GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีสนใจหน่อยครับผมSv.อวตารและ Sv.หน้าหนังสือ ความคิดเห็นเดียวกัลเห็นด้วย โหวดครับ

โพลล์

ขอความคิดเห็นครับ 2 เซิฟนะครับ Sv.อวตาร Sv.หนังสือ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
97 (34.9%)
ไม่รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
181 (65.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 278

ปิดการโหวต: มกราคม 16, 2014, 22:37:02

bancharnawarat

• Newbie
  • *
จากที่ผมรวบรวมคนใน Sv.อวตาร มาสอบถามเรื่องความคิดเห็นการรวมเซฟของ Sv.อวตาร ก็ได้ความคิดเห็นส่วนใหญ่มาครับผม ถ้ารวมกะรวมกับ Sv.หน้าหนังสือ   คือเสืองส่วนมากครับผม ก็รบกวนจีเก็บไปพิจจารณาในส่วนนี้ด้วย ส่วนทางเซิฟหนังสือจะยอมไม่ยอม เดะผม จะเอาข้อมูลเสียงส่วนมากมา โพสให้ดูนะครับผมในส่วนนี้ผมได้แค่หลักฐานเซิฟอวตารมา ดูโพสข้างล่างคับ

คำพูดดูดีนะ " คนส่วนมาก " อิิอิ ( ก็เห็นมีแต่เฉพาะกิวพวกนายไม่ใช่หรอที่อยากให้รวม ) อ่อ ! ลืมไปก็ทั้งเซิฟมันเหลือแค่กิวเดียวสินะ จะไปตีกับใครเขา woon_5555

g#031 ผมว่ารวมเซิฟ ดีนะคับ ได้เจอเพื่อนใหม่ กับอริ เก่า แต่กับการประเมิณ ราคา ตลาดกลางแล้ว เซิฟใต้พิภพ มันต่างกับ อวตารเกินไป ส่วนหน้าหนังสือ เป็นราคาที่ใกล้เคียงที่สุดแล้ว  #038 #038
ผมอยากแนะนำจีเอ็มด้วยคับ ช่วยดูในภาพรวมด้วยนะคับ ไม่ใช่ความพอใจกับส่วนบุคคล ส่วนเรื่องการตุนของ ก็อีกเรื่องนึงนะคับ  g#046 g#046

มีเอี่ยวกับเขาด้วยหรอนี่ อิอิ ไอประจักษ์ เรารู้นะ นายคิดอะไรอยู่ ... woon_555

ปล.อยากรวมกับอะไรก็รวมไปนะ ไม่เดือดร้อน ส่วนตัวเล่นอวตารมา รู้ดีเซิฟนี้เป็นยังไง ว่าจะไม่พูดก็ไม่ได้ เห็นแล้วมันขัดลูกตา พวกเอ็งจะเอาของที่มันหลุดโลก หลุดดาวพลูโต

ไปไล่ตี พวกเด็กหัดเล่นใหม่ ในเซิฟหน้าหนังสือ ไม่อายบ้างหรอ อยากเก่ง อยากโชว์ฝีมือ ก็รวมกับสวรรค์ หรือ ใต้พิภพ ดูสิครับ ถ้าคิดว่าแน่พอ  g#031

ส่วนตัวเลิกเล่นอวตาร ก็เพราะมันน่าเบื่อนะ ที่คนเก่งๆ มันหายากซะเหลือเกิน เก่งในอวตารมันทำให้รู้ว่า เมือเทียบกับสวรรค์ที่เป็นอยู่ตอนนี้ยังไม่ได้แม้เพียงเศษเสี้ยว

อยากเจอของจริง มารวมเซิฟกับสวรรค์หรือใต้พิภพ เลยครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนเก่าเสมอ   woon_bye 

คำพูดเกินตัวไปป่าว หึหึ Oz- เซิฟอวตารผมยังรอยุนะ แน่จริง มาซิ ฮ่าๆๆ พวกเก่งๆๆหาอยากพูดมาได้ อ่อ อย่าอ้างนะว่าขายของทิ้งไรป่ระมานนี้ เบื่อ เจอมาทั้งเซิฟละ เซง 1-1 เอาป่ะ ถ้าแน่เหมือนที่พูด ก็มานะ    เค้าว่าเค้าแน่ เค้า เจ๋ง ลองมาดู คริป นี้ครับ 
  555555+ แทบมุมดิน เบื่ออ่ะพอไปเซิฟอื่น ละก็ท้าให้ไป เซง ผมไป คุณ จุ ตัว เอาของมาให้ใส่ป่ะ ให้ บอกจะไป   มานี่ดิอวตารของก็ยังยุ ไรยุครบบัฟบ้านอย่าอ้าง เดะออกกิว ได้ มาครับ  woon_555 woon_555 woon_555[/color][/size]

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
อะนะครับ จะโชว์อะไร ก็ตามนี้เลยนะ

ถ้าผมไม่ไปแพ้ ระดับ Top เซิฟเวอร์สวรรค์ " ทีมฝั่งแคส และ ทีมกากเช " ทั้งสองทีมซะก่อน เพราะเขาเก่งจริง เราคงได้เจอกันแน่ๆ ครับ ไม่ต้องห่วง มีอะไร ก็มาวัดกันในวันนั้นเอานะครับ  g#031

ปล.ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณหรือต้องโฆษณาอะไรกันอีกหรอกครับ ไว้เจอกันในเซิฟโลกาเลย แล้วจะรอนะครับ รักและห่วงใย จาก  Oz-  g#024

soccer8780

• Newbie
  • *
woon_5555ผมว่ารวมกับเชิพใต้พิภพก็ดีนะครับรวมเลยครับ g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#046 g#046

รวมหรือไม่รวมช่วยบอกล่วงหน้าก่อนสัก5วันนะครับ g#022 g#022 g#022 g#046 g#046 g#046 g#046 woon_sunny woon_bye

soccer8780

• Newbie
  • *
 woon_5555  woon_love g#046 g#046รวมเชิพอวตา woon_yesกับเชิพใต้พิภพเลยครับผมว่าดีนะจะได้มีคนเยอะๆหน้อย g#006 g#006 g#006 g#046 g#046

รวมหรือไม่รวม กับเชิพไหนบอกล่วงหน้าสัก4  5วันนะครับ g#046 g#046 woon_sunny woon_yes woon_bye

bancharnawarat

• Newbie
  • *
อะนะครับ จะโชว์อะไร ก็ตามนี้เลยนะ

ถ้าผมไม่ไปแพ้ ระดับ Top เซิฟเวอร์สวรรค์ " ทีมฝั่งแคส และ ทีมกากเช " ทั้งสองทีมซะก่อน เพราะเขาเก่งจริง เราคงได้เจอกันแน่ๆ ครับ ไม่ต้องห่วง มีอะไร ก็มาวัดกันในวันนั้นเอานะครับ  g#031

ปล.ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณหรือต้องโฆษณาอะไรกันอีกหรอกครับ ไว้เจอกันในเซิฟโลกาเลย แล้วจะรอนะครับ รักและห่วงใย จาก  Oz-  g#024
แพ้ซะละ 555+ คำพูดเยอะเกินฝีมือ หว่ะ เซงจุง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 สะจัย อายไหมน่ะ ทำไม่ได้ที่หลังอย่าพูด 2-0 พอว่านี่ 3-0 55+  woon_5555 woon_5555 woon_5555