GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง ??

M ặ ℓ ә ғ ї כ è й Ŧ

• Newbie
  • *
หลังจากปิดปรับปรุง พอจะล็อกอินเข้าเกมมันขึ้นว่า

ยูสเซอร์ถูกล็อคโดยรหัสผ่านพิเศษ ทั้งๆที่ รหัสผ่านพิเศษผมก็ใส่ตลอดเวลา ล็อกอินเกม

Cookie

• Newbie
  • *
  • I love warm hug
ใส่รหัสผ่านพิเศษผิดครับ - - g#015 g#015
I will love you forever   I will never let you go

nathapon191

• Newbie
  • *
ผมก็เป็น ตัวหลักด้วย !! คุณแก้ได้รึยังครับ ? woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

• Newbie
  • *
ผมก็เป็น ตัวหลักด้วย !! คุณแก้ได้รึยังครับ ? woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่ได้ครับ กดลืมรหัสขอรหัสใหม่ทาง เมล ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ตอนนี้ส่งเรื่องไปที่ support ละ รอเขาตอบอยู่อ้ะ

Se7eNWo2ld

• Newbie
  • *
  • ด.เดือย
เป็นเหมือนกัน ตัวหลักด้วยยยยย เข้าไม่ได้อะ

ร้องไห้แป๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

• Newbie
  • *
ใช่ ม่ะ เราเข้าไม่ได้ตั้งแต่ 11 โมง แล้ว จนตอนนี้ก็เข้าไม่ได้

ส่ง support ไป ก้บอกทราบปัญหาแล้วจะดำเนินการแก้ไข แล้วจะประกาศให้ทราบ

ตอนนี้ยังไม่เห็นมีประกาศอะไรเลย ตัวหลักผมก็ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิม แต่พวก พระ ตัวขายของ ไอดีสำรอง ตัวการงาน อื่นๆ เข้าได้หมด

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
สำหรับผู้เล่นที่เกิดปัญหานี้รบกวนส่งเรื่องเข้าเข้ามาที่ support.gameindy.com เลยนะครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบและแก้ไขให้ครับ

• Newbie
  • *
สำหรับผู้เล่นที่เกิดปัญหานี้รบกวนส่งเรื่องเข้าเข้ามาที่ support.gameindy.com เลยนะครับ ทางทีมงานจะตรวจสอบและแก้ไขให้ครับ
ผมส่งไปแล้ว จีเอ็มปอปลาตากลอม บอกว่าจะแก้ไขและแจ้งให้ทราบ และปิดกระทู้ไปแล้ว จนถึงตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้เลย

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ผมส่งไปแล้ว จีเอ็มปอปลาตากลอม บอกว่าจะแก้ไขและแจ้งให้ทราบ และปิดกระทู้ไปแล้ว จนถึงตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้เลย

ในส่วนนี้ทางทีมงานกำลังหาสาเหตุเพื่อดำเนินการแก้ไขครับอยู่ครับ เบื้องต้นต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ทางทีมงานสัญญาหากเสร็จจะแจ้งให้ทราบครับผม

ก่อนจากกันขออภัยในความไม่สะดวกครับ

• Newbie
  • *
ขุดครับ ปัจจุบัน ก็ยังเข้าเล่นไม่ได้

• Newbie
  • *
นานไปแแล้วนะครับ ผู้เล่นคนอื่นบางคนก็เป็นนะครับ ไม่ใช่ผมคนเดียว

chanatan

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
ดันครับ ปัจจุบันก็ยังเล่นไม่ได้ ทำงานกันอยู่รึเปล่าครับ ??

• Newbie
  • *
ออกมาประกาศอะไรบ้างสิครับ อย่าหายไปนานๆแบบนี้

ผมเข้าไอดีไม่ได้ตั้งแต่ 11.00 น. ของเมื่อวาน หลังจากปรับปรุงเซิฟ ปัจจุบัน ก็ยังเข้าไม่ได้

แล้ววันนี้ มี *200 ด้วย จะแก้อีกนานเท่าไรครับ