GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 23 October 2013 "

บุคคลทั่วไป · 53 · 12300

-_panda_-

• Full Member
     อีกเรื่องครับเฮียโค (มุงจะถามเยอะไปไหน) ตัวระครชายสามารถใส่วิกทรงผมของผู้หญิงได้มั้ย
 คือแบบว่า เก๊าอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองอ่ะ 55555
  g#001 g#001 g#001

แพทช์นี้มอบให้เพศที่ 3 ครับ...

สรุปเก๊า ตัวระครชายใส่วิกหญิงได้ใช่มั้ยตะเอง เด๋วอุดหนุนทุกทรงเลย  g#001 g#001 g#001 5555

Directorr

ขอบคุณมากสำหรับช่องแชทครับ ชีวิตดีขึ้นเยอะ

แต่วิกผมแฟชั่น ทีมงานแสบจริงๆนะครับเนี่ย แทนที่จะปล่อยมาพร้อมกับตีบวกแฟชั่น

ดันปล่อยหลังอาทิตย์นึง ใครตีไปแล้ว ถ้าอยากใส่ของใหม่ก็ต้องตีใหม่ ร้ายจริงๆ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

coalapanda

• Administrator
แล้วรีสกิว&สเตตัสละครับ  woon_huh woon_huh

มันมาวันพุธไม่ใช่หรอ woon_huh woon_huh

หลังอัพเดทเซิร์ฟครับ เดี๋ยวจะเปิดให้รีประมาณ 1 อาทิตย์นะครับ แต่รีได้เพียงตัวละครละ 1 ครั้งเท่านั้น

ABT กับเรื่องแปลงวุ้น ว่าไงท่านมีการปรับเปลี่ยนอะไรรึป่าว

สำหรับเรื่อง ABT กับการแปลงวุ้นที่เกิดขึ้นในวันเสาร์ทางทีมงานที่จัดแข่งได้ตัดสินใจและสรุปผลในวันนั้นไปแล้วครับ และทางเราไม่สามารถที่จะเปลี่ยนแปลงผลนั้นได้ครับ ส่วนในการจัดครั้งถัดไปทีมงานจะพยายามดูแลในส่วนของการแข่งขันให้รัดกุมยิ่งขึ้นครับ

ไม่ได้ให้เปลี่ยนแปลงผลครับ แค่ถามว่ามีการเปลี่ยนแปลงเรื่องกฎกติกา อะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

อ้อ รอบถัดๆไปจะห้ามใช้ครับ

coalapanda

อีกเรื่องครับเฮียโค (มุงจะถามเยอะไปไหน) ตัวระครชายสามารถใส่วิกทรงผมของผู้หญิงได้มั้ย
 คือแบบว่า เก๊าอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองอ่ะ 55555

แพทช์นี้มอบให้เพศที่ 3 ครับ...

สรุปเก๊า ตัวระครชายใส่วิกหญิงได้ใช่มั้ยตะเอง เด๋วอุดหนุนทุกทรงเลย  g#001 g#001 g#001 5555

ได้เลยครับ 55555

ขอบคุณมากสำหรับช่องแชทครับ ชีวิตดีขึ้นเยอะ

แต่วิกผมแฟชั่น ทีมงานแสบจริงๆนะครับเนี่ย แทนที่จะปล่อยมาพร้อมกับตีบวกแฟชั่น

ดันปล่อยหลังอาทิตย์นึง ใครตีไปแล้ว ถ้าอยากใส่ของใหม่ก็ต้องตีใหม่ ร้ายจริงๆ

อันนี้เคยสั่งทำตั้งแต่ปีที่แล้วครับ แล้วก็ลืมเอาลง -.-

สุดหื่น

• Newbie
  • *
ยาล้างความสามารถสีชุดที่จะเปลี่ยนเป็นสุดคุ้ม ของสัปดาที่แล้ว ยังไม่เห็นเปลี่ยนเลยคับ
ยังคงเป็นยาล้างสีชุดเหมือนเดิมอยู่เลยคับ ดูให้หน่อยคับ
 woon_love woon_love woon_love

