GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร้องเรียน คนทรง ทำให้เสียสมดุล

น้าเดช รักทุกคน

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นผม ผมไม่มีนิสัยแบบนี้หลอกครับ ถามหัวกิล เงินตรา อำนาจ ได้เลย
woon_huh
น่าคิดอย่างหนึ่ง
-คือถ้าคุณว่ารูปนี้เป็นของคุณแต่คุณไม่ใช่เจ้าของกระทู้ แล้วรูปนี้ จขกท.เอามาได้อย่างไร
-รูปก็พึ่งถถ่ายตอน 5 ทุ่ม วันพุธนี้
น่าคิดอยู่น่ะ อธิบายด้วยน่ะ
ปล.ไม่ได้จับผิดน่ะแต่มันตุตุ เยอยากรู้ woon_bye woon_bye

Sima-Yi

• Full Member
ถ้าเป็นผม ผมไม่มีนิสัยแบบนี้หลอกครับ ถามหัวกิล เงินตรา อำนาจ ได้เลย
woon_huh
-คือถ้าคุณว่ารูปนี้เป็นของคุณแต่คุณไม่ใช่เจ้าของกระทู้ แล้วรูปนี้ จขกท.เอามาได้อย่างไร
-รูปก็พึ่งถถ่ายตอน 5 ทุ่ม วันพุธนี้
ปล.ไม่ได้จับผิดน่ะแต่มันตุตุ เยอยากรู้ woon_bye woon_bye

ผมได้เผ่าแพร่ในกลุ่มแฟรชแห่งหนึ่ง ตอนนั้นผมล่าบอสกับหนุ่มรีเทร์นน่ะ 2 คนแค่นั้น แล้วผมก็เซฟรูปเพราะว่ามันไม่มีพระเลยอยากให้คนในกลุ่มดู แล้วทีนี้ อีกคนมาทักแช็ทเฟรชชื้อ
Supachok Limguk
https://www.facebook.com/messages/100002392728121

ผมก็มาถามว่าคนทรงเล่นยังไง เราก็ลงรูปนั้น  ผมก็บอกไปบางส่วน แต่ไม่น่าเชื่อว่า ทำไมเอารูปนั้นไปลง ทั้งๆไม่ได้ขออนุญาตุจากผมซึ่งผมเห็นเนี้ย มันน่าโมโหมากซึ่งเราก็ไม่ได้ทำอะไรผิด แล้วมาทำแบบนีั้ต้องการอะไร ซึ่งผมยืนยันได้เลยว่า ผมไม่มีพฤติกรรม ร้องเรียนไร้สาระแน่นอน เพราะยังไงยังไง ทางGMก็ต้องปรับสมดุลอยู่แล้ว คงไม่ปล่อยให้มันโกงมากกว่านี้หลอกเชื่อผมนิ จำเป็นด้วยหรอที่จะต้องไปร้องเรียนแบบนั้น แค่นี้แหละตอนนี้ผมเครียดมากกับที่มาของรูป

woon_555 แคปรูปหลักฐานมาสิครับ ที่คุณอ้างว่า โพสลงในกลุ่มเฟสพร้อมแคปให้ติดเวลาที่โพสต์ในเฟสบุก รวมถึงในข้อความที่คุณบอกว่าคุณส่งไห้เจ้าของกระทู้ครับ เฟสบุกมันมีบอกอยู่ว่าโพสเวลาเท่าไหร่เเคบไห้ติดมาด้วย จะได้พ้นมณฑิล  พระภาพคือชื่อตัวละครของคุณ

Sima-Yi

woon_555 แคปรูปหลักฐานมาสิครับ ที่คุณอ้างว่า โพสลงในกลุ่มเฟสพร้อมแคปให้ติดเวลาที่โพสต์ในเฟสบุก รวมถึงในข้อความที่คุณบอกว่าคุณส่งไห้เจ้าของกระทู้ครับ เฟสบุกมันมีบอกอยู่ว่าโพสเวลาเท่าไหร่เเคบไห้ติดมาด้วย จะได้พ้นมณฑิล  พระภาพคือชื่อตัวละครของคุณ

