GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถาม-ตอบเกี่ยวกับAssasinมาทางนี้

R.eawten

• Jr. Member
  • **
ใช่ตีไม่ได้ทุกชนิดเช่นไผ่เดือด โกเลมไฟ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มีดไฟมันตีม่อนไม่ได้ทุกชนิดอ่ะ
ตอนเวลเฟิร์สเลยใส่เขี้ยวพยัคฆ์ออฟคลั่ง2ข้างแทน
สมมติว่าเขี้ยวพยัคฆ์เสคลั่ง2ข้าง กับ เซตนักฆ่ามีดยศเสคลั่ง ไรจะแรงกว่ากันอ่ะ
เขี้ยวแรงกว่าเพาะมันเว้นเครื่องประดับไว้ให้ แต่เซ็ตนักฆ่าเพิ่มอัตราโป๊ะและหลบให้ด้วย
ปล.ผมบอกแล้วไง อยากเล่นขำๆใส่มีดไฟไปตีกระพง 5555 ;D
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

MaxiMuZ

• Newbie
  • *
ตามมาเกรียนถึงบอดใหม่ อิอิ   ;D

แอสผมว่านะใส่นักฆ่าดีละเพราะเพิ่มแรงโป๊ะ แม่นเยอะ หลบเจ๋ง แถมใบ้อีกต่างหาก

ไม่เวล เน้นแบท

มีดไฟ2ข้าง+ตะกรุด สู้กะเซตนักฆ่า    พันระดับ10เหมือนกัน ใครจาชนะ

R.eawten

• **
ตามมาเกรียนถึงบอดใหม่ อิอิ   ;D

แอสผมว่านะใส่นักฆ่าดีละเพราะเพิ่มแรงโป๊ะ แม่นเยอะ หลบเจ๋ง แถมใบ้อีกต่างหาก

แล้วแต่คนชอบนะเพื่อนอย่าลืมว่าส่วนใหญ่มอนมันมีสกิลที่ไหนมีแต่พวกเวลสูงๆ แถมโอกาสแค่นิสเดียวแค่8%มันก็น้อยนะแถมใบ้ไม่นานสูทีเดียวดีกว่า

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

มีดไฟ2ข้าง+ตะกรุด สู้กะเซตนักฆ่า    พันระดับ10เหมือนกัน ใครจาชนะ
มีดไฟ+ตะกรุดแน่นอนแหละ ต่อให้แอสเซ็ตนักฆ่าพรางมาแต่ก็ยังมีตะกรุดลดดาเมจอยู่ แต่เซ็ตนักฆ่าไม่มีอะไรทอนดาเมจ อีกอย่างมีดไฟโป๊ะบ่อยกว่านิดนึง+ตีแรงกว่า
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

มีดไฟ+ตะกรุดแน่นอนแหละ ต่อให้แอสเซ็ตนักฆ่าพรางมาแต่ก็ยังมีตะกรุดลดดาเมจอยู่ แต่เซ็ตนักฆ่าไม่มีอะไรทอนดาเมจ อีกอย่างมีดไฟโป๊ะบ่อยกว่านิดนึง+ตีแรงกว่า

ใครเล่นแอสไม่จุเลือด เยอะสุดเท่าไหร่

ลองว่ามาหน่อยครับ อยากรุ้ว่าเยอะสุดๆทะไหร่

R.eawten

• **

ใครเล่นแอสไม่จุเลือด เยอะสุดเท่าไหร่

ลองว่ามาหน่อยครับ อยากรุ้ว่าเยอะสุดๆทะไหร่
8000-9000ครับ

VikZaOo7

• **
ตอนกำลังลังตัดสินใจจะเอาเช็ตนักฆ่าเสคลั้งหรือมีดอัคคีคลั่ง2ข้างหรือเขี้ยวพยัคคลั้ง2ข้างดีอะครับ

แล้วควรแอฟคลั้ง2ข้างเลยดีไหม

ช่วยด่วนทีครับกำลังไปหาซื้อแล้วววว

ปล.แอสผมเล่นสายเลือดครับ  แล้วมีผอบโชคเชียแล้ว

R.eawten

• **
ตอนกำลังลังตัดสินใจจะเอาเช็ตนักฆ่าเสคลั้งหรือมีดอัคคีคลั่ง2ข้างหรือเขี้ยวพยัคคลั้ง2ข้างดีอะครับ

แล้วควรแอฟคลั้ง2ข้างเลยดีไหม

ช่วยด่วนทีครับกำลังไปหาซื้อแล้วววว

ปล.แอสผมเล่นสายเลือดครับ  แล้วมีผอบโชคเชียแล้ว
ใช่ครับเล่นพยัค2ข้างออฟคลั่ง2ข้างก็แจ่มเพราะมีผอบอยู่แล้วนิ
ของออปเลืดหมดยศเสขึ้นเลือดก็5000ขึ้นครับ
แนะใส่หมวกคิง
ผ้าคลุมเทพธิดา
เสื้อนอกจอมอสูร
รองเท้าประณีต/โบราณ
กากซาดิด/โบราณ

VikZaOo7

• **
คือของเลือดที่ผมใส่ก็มีคุมจักเสเลือด-หมวกกุลเสเลือด-แพรดำเสเลือด-เท้าโบเสผู้นำอะครับ

แล้วเรื่องมีดใส่ไรดีอะครับ ไอ3อย่างที่ผมบอกไปอะครับ ไม่รู้เอาอันไหนดี