GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นแอสสายหลบเวทแชข้อมูลหน่อยครับจะเล่นมั่ง

riwrewza

• Newbie
  • *
ด้วยตัวผมเองที่เล่นแอสสายหลบอยุ่
ได้ข้อสรุปง่ายๆเลยคือ
เล่นไม่ยาก แต่ตายง่ายถ้าของไม่แน่จิง(ของผมดีๆยังตายห่าหมดเลย- -)
ทำหลบเวท100เปอได้  แต่ก็เจอเวทโปะกะดับหมด
หลบไร้ลักดีจิงแต่ก็ยังมีเข้า ตายง่ายเหมือนเดิม

ง่ายๆเลยคือ  ไม่แนะนำให้เล่นคับ ของดีเท่าไหร่ยังไงก็แพ้อาชีพอื่น

BaronZemo

• Newbie
  • *
ผมก็เล่นอยู่หะ  สายหลบเวทแนะนำ มีด 99 จุ 6 สองข้าง ใช้ปลอก 99 จุ 6 ออฟโชค หรือถ้าตังเยอะก็ไปหาซื้อปลอกเงาออฟโชค เกราะก็ใช้เสื้อไหมเงาอัคคีออฟว่าง หมวกก็ราชันเขี้ยวทมิฬออฟว่าง รองเท้าลวงตาหรือนักซิ่งก็ได้ออฟว่าง คลุม 99 หรือ คลุม 84 ก็ได้ ออฟว่าง หน้ากากก็บารอง ออฟลวง ส่วนสีชุดจะเป็นชุดเขียวหลบเวทโป๊ะ ใช้ยาพิษ[ทำยากหน่อย] ไม่ต้องเรียนพุ่ง เอาหมื่นมีดอย่างเดียว ให้ติดเดจา หรือ ชุดเทาหลบเวทธรรมดาเยอะ แนะนำให้อัพ str 99 ทำลายเวท 10 ละพุ่งใส่ไม่ก็พหุยดาราอย่างเดียว มานาสายเวทหาย ก็แล้วแต่ หรือจะเล่นชุดแดง เน้นตัดชีพจร โอกาสติดมีมกากว่าสองสีชุดนั้น สัตว์ขี่ก็ เชสเชียร์ ร่างพัฒนาสูงๆ  อันนี้คือหลบเวท สู้ได้เฉพาะพวกเวทนะ มันมีวิธีสูกับพวกอื่นอีกเยอะ แอสอ่ะ เดี๋ยวนี้ปรับจนมันสู้ได้ทุกอาชีพ  g#031 g#031 g#031   woon_bye

9169

• Jr. Member
  • **
ลองเล่นแอสในนรกดูเอาครับ จะได้เทสไปในตัว เล่นเซริฟหลักถ้าไม่ใช่มันจะได้ไม่เปลืองตัง (แต่สำหรับผมไม่แนะนำเล่นอาชีพนี้ครับแต่ถ้าชอบก็เล่นครับ) g#032