GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 18 December 2013 "

บุคคลทั่วไป · 52 · 11145

thonson

• Full Member
เรื่องพุ่งแทง เมื่อก่อนนี้ เวลาวอแอสพุ่งเข้าไปไม่ได้นี่ครับ แล้วเค้าก็ตีบ้านแตกได้ตามปกติ
มันมาบัคช่วงที่ดึงจิตเข้ามานี่เอง เค้าปรับแก้บัคมันก็ถูกต้องแล้ว

ผมงงตรงที่ว่า เค้าปรับแก้บัค แล้วโวยวายกันทำไม woon_hurt

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
4. ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขห้ามใช้ทักษะประเภทพุ่งใส่เป้าหมาย ( เช่นทักษะพุ่งแทง ) ใส่เป้าหมายประเภท สิ่งก่อสร้าง หีบสมบัติ การงาน หรือ กำแพงในแผนที่ชิงประสาท
ปล.อยากถามหน่อยว่าเพื่ออะไร วอเดะนี้ก็ไม่ใช่ว่ามันจะแตกง่ายๆนะบ้านอ่ะปรับเอาใจบางอาชีพมากเกินไปหรือป่าวปรับงี้ก็ปรับว่าถ้ากำแพงไม่พังหรือประตูไม่พังจะเข้าไปไม่ได้เลยสิ

ไม่พอใจเลิกเล่นไปโลดดด

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ทุกอย่างย่อมมีความเห็นต่างมีแต่ควา ย เท่านั้ที่ไม่ต้องคิดอะไร  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ใช่ๆ
ชอบคำพูด _bAe_ จังครัช เอาไำปเลย 7กระโหลก
ผมไม่เดือดร้อนเพราะผมเลิกเล่นแล้วผมไม่รู้ว่าพวกคุณทำอะไร
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

Freedom.01

• **
4. ทางทีมงานได้ทำการแก้ไขห้ามใช้ทักษะประเภทพุ่งใส่เป้าหมาย ( เช่นทักษะพุ่งแทง ) ใส่เป้าหมายประเภท สิ่งก่อสร้าง หีบสมบัติ การงาน หรือ กำแพงในแผนที่ชิงประสาท
ปล.อยากถามหน่อยว่าเพื่ออะไร วอเดะนี้ก็ไม่ใช่ว่ามันจะแตกง่ายๆนะบ้านอ่ะปรับเอาใจบางอาชีพมากเกินไปหรือป่าวปรับงี้ก็ปรับว่าถ้ากำแพงไม่พังหรือประตูไม่พังจะเข้าไปไม่ได้เลยสิ

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ทุกอย่างย่อมมีความเห็นต่างมีแต่ควา ย เท่านั้ที่ไม่ต้องคิดอะไร  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ใช่ๆ
ชอบคำพูด _bAe_ จังครัช เอาไำปเลย 7กระโหลก
ผมไม่เดือดร้อนเพราะผมเลิกเล่นแล้วผมไม่รู้ว่าพวกคุณทำอะไร
woon_555 woon_555 woon_555 woon_555
ผมไม่ได้สนใจเรื่องวอนิ ทำไมผมต้องเดือดร้อนแทนพวกคุณ มันก็แค่เกมเล่นไปให้มันสนุก ถ้ามันไม่สนุกก็เลิกเล่นไปใช้ปัญหา จะยึดอยู่กับมันทำไม ผมว่าก็โตมีเมียกันหมดและ มันก็เป็นงานของเขาเรื่องแก้เรื่องปรับยังไปด่าเขาอีก 
woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

-ZinG-

• **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

ขอเอาคำพูดคืนให้นะน้องเบ๊ ร้องเป้นเด็ก โง่เป้นควาย รุ้ทั้งรุ้ว่าบัคเค้าแก้ยังไปว่าเค้าอีก ตัวที่ข้าม ก้ มีเยอะแยะ เผ่า ชาป อุปกรณ์2.5 /2.0 มิติ ส่วนแอสมันก็พุ่งใส่คนได้ปรกติ อ่านก่อนโวยวายไหม? โวยวายก่อนเลยไม่รุ็จักอ่านสมควรละ โง่แท้เหลา แล้วบอกว่าตัวเองคิด สมองเท่าเม็ดถั่วหรือไง
ปล.หัดคิดมั่งนะเบ๊ หัดใช้สมองมั่ง ไม่เอาแต่โวยวายก้คงเห้นสิ่งที่ถูกสิ่งที่ผิดกะเค้าบ้าง  #038
เอิ่มรุ้สึกอุปกรณ์2.5หรืิอ2.0ส้นตีนไรมันก็ใช้ไม่ได้นะคือง่ายๆมีไว้เป็นขยะคนโง่ซื้อ2.5จากงานมาก็ขยะอะนอกจากใช้ล่าบอสแล้วก็อย่าลืมแก้ไขนะจีเอ็มไออุปรณ์ที่ใช้ในแมพสงครามชิงปราสาท
woon_5555 woon_5555

Freedom.01

• **
จะอวดเก่งกันทำไม นั้น จะโช่วเทพไปโช่วกันข้างนอกนู้นเลย เขาเล่นให้คล้ายเครียดไม่ได้เล่นให้เครียดใครไม่พอใจที่ทีมงานเขาปรับก็เลิกเล่นไป อย่าไปอะไรกับมันเลย เล่นมากๆเริ่มปัญญาอ่อนกันหมดและ

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *
เฮ กิจปีใหม่ละ ไม่มีเหรอ มันต้องสัปดาห์นี้แล้วนะ นี้ใจคอจะขายของอย่างเดียวเหรอไง woon_angry
มีละครับกิจกิจสูบตัง(ไม่ได้แดกผมหรอก  woon_bye  woon_bye  woon_bye)   woon_sunny   woon_sunny    woon_sunny     
woon_5555เหมือนกันครับ ไม่ได้กินตังผมหรอก รู้สึกว่าจะเติมครั้งท้ายสุดก็ก่อนที่จะเอาสัตว์ขี่ลงตู้นะ ตั้งกะนั้นมาไม่เคยเติมให้อีกเลย ไว้มีกิจที่พอใจ ก็ลองคิดดูอีกที ว่าจะเติมดีไหม ใว้เอาขยะออกจากตู้เมื่อไรค่อยว่ากัน
ของผมเติมก็2ปีที่แล้วอะ 5555   g#021   g#021   woon_5555