GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 23 October 2013 "

บุคคลทั่วไป · 53 · 12297

อะไรวะ

• Jr. Member
  • **
แล้วรีสกิว&สเตตัสละครับ  woon_huh woon_huh

มันมาวันพุธไม่ใช่หรอ woon_huh woon_huh

หลังอัพเดทเซิร์ฟครับ เดี๋ยวจะเปิดให้รีประมาณ 1 อาทิตย์นะครับ แต่รีได้เพียงตัวละครละ 1 ครั้งเท่านั้น

นอนไม่หลับตายแน่ตู  g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

เอิธไงจะใครล่ะ

• Full Member
     อีกเรื่องครับเฮียโค (มุงจะถามเยอะไปไหน) ตัวระครชายสามารถใส่วิกทรงผมของผู้หญิงได้มั้ย
 คือแบบว่า เก๊าอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองอ่ะ 55555
  g#001 g#001 g#001

แพทช์นี้มอบให้เพศที่ 3 ครับ...

ถ้าตัวละครชายใส่วิกของเพศหญิง จะแสดงผล เป็นผมชายหรือหยิง อะคับ

สรุปเก๊า ตัวระครชายใส่วิกหญิงได้ใช่มั้ยตะเอง เด๋วอุดหนุนทุกทรงเลย  g#001 g#001 g#001 5555

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
อยากให้มีการจุผอบมั้ง อาวุธยังจุได้เลย
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

popeyepop

• **
ยาล้างความสามารถสีชุดที่จะเปลี่ยนเป็นสุดคุ้ม ของสัปดาที่แล้ว ยังไม่เห็นเปลี่ยนเลยคับ
ยังคงเป็นยาล้างสีชุดเหมือนเดิมอยู่เลยคับ ดูให้หน่อยคับ
 woon_love woon_love woon_love
กำ - -
ล้างสีชุดฟรีด้วยการไปขอเควสใหม่มันจะล้างให้(ไม่รู้ตอนนี้ใช้ได้มั้ย) woon_555 woon_555

~ 'ยัยคริสจอมแก่น' ~

• **
  • "เมะ" เป็นชีวิต "โอตาคุ"เป็นจิตใจ -w-
วิก ! น่าสนนนนน *0* เติม 200 สินะ 5 5 55 แต่จี วิกอ่ะ เปนไปได้ ขอโมเอะ โครต ๆสิ ><

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sad2
       มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ..... 
       www.support.gameindy.com  แทบจะทุกปัญหาที่หลายคนแจ้งใว้ เงียบหายไร้วี่แวว
       เอาเวลาส่วนมาก ไปหาเงิน กันนี่เอง ...... น่าจะขายดีซะด้วย รอบนี้
                                      g#030

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
woon_sad2
       มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ..... 
       www.support.gameindy.com  แทบจะทุกปัญหาที่หลายคนแจ้งใว้ เงียบหายไร้วี่แวว
       เอาเวลาส่วนมาก ไปหาเงิน กันนี่เอง ...... น่าจะขายดีซะด้วย รอบนี้
                                      g#030
woon_cry
                      ผิดพลาด ขอแก้เป็น http://support.gameindy.com
                      ใครแจ้งใว้ต้องขยันเติมเงินหน่อยนะ โทรไปบ่อยๆๆ   
                                   g#014                             

maix123

• Newbie
  • *
อ๊าาก ทรงทวิน ซะด้วย g#035 แต่ทำไมมันดูแล้วไม่ค่ยน่าร๊ากเลยอะ ว่าแต่ รีสกิวกะสเตตัส นี้เปิดวันไหนอะฮับ ถ้ามีกำหนดก็บอกกานหน่อยเน้อ g#029

pungpond2

• Newbie
  • *
6. เปิดระบบตีบวก Ornament หรือ ช่องเครื่องประดับ

-= รายละเอียด =-

- สามารถนำดีเบี่ยมสีเขียว และ ดีเบียมสีฟ้า มาตีบวกได้เท่านั้น ! ! !

ยังงี้ผมคงต้องเก็บตังค่าเซตเพิ่มอีก2เท่าเลยสิอย่างเซตปราชเสตอนนี้30-50mเเต่ท่าบวกเเหวนเป็นเสด้วยก็คง60-80mปรับยังงี้ดีเลยจีเอ็มเก็บตังต่อไป... woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

pungpond2

• Newbie
  • *
จีเอ็มเเก้ไขระบบกู้คืนรหัสผ่านด้วยครับ เอาเเค่ไอดีที่อยู่อีเมลล์ เบอร์โทรศัพ พอ ผมจำรหัสประชาชนไม่ได้ไม่รู้ใช้ของไครจีเอมเเก้ให้ที g#046

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
แปลงเพศนี่ขายตลอดป่ะหรือเป็นเฉพาะบางช่วงเทสกาล แล้วก้อไม่มีขายอิก g#033

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
g#005 วิกผมโคตน่ารัก เสียตังอีกแล้วสิเรา  g#008
ดาบคู่!!!

ชีวิตนี้...มีแต่เกม

• **
จะมีตังซื้อ เซตพื้นฐานไมนี้กำไลตีบวกได้ราคาคงแพงหน้าดู