GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมื่นมีดทิ่มเเทง

fUpHYtyZz

• Jr. Member
  • **
  • ...
แอสมันแพ้เยอะ ยิ่งหมื่นมีดลดหลบตัวเอง เจอคุมใบมีด โล่ล้าง  ก็นอนง่ายๆ ถ้าของพอๆกันแอสมันก็แค่แมวน้อย สิ่งที่จำเป็นต่อหการอยู่รอดกรณีเจอแอสจิต14สิ้นสุด ทราย จุ6 เทพคลั่ง เสือดต้อง80เค ของสะท้อนหนักๆแม่นยำเยอะๆ แค่นี้สบาย g#004
ทรายจุ6เทพคลั่ง มีดทรายหรอครับ ของแรร์หยอดตู้จุไม่ได้รึปล่าว
ปล.เลือด80kล้มเพราะโดนพุ่งแทงบ่อยเหมือนกัน อยู่ที่ว่าใส่ของอะไรมากกว่า

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
- - ชาปผมยิงเข้าอะเเต่ไม่หยุด ที่สำคันบางทีติดอัมพาติสกิลยังเเสดงจนจบ เจ่บใจเบย

ชีพนี้เราว่าเหมาะกับเล่นทีมมากกว่า เพราะมันได้สกิลหร๋อย ชีพอื่นๆ+แอสที่นอนง่ายๆ โดยไม่ต้องเน้นปะทะซึ่งๆหน้า  woon_love
พอดีว่าชอบลงเเบทมากกว่าอะคับ  woon_sunny woon_sunny

ผมเล่นแอสมาหมื่นมีดรู้สึกโดนโจมตีจะไม่หยุดนะ น่าจะเป็นบัค ส่วนเบลดกับแอสของเท่ากัน ถ้าพูดถึงในระดับ ล่าง - กลาง เบลดจะได้เปรียบ แต่ถ้าของระดับสูง แอสจะกลายเป็นฝ่ายได้เปรียบไปเลย ขนาดเบลดผมแหวนวอย ยังแพ้แอสตระกุด แอสแหวนไฟ

สกิลหมื่นมีดเป็นสกิลที่โกงนะ ข้อเสียคือใช้แล้วลดหลบ 50 ตอนใช้ แต่มันก็ไม่ได้มากมายอะไร ลดแค่50 ไอเทมแรร์แต่ละอย่างของแอส เหมือนจะอำนวยมาก จนบางทีก็มองว่าอาชีพนี้โกงไปเหมือนกัน

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• **
วอนท่านผุ้รุ้่หรือทีมงานมาตอบหน่อยก้ดีนะคับ จะได้รุ้ว่าบัคในเกม หรือ สารานุกรมเกมโดนเเอคข้อมูล  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2

Directorr

• Full Member
หมื่นมีดนี่ ขนาดไม้เท้าสุดโกงอย่างสาปหมอก  ถ้ากดหมื่นไปแล้ว โดนสาปหมอกก็ไม่หยุดนะครัช  หน้ามืดเลย
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• **
หมื่นมีดนี่ ขนาดไม้เท้าสุดโกงอย่างสาปหมอก  ถ้ากดหมื่นไปแล้ว โดนสาปหมอกก็ไม่หยุดนะครัช  หน้ามืดเลย
สงสัยสารานุกรมจะโดนเเฮคมั้งครับ เห่นทีมงานไม่มาเลยสักคน  woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

BlackOne

• **
ผมว่า ถ้าจะโทษเพราะสกิล หรือ อาชีพ ผมว่ามันน่าเกลียดไปนะ ผ่าสามเบลดมันก็โกง นะถ้าจะให้พูดเบลด จุ 1 ผ่าสาม แอสจุ 6 ยังเข้าเลย ครับแล้วตายด้วย
ผมว่าถ้าจะโทษ ไปโทษ พวกแรร์ 95 99 แอสดีกว่านะ

