GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร้องเรียน คนทรง ทำให้เสียสมดุล

คิซารุ

• Newbie
  • *
และอีกอย่าง อย่ามัวแต่เห่า ครับไปลองเล่นดู แล้วลองสู้ กับอาชีพอื่นๆ ดู แล้ว จะรู้ ว่ามันโกงไม่โกง ไม่ใช่ มาแต่ทฤษฎี แล้ว  เห่าไปวันๆ

AVICII

• Club House & Dubstep
  • Newbie
  • *
  • So wake me up when it's all over
ถ้าจะเขาวัดกันจริงๆ ว่าโหดไม่โหด
 ยืน ต่อหน้า สองฝ่าย นับ 1-3 สิ
ไม่ใช้ไปบัพมาเต้มตัว ค่อยวาบมาตี

คิซารุ

• Newbie
  • *
จะยังไง พวกคุณ ก็ยัง ไม่เห็นด้วยอยู่ ดี แล้วแต่ละกัน ครับ ผมแค่ แนะนำ และร้องเรียนไปเฉยๆ ไม่ปรับก็ไม่เป็นไร จะได้เอาคนทรงไปเกรียน เด็ก เกรียน พวกเทพๆ หน่อย woon_5555 woon_5555 woon_5555

เห่อหม่อย อาชีพไหนดังๆขึ้นมาหน่อยก็ว่าโกง  จ้าวสังเวียนมาใหม่ๆก็ว่าโกง
เผ่าให้มีโหดๆมั้งเหอะ    และอีกอย่าง
คนทรงมาทำให้คนเล่นเผ่าเยอะขึ้นมาก
จากแต่ก่อนเหมือนจะเป็นชนกลุ่มน้อย  g#001

อีกอย่างสัตว์ขี่ 2999 บาทจากงานเกม พอเข้าทรงขี่ไม่ได้ ฟวย เอาตังกุคืนมา woon_cry

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
- - ก็ปกตินะครับคนทรง ถามว่า เว่อ ตาม จขกท ว่าไหม ก็ไม่เห็นจะเก่งเท่าไร มีดีหน่อยเวลาเก็บเวลสู้มอน ถือว่าดีก่า ทหาร
เพราะ ถ้าเทียบกันแล้ว  คนทรงเปรียบได้กับทหาร ของเผ่ามนุษย์ แต่ผมก็ยังไม่เห็นมันจะเทพตรงไหน

ถ้า จขกท บอกว่าเทพจริงๆ ถ่ายคลิป ลงยูทูป มาแปะเลยครับ ถ้าหาว่าเก่ง ขนาดนั้น - - (กว่าจะร่ายคอมโบ่เสร็จเจอตบตายก่อนแระ)
 g#022 g#022 g#022

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

Sima-Yi

• Full Member
เทคนิค คนทรง นะครับ
อัพสกิว
ผู้เรียกใช้ชิคิกามิ 1
ปิดผลึกชิคิกามิ 1
ราชันย์แห่งภูติ 5
คาถาอัญเชิญหวนกลับ 5
มหาเวทอัญเชิญหวนกลับ 1
เสาอาคมแห่งการรักษา5
เสาอาคมคลื่นพลังเวท1
เสาอาคมศักดิ์สิทธิ์1
เข้าทรงรวมร่างผู้พิทักษ์ 3
เข้าทรงรวมร่างนักปราชญ์ 3
พลังแห่งผู้พิทักษ์ 5
ผนึกเสาอาคมสถิตร่าง 3
ชิกิหกวิถี 1
สัตว์อัญเชิญกัปนาท 5

เทคนิค การเล่น
แปลงร่าง คนทรง ผู้พิทักษ์ เพราะผู้พิทักษ์ถึก มีสกิวพลังแห่งผู้พิทักษ์ ซึ่งลดอัตราโปะเชอะ40 เปอเซนต์
เรียกเสาอาคมเวท มาแล้ว รวมร่างเสาอาคมอาคม   ออกมาสู้ กดผนึกวิญญาณ ธาตุไป และเรียกซิกิกามิ ธาตไฟ ออก มาเรื่อยๆ แอสพราง มาแทง ก็ไม่โปะหรอก
กด เสาอาคมศักดิ์สิทธิ์ และ เสาอาคมแห่งการรักษา เรื่อยๆ บวกกับ อัญเชิญซิกิกามิ มาเรื่อยๆ  ขนาดพาลาเอง ยังโดด ไม่เข้าเลย เพราะผู้พิทักษ์ ป้องกัน เป็น พัน