coalapanda

ยาล้างความสามารถสีชุดที่จะเปลี่ยนเป็นสุดคุ้ม ของสัปดาที่แล้ว ยังไม่เห็นเปลี่ยนเลยคับ
ยังคงเป็นยาล้างสีชุดเหมือนเดิมอยู่เลยคับ ดูให้หน่อยคับ
 woon_love woon_love woon_love
กำ - -

ttroyamatt

• Newbie
  • *
แล้วรีสกิว&สเตตัสละครับ  woon_huh woon_huh

มันมาวันพุธไม่ใช่หรอ woon_huh woon_huh

หลังอัพเดทเซิร์ฟครับ เดี๋ยวจะเปิดให้รีประมาณ 1 อาทิตย์นะครับ แต่รีได้เพียงตัวละครละ 1 ครั้งเท่านั้น

ABT กับเรื่องแปลงวุ้น ว่าไงท่านมีการปรับเปลี่ยนอะไรรึป่าว

สำหรับเรื่อง ABT กับการแปลงวุ้นที่เกิดขึ้นในวันเสาร์ทางทีมงานที่จัดแข่งได้ตัดสินใจและสรุปผลในวันนั้นไปแล้วครับ และทางเราไม่สามารถที่จะเปลี่ยนแปลงผลนั้นได้ครับ ส่วนในการจัดครั้งถัดไปทีมงานจะพยายามดูแลในส่วนของการแข่งขันให้รัดกุมยิ่งขึ้นครับ

ไม่ได้ให้เปลี่ยนแปลงผลครับ แค่ถามว่ามีการเปลี่ยนแปลงเรื่องกฎกติกา อะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ

อ้อ รอบถัดๆไปจะห้ามใช้ครับ

รอบถัดไปห้ามใช้  แต่ผลการแข่งวันเสาร์ไม่เปลี่ยนแปลง เห้อผมมองๆดูแล้วเกมนี้คงไม่ได้เป็นเด็กเส้นเฉพาะในเกมที่มีขาย 349บาทสะแล้ว นอกเกมก็มีเส้นแหะ

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • ไม่เสือกสิครับ

เห้ย ขำอ่ะ๕๕๕๕๕๕

thonson

ข้อ3 อุปกรณ์เคลื่อนที่2มิติ ไม่สามารถใช้ได้ในขณะพรางตัว

พรางตัวที่ว่า รวมถึงการพรางตัวจากสกิลเกราะแรร์แอสด้วยหรือป่าวครับ

แล้วอุปกรณ์เคลื่อนที่2.5มิติ ไอเท็มจากการประมูล เป็นเหมือนข้อ3หรือป่าวครับ

ขอบคุณจ๊ะ  woon_sad1

biff

• Newbie
  • *
เอา อุปกรณ์เคลื่อนที่ 10 มิติ มาขาย โซล บ้างคับ

ออม คร๊าาบ

• Jr. Member
  • **

จัดเต็ม

เดี๊ยวบวกหมวกแฟชั่นเดี๊ยวบวกแหวน/เครื่องประดับเป๋าฉีกแน่งานนี้ g#037 g#037 g#037
ไหนๆก็ไหนๆแล้วรอบหน้าบวกหน้ากากแฟชั่นด้วยสิจะได้ครบทุกช่องไปเลย g#003 g#003 g#003

ชีวิตนี้...มีแต่เกม

• **
อยากเห็นเผ่าใส่วิกผมจังมันจะเท่ไมจะสวยไม วิกผมตีบวกได้ปะครับ

เราเก๋าอ่ะนาย

• **
อ้าว ถ้ากรุเข้าใจไม่ผิด  แพทนี้ต้องมีรีฟรีด้วยนิ  g#015