GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทหาร ยังโหดอยู่มั้ย

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
คือผม เปนคนที่เล่นอาชีพนี้อยู่แล้วก็เล่นมาพอสมควรแล้ว ในตอนแรกๆนั้นอาชีพนี้ถือว่า โหดพอสมควรเพราะยิงแรง แทงโหด แต่พอหลังๆมาครับ ที่เริ่มปรับสมดุล ทหารสายหลบ สายแกร่ง เริ่มกากลงเพราะอาชีพอื่นๆ เริ่มมีแรร์ หรือของที่ซัพพอร์ตอาชีพนั้นๆแล้ว เช่นชาร์ป ธนู99 เกราะ95 ง่อยรับประทาน , เบอ อันนี้ทหารยังพอสู้ไหว(มั้ง) , พาลา ทลายสวรรค์ , แอส ไร้สิ้นสุด, เบลด(ดาบคู่) อันนี้หนักสุด หลบเปน1000 แต่เบลดแม่น300 ก้ผ่า 3 โดน ผ่าไม่ตายใช้ รัศมีราชันย์ต่อ , เทร แส้99 ทหารยิงไม่โดน แทงไม่เข้า , วิ อันนี้กรงเพลิง หรือพิโรธ+กรง+เพลิง ล้มได้ทุกสายกายภาพ(ส่วนใหญ่) และผมคิดไม่ออกละ ประมาณนั้น     ทหารโหดๆ มีอยู่ไม่กี่คนหรอกครับ และส่วนใหญ่ของก้จะเหมือนๆกันเลย กากออฟเทพมองบี่เทพแม่นจุ6 หรือปืนก้ปืนกล ไม่ดัดแปลง ผมมาบ่นแค่นี้แหละ ขอบคุณครับ ผิดพลาดตรงไหนขออภัย อย่าด่าผมเลยนะ woon_cry

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

dead1

• Newbie
  • *

Gun_Gun

นายเเค้นอะไรชาร์ปรึเปล่า  woon_cry woon_cry
ไม่แค้นเลยคับบบคุนเสกกกก DevilSkull woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Gun_Gun

Gun_Gun

อยากให้ทหารมีปืนแรร์แบบอาชีพอื่นมั่งอะคับ  g#046  g#046  g#046  g#046  g#046  g#046

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
อยากให้ทหารมีปืนแรร์แบบอาชีพอื่นมั่งอะคับ  g#046  g#046  g#046  g#046  g#046  g#046

เออ เห็นด้วย มันควรจะมีนะ  g#003

แล้วก็ปรับเลเวลปืนทหารใหม่หมดก็ดี เพราะปืนบางอันสเตตัสไม่เหมาะกะเลเวลที่ใส่ได้เท่าไร (ตรงๆเลยคือปืนดัดแปลง สเตตัสเกินเลเวลไปมาก)

บรรจุกระสุนน่าเอาออกได้แล้ว หรือดีไซน์ใหม่ก็ดี (ถ้ามีการปรับปืน/เพิ่มปืนนะ)  g#003

Vyse..z

ทหารนี้ โหดสัส ชัชชาติ เลย
ของฟูลๆอ่านะ
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Gun_Gun

ทหารนี้ โหดสัส ชัชชาติ เลย
ของฟูลๆอ่านะ
อย่างที่บอก ทหารโหดๆมีไม่กี่คน ของก็เหมือนๆกันหมด

Gun_Gun

เออ เห็นด้วย มันควรจะมีนะ  g#003

แล้วก็ปรับเลเวลปืนทหารใหม่หมดก็ดี เพราะปืนบางอันสเตตัสไม่เหมาะกะเลเวลที่ใส่ได้เท่าไร (ตรงๆเลยคือปืนดัดแปลง สเตตัสเกินเลเวลไปมาก)

บรรจุกระสุนน่าเอาออกได้แล้ว หรือดีไซน์ใหม่ก็ดี (ถ้ามีการปรับปืน/เพิ่มปืนนะ)  g#003
มันควนจะมี แต่บรรจุกระสุนก้ดีแล้วคับเพราะจะไม่โกงไป(ไม่งั้นก้แบบ3หัวเลย) แต่เอ้อทำแบบให้ดูมั่งก้ได้นะว่าเหลืออีกกี่นัด ยิงได้กี่ครั้ง - -*555555

