GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมแสดงความคิดเห็น

โพลล์

คุณเห็นด้วยหรือไม่ กับข้อเสนอ ปรับเควสกำเนิดใหม่ และ การเพิ่มแมพ Monsters ระดับสูง

เห็นด้วย และต้องการให้ทีมงานดำเนินการทันที
51 (94.4%)
ไม่เห็นด้วย เสนอเหตุผลได้ด้วยการกด Reply
3 (5.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 54

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
ลืมขุดอ่ะ ว่าแต่ ปรับมั๊ย ๆ  หลายคนว่า สุ่ม บอส หรือมินิ

หรืออย่างไร แนวทางไหน ไอเดียดี ๆ มาเสนอเลย เผื่อทีมงานแวะมาดู

มันจะเป็นประวัติศาสตร์ซ้ำรอย บอร์ดเก่า แล้ววววววววววววววววววววว

woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

HarryPotter7

• **
เพิ่มแมพให้เหมาะสมกับการเก็บเลเวลของแต่ละเลเวล เพราะทุกวันนี้มันจำเจมากเลย อยากได้ woon_cry
แต่ไม่ต้องรีบเอามานะครับ ถ้าบัคอันล้นพ้นจะตามมาด้วย

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
ลืมตอบครับ ตอนนี้เพิ่มแผนที่ใหม่ ป่าลับแล(จาการ์ฟอเรสต์เดิม) เป็นแผนที่สำหรับเลเวล 90+ ล้วนๆครับใกล้จะเรียบร้อยแล้วครับ คาดว่าจะได้ลงเซิฟหลักภายในเดือนตุลาคร้าบบ มาแจ้งข่าว

HarryPotter7

• **
ลืมตอบครับ ตอนนี้เพิ่มแผนที่ใหม่ ป่าลับแล(จาการ์ฟอเรสต์เดิม) เป็นแผนที่สำหรับเลเวล 90+ ล้วนๆครับใกล้จะเรียบร้อยแล้วครับ คาดว่าจะได้ลงเซิฟหลักภายในเดือนตุลาคร้าบบ มาแจ้งข่าว
เดือนตุลาคม ปีพุทธศักราชไหนเอ่ย g#009 g#009
ป.ล. แซวเล่นนะครับ อย่าคิดมาก woon_sunny

coalapanda

• Administrator
เดือนตุลาคม ปีพุทธศักราชไหนเอ่ย g#009 g#009
ป.ล. แซวเล่นนะครับ อย่าคิดมาก woon_sunny

55555

ปีนี้ๆ ชัวร์ป๊าด

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เอ๊าาาา  ทีมงานดำเนินการแล้ว ฮูเร่ ฮุย

ร่วมดีใจไปกับเกมอสุรา ว่าแต่ เควส จุติ เนี่ย เพื่อน ๆ หมดไอเดียแล้วหรอ    woon_sad1

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
อยากให้มีมอนเตอสำหรุบจะอะ
ถ้าไม่มีใบรับเควานั้น ๆก็ไม่สามารถตีได้อะไรแบบนี้
อย่างเช่นซูลัน มี ซูลันธรรมดา และก็แบบจุ

ให้มันเป็นความทรงจำ

point

• **
  • デスノート
เควสจุติ
-หาของตามจำนวน แบบ c3 ของจะดรอปหลังจากรับเควส (เดล ซื้อขายไม่ได้)
-ตีมินิ ตีบอส ให้คุยกับ npc แล้ววาปเข้าห้องเลย แต่ต้องหาของอีกล่ะตามจำนวน เหมือนกับเควสทำเสร็จผ่านเข้าห้องไปได้
(ส่วนตีบอส เข้าแบบปาร์ตี้ แต่บอสและมินิ สำหรับจุติเท่านั้น ไม่ ดรอปอะไรทั้งนั้น)

ง่ายดีมั้ย - -"
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^