รูปแค่นี้สามารถเชื่อได้หรือไม่

x-tuned6

• Newbie
  • *
เรียกร้องอะไรไม่เข้าเรื่อง นี้ก็ปรับให้กากลงไปเยาะละ (คนที่ทดสอบนรกก็รู้ว่าปรับให้กากลงแล้ว)
ปล. ท่าโกงทำไมไม่เล่นละ
 woon_555 woon_555

md5688

• Newbie
  • *
ปรับๆๆเลย
ปรับให้ มันเก่งขึ้นนะ  รู้สึก เจอแอส พุ่งทีเดียว เทร สอยไม่กี่ดอก 

woon_huh

ขอโทษ นะ ครับ พอดี กลุ่ม ผม มัน มีหนอน อยู่ มันอาจจะเอารูปมาจากกลุ่มก็เป้นได้ เพราะ รูปนี้ น้องผม เอารูปลงที่กลุ่มในเฟส เท่านั้น และเจ้าของกระทู้ ไม่ใช่น้องผม แน่ๆ ไอ้ เจ้าของกระทู้ นั้น มัน ยังเอาสูตรการอัพสกิว คนทรงของ พวกผม มาด้วย แสดง ว่ามันอยู่ในกลุ่ม แต่ไม่รู้ ว่าใครก็เท่า นั้น และอีกอย่าง น้องผม ไม่เคย เผยสูตรและเทคนิคการเล่นเผ่าให้คนนอกรู้หรอก นอกจากมีหนอน

ผมหัวกิลเงินตรา ครับ ขอยืนยัน

และเรื่องคนทรง มันจะโหดไม่โหด มันอยู่ ที่เทคนิคคนเล่น ครับ เล่นกากมันก้กาก เล่นเก่ง มันก็เก่ง ครับ ถามว่าโกง ไหม ผม ว่าก้ไม่ดกง นะ ทางแก้ มีเยอะแยะ
จากที่อ่านมา นั้น เห็นเจ้าของกระทู้ บอกว่า บัพคอมโบ แล้ว วาป อันนี้ขอเถียงเลย ครับ  ว่าบัพเสา แล้ว วาปหรือเข้าวาป บัพหาย ครับ ต้องร่าย ในแมพเกรียนเท่า นั้น และนั่น แหละครับจุดอ่อน ของคนทรง ใครที่หาว่า โกง ไม่ใช่ แระ ขอคัดค้าน

จัดเต็ม

ผมก็เห็นว่าไม่โกงครับแต่ล่ะสายมีจุดอ่อนต่างกันไปจากการที่เล่นนรกใส่แค่ฉมังกากๆไม่ออฟ สายโกมเลมถึกแต่เรียกชิกิได้ทีละตัวมีเวลาพอทีจะเก็บมันแถมเสาฟูไม่แรงเท่าสายปราช ส่วนสายนักล่ากากสุดของไม่ถึงก็ไม่ต่างจากเทรมีดกากๆแถมมันโป๊ะน้อยกว่าอีกและหอนก็มีผลกับตัวเองเพื่อนและศัตรูเจอเบอคลั่งก็อ้วกแล้ว สายปราชโหดมากที่สุดผมชอบสายนี้นะเวลง่ายดีเรียกชิกิมาทีเดียวหมดทุกธาตุรุมจากระยะไกลแต่ถ้าโดนเห็นก่อนก็นอนก็เลือด/หลบมันน้อยนิ g#024 g#024 g#024

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *
มันก็โกงจริงๆนะ เดี๋ยวสักพัก พวกจุ6เผ่ามนุษย์ทั้ง ร้องเเน่ ฮ่าๆ ไม่เจอกะตัวคงไม่รู้ เชิพหลักนะ เอาคนทรงใส่ ของวิโหดๆดู g#004

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
ทุกอาชีพมีความโหดแตกต่างกันไปครับ อย่าเอาแต่ว่าคนทรงโกง

Dvil_sky

• Newbie
  • *
คนทรงเมพไปนะ มันไม่จุเรย ผมเล่นเทรจุ 6 จิต 14 รอบ สกิลเดียวตาย woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

thonson

โกงป่าวไม่รู้ ผมไม่ได้เล่น แล้วก็ไม่คิดจะเล่น
แต่เท่าที่เห็นมาทุกเกมส์ที่ผมเคยเล่น อาชีพใหม่ที่เข้ามา มันต้องได้เปรียบอาชีพอื่นอยู่แล้ว
ไม่งั้นจะมีใครมาเสียเงิน เสียเวลาเวลล่ะค้าบบ woon_sunny

คนทรงเมพไปนะ มันไม่จุเรย ผมเล่นเทรจุ 6 จิต 14 รอบ สกิลเดียวตาย woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
วิไม่จุ ก็เพลิงทีเดียวตายเหมือนกัน
คนทรงถ้าโดนเทรยิงก่อนไม่กี่ดอกก็ตายเหมือนกันครับ
มันอยู่ที่จังหวะ คุณช้าเอง เกมส์นี้ใครมือพริ้วชนะไปกว่าครึ่ง