GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเก่งเกี่ยวกับคอมช่วยที

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *
คือคอมผมเป็นอะไรไม่รู้ เปิดอสุรา ใส่ไอดี พาส ล็อคอิน มันขึ้น เซิร์ฟตัดคุณออกจากระบบ  / ไม่สามารถเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์ได้
แต่ในเวลาเดียวกันออนในโน๊ตบุคก็ออนได้ปกติ  ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

Xenonz00

• Newbie
  • *
ลองลบตัวเกมแล้วลงใหม่โดยปิดโปรแกรมแอนตีไวรัส แล้วอัพเดตแพทช์ให้เป็นแพทช์ล่าสุดดูครับ

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ลองเช็คสาย LAN คอมดูครับ ว่าปกติรึป่าว
Never mind .

• Newbie
  • *
ลองเช็คสาย LAN คอมดูครับ ว่าปกติรึป่าว

เล่นเกมปกติดี sf  hon ออดิชั่น ไม่มีปัญหา เป็นแค่ อสุรา

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
งั้นลอง โหลดตัวเกมส์มาใหม่ดูคับ ปิดแอนตี้ไวรัสด้วย
Never mind .

Dee-Jaa

• Dev. TH.
  • Newbie
  • *
  • Iด็กกๅก อย่ๅIซี้ยน

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
ลองทำตาม Dee-Jaa ดูนะ  หรือลองเพิ่ม ด้วยการปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัส  หรือโปรแกรมจำพวกเดียวกันก่อนก็ได้

• Newbie
  • *
ลองทำตาม Dee-Jaa ดูนะ  หรือลองเพิ่ม ด้วยการปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัส  หรือโปรแกรมจำพวกเดียวกันก่อนก็ได้

รองแล้วคับ เมื่อวานยังเล่นดีๆ ยุเลยวันนี้เข้าไม่ได้สะงั้น  woon_cry