GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผ้าคลุมโมนีแต๊ก กับ เบอระเบิด

sweetbg1

• Newbie
  • *
หลุดแล้วมันใส่ไม่ได้ นี่แหละประเด็น มันเป็นเฉพาะแค่เบอ

ถ้าหลุดแล้วมันใส่ได้ เหมือน แอส เทร  ไรงี้จะไม่บ่นเลยจ้า
นี่หลุดตั้งแต่ 6-7 วิแรก ถ้าหลุดไปก็ลูกไก่ดีๆตัวนึง
พูดตรงๆ ขนาดผมปลด 10 ยังทำให้คนอื่นหลุดบ่อยไม่เท่านี้เลย

CPPD.

• Newbie
  • *
พอคลุมปรับให้คิดต้านทาน ผมว่ามันจะเหมือนคลุมซาตานทอนดาเมจม่วงนะถ้าแม่นไม่เยอะก็ใส่ไม่คุ้ม

fUpHYtyZz

• Jr. Member
  • **
  • ...
ถ้าเปลี่ยนเป็นติดอำพาตไม่คิดต้านทานกี่วิก็ว่าไป หรือที่มีคนบอกว่าลดพลังโจมตีกี่% ไม่ก็คิดต้านทานห้ามโจมตีอะไรทำนองนี้
น่าจะโอเคนะครับ เอาตรงๆเบอระเบิดตีไปไม่กี่ที อาวุธหลุด ไปไม่เป็นเลยครับใส่อาวุธไม่ได้
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ = =

supra

• **
ถ้าเปลี่ยนเป็นติดอำพาตไม่คิดต้านทานกี่วิก็ว่าไป หรือที่มีคนบอกว่าลดพลังโจมตีกี่% ไม่ก็คิดต้านทานห้ามโจมตีอะไรทำนองนี้
น่าจะโอเคนะครับ เอาตรงๆเบอระเบิดตีไปไม่กี่ที อาวุธหลุด ไปไม่เป็นเลยครับใส่อาวุธไม่ได้
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ = =

แล้วเบอ ระเบิด ก็ต้องปรับ ให้ อมตะ น้อย ลงด้วย ไม่งั้นก็โกง อะ จะอมตะไปถึงไหน woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

oI-POOH-Io

• Newbie
  • *
เซงมากๆกับคลุมนี้ ระเบิดไปสับๆ ขวานหลุด ใส่คืนไม่ได้  g#040 g#040 g#040

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *
คลุมเทพ ไปเปล่า โมนีเเต้ก ตีทุครั้งกลุดทุกครั้ง เปรียบเทียบกะคลุมเวท 99 สิ สาด เอาส้นตีนคิดมาได้ไง ลิงให้ทีมงานใส่ทดสอบดูสิ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

แล้วเเรร์ชาปจะมีไว้ทำไมละนั่น

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

fUpHYtyZz

• **
  • ...
ปรับให้ช่วงที่เบออยู่ในสถานะคลั่งเต็มที่เปลี่ยนของ/ใส่ของได้ จบ-.-

_FireFox_

• **
  • -*-
ผ้าคลุมโมนีแต๊ก กับ เยอรมัน

กูอ่านผิดสินะ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ผ้าคลุมโมนีแต๊ก  ไม่สามารถป้องกัน สายเวทย์ หรือ พระทวน ได้ชิมิ ^^

เราจะนำไปเสนอในห้องประชุมให้ อาจจะปรับลดนะ

แต่ความเห็นส่วนตัวของเรา เรามองว่าเป็นข้อดู ของผ้าคลุมนี้ มากกว่า ซึ่ง 10% ผมมองว่า น้อยนะ แต่หากพวกแอส ตีไรเงี้ย 1 โจมตีเร็ว 2 โอกาสหลุดเยอะอยู๋ แล้ว

แต่หากเป็นพวก วิ กรง แรงโน้ม ก้อ หมวกหลุด แว้ว

Zaza0847358253

• Newbie
  • *
ผ้าคลุมโมนีแต๊ก  ไม่สามารถป้องกัน สายเวทย์ หรือ พระทวน ได้ชิมิ ^^

เราจะนำไปเสนอในห้องประชุมให้ อาจจะปรับลดนะ

แต่ความเห็นส่วนตัวของเรา เรามองว่าเป็นข้อดู ของผ้าคลุมนี้ มากกว่า ซึ่ง 10% ผมมองว่า น้อยนะ แต่หากพวกแอส ตีไรเงี้ย 1 โจมตีเร็ว 2 โอกาสหลุดเยอะอยู๋ แล้ว

แต่หากเป็นพวก วิ กรง แรงโน้ม ก้อ หมวกหลุด แว้ว

คุณบอกว่ามองเป็นข้อดู ของผ้าคลุมนี้ มากกว่า ซึ่ง10% ผมมองว่า น้อยนะ แต่หากพวกแอส ตีไรเงี้ย 1 โจมตีเร็ว 2 โอกาสหลุดเยอะอยู๋   ลงมาทดสอบเถอะครับ กับผู้เล่นจริงๆ ว่ามันเป็นยังไง  ปล.ของแรร์ที่ว่าจะอัพเดทความสามารถ/ลงความสามารถให้ของที่ไม่มีความสามารถ หายไปไหนหมดครับ ของใหม่มาลงตู่ก็เข้าใจ ช่วยปรับของเก่าไปด้วยได้ไหม ไม่ใช่ทำเป็นลืมไปซะดื้อๆ ปล.2 เกมนี้คนลงทุนเติมเงินมาหยอดตู้ก็มี ซ์้อของโซลก็มี ทำไมไม่คิดโปรโมชั่นเติมเงินบ้างครับ ที่มันเคยมีหายไปไหนหมดแล้ว อย่างน้อยก็ดึงดูดให้ผู้เล่นเติมเงินบ้าง ผู้เล่นเติมเงินเยอะ พวกคุณก็ได้รับผลประโยชน์ไม่ใช่หรอครับ

น้ำตาล

• Newbie
  • *
ผมว่าปรับที่ตัวเบอเซอเกอร์ดีกว่า ปรับให้ สถานะคลั่งเต้มที่ สามารถ ใส่/ถอด อาวุธ ชุดเกราะ อุปกรณ์ส่วมใส่ ได้ปกติ ดีกว่านะ  g#031

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
ลงมาทดสอบ เองหรือยัง? อย่ามัวเเต่นั่งเทียนอยู่เลย g#030 g#030 g#040