอนที่มีก็เป็นมอนระดับ 90+ แถมโหดใช่ย่อย มินิบอสก็โหดกันคนละเรื่องกับท่หลุดขึ้นมาเลย ส่วนบอสทราบว่ายังไม่เสร็จ ใครอยากทดสอบข้อมูลที่ใกล้เคียงกับของที่สมบูรณ์ก็เชิญที่เซิฟนรกครับ ที่หลุดมาให้เล่นนี้ของปลอม  woon_5555

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=4581.0

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
^
^
^
^

ผิดกระทู้ = =

แล้วถ้าบอกว่ามันไม่มีของดรอป  แล้วทำไมแว่วๆว่ามีคนดรอปโล่ได้

Tr3aSur3_of_d3ad

• **
  • DEATH
แมพ จากา อยู่เขตเมืองไรอะครับบอกหน่อย woon_huh
แล้วมันไปยังไงอ่ะ ไปไม่เป็น  woon_huh
สามารถเข้าได้ 2 ทาง
ไปที่แผนที่ของเผ่าอสุรา หาแมพ ช้าง(แปร๋น)  ให้เจอ แล้ว ลงมาด้านล่างสุด ก็จะเข้าเขต ป่าจาการ์ 
ทางที่สอง หาแมพ ปักเป้า ให้เจอ แล้วลง ล่างสุด ออกวาปซ้าย

Tr3aSur3_of_d3ad

• **
  • DEATH
แมงมุมจาการ์ ดรอปขวานคมข้างเดียว ไอเทมเดียวกับ แมงมุมที่สุสาน

Rest In Peace

บัวน้อยน่ารำคาญมาก ต้องใช้สกิลตี  g#016  คนป่ายิงผมเก๊งทำไมมีติดเมาได้ละครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
รู้สึกเหมือนจงใจหลุดซะงั้นอ่ะ เหอๆๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