GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทหาร ยังโหดอยู่มั้ย

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ผมลองตัวๆกะเชนมาหลายท่านในเชฟPKละเทรผมจุ5เชนหลายๆท่านจุ6ผมตะโกนไปเชนก็ยิงไม่เข้าแทงไม่โดนละอ่อนลงมากๆเพราะไม่มีแรเหรอคงไม่ไช่ เทรผมไส่แค่2หัวเสแรเทร85เสหมวกเทพเสเท้านักล่าสมบัตเสคลุมจักเสสร้อยนำโชคเสฟิวดรอปกากชาเสขุมแค่นั้นและ

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ผมลองตัวๆกะเชนมาหลายท่านในเชฟPKละเทรผมจุ5เชนหลายๆท่านจุ6ผมตะโกนไปเชนก็ยิงไม่เข้าแทงไม่โดนละอ่อนลงมากๆเพราะไม่มีแรเหรอคงไม่ไช่ เทรผมไส่แค่2หัวเสแรเทร85เสหมวกเทพเสเท้านักล่าสมบัตเสคลุมจักเสสร้อยนำโชคเสฟิวดรอปกากชาเสขุมแค่นั้นและ
บ้ะ นี่เทรโหดหรือเซนกากเนี่ย   #038 #038 #038

ˊ₣яαмe

• You shall not pass :)
  • Jr. Member
  • **
  • -F_M- .PK
บ้ะ นี่เทรโหดหรือเซนกากเนี่ย   #038 #038 #038
ลองกับเซนผมหน่อยสิ = =
$~PsyChoS!S~$

อ่อนซ้อม

• **
ผมว่าทหารสายกระบี่น่าจะมีสกิลพุ่งแทง กับมีความสามารถเสริมกับสีชุดแดงได้เพราะสีชุดแดงมันเสริมให้แต่อาวุธปืนผิดกับสีชุดของอาชีพอื่นๆ ที่ส่งเสริมทุกอาวุธ

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
เคลื่อนที่ 2มิติโล้ด  อยากให้ทหารปรับมั่งเหรียญคลาสที่เหลือ น่าจะเอาไปทำประโยชน์ได้บ้าง ปรับเรื่องแรร์ปืน ไม่ก้ทำเซนคลาส2เลย 55555 คหสต.

sandarn_

• **
  • ~ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย~

อ่อนซ้อม

• **
เคลื่อนที่ 2มิติโล้ด  อยากให้ทหารปรับมั่งเหรียญคลาสที่เหลือ น่าจะเอาไปทำประโยชน์ได้บ้าง ปรับเรื่องแรร์ปืน ไม่ก้ทำเซนคลาส2เลย 55555 คหสต.

ให้ใช้เหรียญในคลาส2ของไฟเตอร์ก็ยังดี  ทีเผ่าอสุรามันขอโล่ยังให้เค้าไปได้เลย  ผมขอพุ่งแทงให้ทหารบ้างดิ

cracw

• **

ให้ใช้เหรียญในคลาส2ของไฟเตอร์ก็ยังดี  ทีเผ่าอสุรามันขอโล่ยังให้เค้าไปได้เลย  ผมขอพุ่งแทงให้ทหารบ้างดิ
woon_o_o  ตอนนี้ สายตีใกล้มันแทบจะพุ่งได้หมดแล้วนะ  ของเซนเอาเป็นประเภทหยุด / ดึงเป้าหมายไว้กับที่เต๊อะ *3*

-HIGHTECH-

• **
ทำเป็นสกิลบัพน่าจะเจ๋ง ใช้เหรียญที่เหลืออัพ แค่ทำให้ทหารไม่ตีวืด ก็โหดแล้วจ้า  g#031

OrChidS

เล่นมาทุกอาชีพ เซนเป็นอาชีพที่มีข้อจำกัดหลายอย่าง
ทุกวันนี้ มีเซนไว้ทำการงานหาของขนของแบกของ ออนลาดตระเวน รับเงินบิลล่าไปวันๆ

Gun_Gun

BATMAN

• Newbie
  • *
เล่นมาทุกอาชีพ เซนเป็นอาชีพที่มีข้อจำกัดหลายอย่าง
ทุกวันนี้ มีเซนไว้ทำการงานหาของขนของแบกของ ออนลาดตระเวน รับเงินบิลล่าไปวันๆ

g#017  g#017 g#017 g#017 g#017

Gun_Gun

อ่อสำหรับเรื่องปืนแรร์นั้น ผมจะขอไปคุยกับทีมก่อนนะครับ ว่าจะเพิ่มได้ในส่วนไหน อาจจะเป็นการทำการงานที่จะยังมีอัพเดทมาเรื่อยๆ นะครับ  <<<  อันนี้พี่coalapandaมาตอบผมแล้ว ผมเอารูปลงไม่เปนลงแบบนี้แทนนะ

อาชีพเซ็นจูเรียนจริงๆเป็นอาชีพที่ทางเกมดีไซน์ได้บอกไว้นานแล้วนะครับว่าเทียบเท่ากับ class 2.5 (base status เหนือกว่า class 2 เช่น เบลด พาลา วิ) ดังนั้นข้อจำกัดคือเรื่องของเหรียญสกิลครับ ที่ทำออกมา 40 เหรียญ ซึ่งจุดนี้เป็นจุดที่ทางทีมงานได้ออกแบบไว้แต่แรกน่ะครับ จึงเป็นจุดที่ว่าตัวอาชีพมีพลังสูงแต่สกิลน้อยครับ ซึ่งเรื่องของการเพิ่มให้ใช้เหรียญสกิลคลาสสองจึงไม่ได้มีในแผนงานครับ   <<<  coalapanda

เดียวในส่วนนี้ ผมขอลองทดสอบด้วยตนเองก่อน น๊ะว่าอาชีพเซน ด้อยกว่าอาชีพอื่นยังไง เพราะทุกอาชีพ จะมีอาชีพที่เจ๋งกว่า และด้อยกว่า ส่วนเรื่อง C3 ส่วนตัวผม คิดว่าติดบ่อยพอสมควรนะครับ <<< อันนี้จีเอ็มวอลุ่มมาตอบคับ

woon_hurt woon_hurt

Gun_Gun