GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเป็นเหมือนผมบ้าง !!

โจ้ครับ I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
ทุกวันนี้ออนเกมเข้ามาไว้เฉยๆ ยืนนิ่งๆ ถึงเวลากิววอก็วอร์ แบทก็ไม่อยากจะลงและเปลืองอาหาร ถึงจะมียาลืมหิวก็เถอะ ความสนุกหาไม่ได้แล้วนอกจากคุยกับเพื่อนจนผมคิดว่าเกมนี้เป็นเกมเอาไว้ออนเข้ามาคุยกันแค่นั้นแล้วเนี่ย ความสนุกมันหมดแล้วจริงๆ เจอการงานมาปรับอีกยิ่งยืนนิ่งใหญ่เลยผม

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
ทำใจโจ้ เรื่องปกติ ยิ่งพวกเล่นมาตั้งแต่สมัยนู้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ยิ่งไม่ต้องพูดถึง  g#004 g#004 g#004 g#004 รู้กันดีอยู่แระว่ามันจะต้องเป็นแบบนี้

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง

Vyse..z

• Full Member
อสุลา ออนไลน์ นะครัช  woon_555 woon_555
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

._Ragkarok_.

• Newbie
  • *
แล้วไปเล่นอยู่ทำไม ท้ามันหน้าเบือแบบนั่น

เลิกๆไปสิ หาเกมใหม่เล่น แนะนำเลย hon

เชื่อพี่ไอ่น้องบ่นไปก้ไม่มีไรดีขึ้นเลิกๆไปเถอะ

woon_555 woon_555 woon_555

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
เห็นด้วยคับ ไปเล่นเกมส์อื่นดีกว่าคับ ถ้าเป็นผม ผมจะไปแบบเงียบๆ ไม่ตั้งกระทู้ใดๆ พอเวลาคิดถึงเพื่อนอสุราก็กลับมาเล่นใหม่ จบ g#031

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
แล้วไปเล่นอยู่ทำไม ท้ามันหน้าเบือแบบนั่น

เลิกๆไปสิ หาเกมใหม่เล่น แนะนำเลย hon

เชื่อพี่ไอ่น้องบ่นไปก้ไม่มีไรดีขึ้นเลิกๆไปเถอะ

woon_555 woon_555 woon_555
กูตีดอทอย่างเดียววะไอบอลลูกค้าในร้านมันชวนกูกะจำใจต้องเล่นมั้ง 5555 ดึงลูกค้าๆ