และอีกอย่างซิกิกามิ ไฟ มันวิ่งเร็ว ใส่เท้าลวงตายังวิ่งแทบไม่ทัน แถมผนึกธาตุไฟ เพิ่มโจมตีเวทแรงด้วย ต่อให้ จะลดพลังโจมตีเวทไป 30 ตอนแปลงร่างผู้พิทักษ์ก็เหอะ มันก็ไม่มีผล

ลองดูได้ นะครับ อย่ามัวแต่เห่อ หรือ คุย
กว่ามุงจะคอมโบเสร็จแอสพุ่งมุงตายก่อนป่ะ  woon_555 woon_555

คอมโบ ที่ว่า ลงในเมือง แล้ว วาปไปฆ่า ยังได้เลย และ อีกอย่าง อย่าว่าแต่ในเมืองเลย แอส ออกมาแอสก็ตาย ละ คิดว่าจะพุ่งเข้า หรอ ดูรูปนี้ก่อน ก่อนจะคุยโม้ อะ

คุณครับ กรุณาให้เครดิช ผมด้วยน่ะ ผมเป็นเจ้าของในรูปภาพเองและวิธีการอัพ วิธีการอัพนั้นมาจากหนุ่มรีเทร์นทั้งสิ้น

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

Sima-Yi

ถ้าเป็นผม ผมไม่มีนิสัยแบบนี้หลอกครับ ถามหัวกิล เงินตรา อำนาจ ได้เลย

Sima-Yi

ตัวจริงของผม อยู่นี้ตั่งหาก ผมเขียนพยากรณ์และขุนศึกไว้ ให้คนศึกษามานานแล้ว พวกที่แอบอ้าง แบบนั้น อ้างไปก็เท่านั้น ตัวจริงอยู่นี้ละ

บอร์ดพยากรณ์
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=25700.60

บอร์ดขุนศึก
http://forum.asura.in.th/index.php?board=45.0

ผมเขียนเองทั้งสิ้น และพฤติกรรมแบบนั้นผมไม่มีหลอกผมก็เล่นเรื่อย ๆของผมเองแหละ

Sima-Yi

ตัวจริงของผม อยู่นี้ตั่งหาก ผมเขียนพยากรณ์และขุนศึกไว้ ให้คนศึกษามานานแล้ว พวกที่แอบอ้าง แบบนั้น อ้างไปก็เท่านั้น ตัวจริงอยู่นี้ละ

บอร์ดพยากรณ์
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=25700.60

บอร์ดขุนศึก
http://forum.asura.in.th/index.php?board=49.0 <---<โทษที บอร์ดนี้ตั่งหาก

ผมเขียนเองทั้งสิ้น และพฤติกรรมแบบนั้นผมไม่มีหลอกผมก็เล่นเรื่อย ๆของผมเองแหละ

สายตอแหลครับ มันเป็นคนๆเดียวกัน g#030 g#030 และเป็นคนๆเดียวกันกับ ที่ว่าอ้อมกอดเสียสมดุลด้วยครับ
ไม่ต้องถามผมว่ารู้ได้ไงผมรู้ล่ะกัน ไอ้นี้ตอแลหมาตั้งนานร่ะ

woon_555 woon_555 โกหกคนอื่นโกหกได้ โกหกตัวเองไม่ได้หรอกน่ะ

Sima-Yi

สายตอแหลครับ มันเป็นคนๆเดียวกัน g#030 g#030 และเป็นคนๆเดียวกันกับ ที่ว่าอ้อมกอดเสียสมดุลด้วยครับ
ไม่ต้องถามผมว่ารู้ได้ไงผมรู้ล่ะกัน ไอ้นี้ตอแลหมาตั้งนานร่ะ

หมายถึง เจ้าของกระทู้ใช่ป่ะ