GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ ใส่รหัสถูกแล้วแต่ขึ้นรหัสผิด

ใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ ใส่รหัสถูกแล้วแต่ขึ้นรหัสผิด ต้องใส่3-4ครั้งถึงจะเข้าได้ อยากรู้คนอื่นเป็นกันไหม

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
ผมก็เป็น ต้องเคลียใหม่ทั้งหมดทุกช่องแล้วพิมพ์ใหม่ถึงจะเข้าได้ นึกว่าเบลอไปกดโดนอะไรซะอีก  g#002

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ผมเป็นมา 3 วันแล้วครับ ก็นึกว่าตัวเองกดผิด ต้องกด 3 รอบถึงเข้าได้  g#006

ตอนแรกนึกว่าคีบอร์ดเสีย กดไม่ค่อยลง เลยไปเอาอันใหม่มาเปลี่ยนยังเป็นเหมือนเดิม ทีนี้ลองกด กอปปี้ แล้วมาวางดูมันก็ถูกนี่หว่า เลยเริ่มสงสัย ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ ถ้าทีมงานมาอ่าน กรุณาแก้ด้วยนะครับ บางทีมันเสียเวลา - -

~๐ Ryan ๐~

นี่ถ้าไม่มีคนตั้งกระทู้ ผมก็ยังคงคิดว่าตัวเองกดผิดอยู่นั่น  g#004

Directorr

อ่าวไอเราก็คิดว่าเราพิมพ์ผิด ทั้งๆที่ก็ค่อนข้างมั่นใจ แต่คิดว่านิ้วลั่นไปเอง

คือปกติเป็นคนพิมไว จะมีผิดอยู่บ้างก็แค่พิมใหม่เลยไม่ได้เอะใจอะไร
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมว่านะ ระบบตอบรับอักษรมันช้ามาก เราต้องพิมพ์ช้าๆ ครับ
ปกติพิมพ์พาสเวิร์ดกันเร็วๆ ใช่มั้ยล่ะ ระบบมันคงตอบรับไม่ทัน เลยขึ้นพาสผิด
//จากพิมพ์ดีด ต้องมานั่งจิ้มดีดเลยตู ดีนะไม่มีคนมาแอบดูพาส g#034
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?