Gun_Gun

แล้วดูนะ เอาปืนการงานของทหารออกอะ จนตอนนี้เหลือ แค่ปืนกลกับดัดแปลง ที่ใช้ได้จริงๆ แล้วซุ่มยิง อัญมณี อะไรไปไหนหมด กระสุนมืดจากตอนแรกผลิตระดับเท่าไหร่ไม่รุจำไม่ได้ แต่ตอนนี้ต้องระดับ 11 อะ  woon_sad1 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad2

dead1

• Newbie
  • *
อื้มก้อเชียอาชีพนี้อยุ่เหมือนกัน เพื่อนเร่นอยุ่ เห่นอาชีพอื่นก้อมีอาวุธเเรร์หมดเเล้ว นี้มันทหารยังด้อยเรื่องอาวุธเเรร์อยุ่เลย - -
ส่วนบรรจุกระสุน ผมว่าตอนที่ผมเร่น มันก้อสนุกดีน้ะ ยิงๆเเล้วบรรจุชุดเเดงบรรจุไม่เครียดอยุ่เเล้ว เเบบพวกเกม Fps ไรงี้ ยิงๆเเล้วบรรจุ เเต่น่าจะให้เห่นจำนวนกระสุนที่เหลืออยุ่เเบบที่ จขก. พุดอะคับ เเต่ผมว่า เซนก้อถึกเหมือนกันน้ะคับ c3 ก้อซัพพอร์ตการโจมตีได้ดีเหมือนกัน เเล้วบี่99ไช้คุ่กับ c3 ก้อโหดพอตัวอยุ่ เเต่ทหารไม่มีสกิลให้เข้าไกล้ได้ในระยะประชิดมันเลยลำบากมากที่ต้องใส่เท้าลวงตาเเล้วเท้าลวงตาก้อลดเลือดอีก อีกอย่างถ้าจะหาว่าผมมาปั้มกระทุ้นี้เพราะผมเร่นเซนคงไม่ไช่หรอกคับ ผมเล่นชาป ชาปก้อไม่มีคนมาตั้งกระทุ้ถามตอบ Hot Hot เเบบพาลาดิน เบลดมาสเตอ ไลงี้เลย หมดเเล้วคับ  woon_love woon_love

Gun_Gun

อื้มก้อเชียอาชีพนี้อยุ่เหมือนกัน เพื่อนเร่นอยุ่ เห่นอาชีพอื่นก้อมีอาวุธเเรร์หมดเเล้ว นี้มันทหารยังด้อยเรื่องอาวุธเเรร์อยุ่เลย - -
ส่วนบรรจุกระสุน ผมว่าตอนที่ผมเร่น มันก้อสนุกดีน้ะ ยิงๆเเล้วบรรจุชุดเเดงบรรจุไม่เครียดอยุ่เเล้ว เเบบพวกเกม Fps ไรงี้ ยิงๆเเล้วบรรจุ เเต่น่าจะให้เห่นจำนวนกระสุนที่เหลืออยุ่เเบบที่ จขก. พุดอะคับ เเต่ผมว่า เซนก้อถึกเหมือนกันน้ะคับ c3 ก้อซัพพอร์ตการโจมตีได้ดีเหมือนกัน เเล้วบี่99ไช้คุ่กับ c3 ก้อโหดพอตัวอยุ่ เเต่ทหารไม่มีสกิลให้เข้าไกล้ได้ในระยะประชิดมันเลยลำบากมากที่ต้องใส่เท้าลวงตาเเล้วเท้าลวงตาก้อลดเลือดอีก อีกอย่างถ้าจะหาว่าผมมาปั้มกระทุ้นี้เพราะผมเร่นเซนคงไม่ไช่หรอกคับ ผมเล่นชาป ชาปก้อไม่มีคนมาตั้งกระทุ้ถามตอบ Hot Hot เเบบพาลาดิน เบลดมาสเตอ ไลงี้เลย หมดเเล้วคับ  woon_love woon_love
ตามนั้นเลยคับโห่เป๊ะเว่อ หรือเซนคืออาชีพที่ด้ออยพัฒนายุอาชีพเดียว อาชีพอื่นบับว่า ของแรร์โหดกันดีจัง ทหารประชิดไม่ได้จิงคับ แต่ก้เหมือนเบอนะอันนี้ไม่เท่าไหร่ ยังพอสลับปืนละยิงได้ woon_yes