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• **
ผมว่า ถ้าจะโทษเพราะสกิล หรือ อาชีพ ผมว่ามันน่าเกลียดไปนะ ผ่าสามเบลดมันก็โกง นะถ้าจะให้พูดเบลด จุ 1 ผ่าสาม แอสจุ 6 ยังเข้าเลย ครับแล้วตายด้วย
ผมว่าถ้าจะโทษ ไปโทษ พวกแรร์ 95 99 แอสดีกว่านะ
ที่ผมตั้งกระทู้มาไม่ได้จะโทษสกิลนะคับ เเต่เเค่อยากรุ้ว่า ทำไมในสารานุกรมเกมมันบอกว่า มีข้อด้อยเมื่อโดนโจมตีเเล้วสกิลจะหยุด เเต่พอเจอจริงๆกลับไม่หยุด นี้เเหละคับเหตุผล

Riths

• Newbie
  • *

แอสได้เปรียบ เพราะพันครับ พันหลบผ่า3ได้ครับ ลองไปฝึกให้ระดับ10 ดูสิครับ ถ้าระดับเเรกๆ เเพ้เบลดก็ไม่เเปลกหรอกครับ

Riths

• Newbie
  • *
ผมเล่นแอสมาหมื่นมีดรู้สึกโดนโจมตีจะไม่หยุดนะ น่าจะเป็นบัค ส่วนเบลดกับแอสของเท่ากัน ถ้าพูดถึงในระดับ ล่าง - กลาง เบลดจะได้เปรียบ แต่ถ้าของระดับสูง แอสจะกลายเป็นฝ่ายได้เปรียบไปเลย ขนาดเบลดผมแหวนวอย ยังแพ้แอสตระกุด แอสแหวนไฟ

สกิลหมื่นมีดเป็นสกิลที่โกงนะ ข้อเสียคือใช้แล้วลดหลบ 50 ตอนใช้ แต่มันก็ไม่ได้มากมายอะไร ลดแค่50 ไอเทมแรร์แต่ละอย่างของแอส เหมือนจะอำนวยมาก จนบางทีก็มองว่าอาชีพนี้โกงไปเหมือนกัน

เห็นด้วยครับ ว่าพอของอยู่ในระดับสูงแล้ว เบลดสู้แอสยากจริงๆครับเท่าที่ดู เหมือนแอสจะพุ่งเบลดทีเดียวตายเเทบตลอด

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• **
ก้เข้าใจนะครับว่าแอสมันเป่นนักฆ่าต้องฆ่าเป้าหมายให้ไวๆ เเต่คือ ผมเคยได้ยินคำพูดนี้มา 4เท้ายังรุ้พลาด นักปราชยังรุ้พลั้ง ทำไมแอสมันไม่มีคำว่าพลาดมั้งอะคับ ส่วนไหย่ที่ผมเจอ แอสไร้สิ้นสุด มีดไฟ บางทีก้สุ้วิที่มีเเหวนวอยได้นะคับ มันไม่เกินไปหน่อยหรอ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ก้เข้าใจนะครับว่าแอสมันเป่นนักฆ่าต้องฆ่าเป้าหมายให้ไวๆ เเต่คือ ผมเคยได้ยินคำพูดนี้มา 4เท้ายังรุ้พลาด นักปราชยังรุ้พลั้ง ทำไมแอสมันไม่มีคำว่าพลาดมั้งอะคับ ส่วนไหย่ที่ผมเจอ แอสไร้สิ้นสุด มีดไฟ บางทีก้สุ้วิที่มีเเหวนวอยได้นะคับ มันไม่เกินไปหน่อยหรอ
ตู้ม แอสโดนปรับให้กากลง ._. จบเลย woon_555

Riths

• Newbie
  • *

ชาปที่ว่าแม่นที่สุด ก็ยังยิงแอส พลาด!~ เลยครับผม ยิ่งถ้าไส่แรร์ 95 ไส่เทียนก็มองไม่เห็น ต้านทาน100 อีก สุดๆ

LK

• **

ชาปที่ว่าแม่นที่สุด ก็ยังยิงแอส พลาด!~ เลยครับผม ยิ่งถ้าไส่แรร์ 95 ไส่เทียนก็มองไม่เห็น ต้านทาน100 อีก สุดๆ
ศรจิตรวมเป็นหนึ่ง ระดับการมอง 30 ครับ  woon_yes

Riths

• Newbie
  • *

ศรจิตรวมเป็นหนึ่ง ระดับการมอง 30 ครับ  woon_yes

อ่อ สงใสของผมยังไม่ระดับ 10 ครับเลยมองไม่เห็นอันนี้ ผมผิดเองครับ