GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นพระสายทวน เป็นสอนทีครับ

missyou2556

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ ใครเล่นพระสาย ทวนกระเเสเป็นช่วย บอกหน่อยครับว่าต้องอัพอะไรบ้างครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง
อยาก ทวนแรง ให้อัฟสายสาน ครับ อยาก ทวนเบาๆ ก็บท 
##แต่ หาชื้อพวกแรร์ที่เพิ่มเวทแสง เอานะครับ ถึงจะตีแรง

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
ทำให้สกิลเวทรูปแบบใหม่ระดับ 9-10 ละใส่ไม้เท้า กดอาหาร กดผอบ ก็แรงแล้วค่ะ
แต่อยากให้แรงเพิ่มขึ้นต้องใส่อะไรที่เพิ่มสกิลเวทแสงและเวทมืด อย่าไปอัพสกิลที่ลดค่าพลังสองอย่างนี้ค่ะ
เน้นๆ สกิล ศรัทธา (สกิลของแคสเตอร์) ถ้าอยากทวนแรงก็อย่าไปอัพเชียวน้ะ .. ละก็หาใส่เข็มกลัดสมาคมนักเวทมืด แจ่มแล้วค่ะ  g#006
#วุ้นนรกกกกกกก ♥