GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีสนใจหน่อยครับผมSv.อวตารและ Sv.หน้าหนังสือ ความคิดเห็นเดียวกัลเห็นด้วย โหวดครับ

โพลล์

ขอความคิดเห็นครับ 2 เซิฟนะครับ Sv.อวตาร Sv.หนังสือ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
97 (34.9%)
ไม่รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
181 (65.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 278

ปิดการโหวต: มกราคม 16, 2014, 22:37:02

visitmk

• Newbie
  • *
ใช่คับจากที่ไปดูๆกันมาแล้วถ้าเอาอวตารไปรวมเซิพใต้อะคับมันต่างกันเกินไปคับ  แต่หน้าหนังสือราคากันไม่ไกลกันเลยมันน่าจะเท่าเทียมกันมากกว่า จีคับช่วยพิจารณาด้วยนะคับว่าสมควรรวมกับหนังสือไหมอะคับเพราะเพื่อนๆที่เล่นในอวตารตอนนี้มันเหลือน้อยเต็มทนแล้วเพราะมันไม่มีอะไรเลยแต่ถ้ารวมเซิพไหม่แล้วมันน่าสนใจขึ้นคนกะต้องกับมาเล่น ทุกคนรอการรวมเซิพยุ่นะคับ ขอบคุนคับจี g#043 g#043 g#043 g#043  g#046 g#046 g#046

Flux

• Jr. Member
  • **
ทุเรศไปไหมครับไปรวมกับหน้าหนังสือ หน้าหนังสือก็ตายห่าดิครับ พวกคุณเล่นก่อนพวกเขามานาน ขอแรร์ก็มีเยอะแยะยศเทพอิกตะหาก เซิฟหน้าหนังสือของแรร์แทบจะไม่มีเลย

ไปรวมกะเขาแบบนี้ก็เหมือนไปลดคนที่หน้าหนังสือดิครับคิดเยอะๆหน่อยกะดี

nickandfala

• Newbie
  • *
เห็นด้วย แต่..  g#032  คงลำบากน่าดูเลย เซิฟหนังสือ มาทีหลัง ถ้า ได้ราคา ากเซิฟ อวตารมา ราคาคงอาจจะเพิ่มขึ้น 
                                                        woon_cry

wartanuki

• Newbie
  • *
สวรร รวมกับดาวแล้ว    เอาอวตาลเข้าไปอีกเซิฟสิงับ คนเยอะเหมือนกัน รวมอีกเซิฟคงไม่มีปัญหาอะไร ระดับของก็เท่าๆกันด้วย

อวตาร มัน รวม กะ คน อื่น ไม่ได้ หลอก ของ แมร่ง ก็ บิลล่า   คนอื่นเขา เป็น โซล

มัน ไม่ น่า รวม หลอก     ควรหา จุด ที่ ทำไม คน น้่อย ดี กว่า การ มา รวม เซิฟ อีก ครับ

Flux

• **
อวตาร มันเปิดมานานกว่า หน้าหนังสือเยอะ ของแรร์เต็มเซิฟ หน้านหนังสือยังแรร์ยังไม่เกลื่อนเลย เสียเปรียบเห็นๆ ไม่ต้องรวมหรอก

~•‘ƒänn˜˜ÿ ’•~

• ลงลิ้น Int จะได้เพิ่ม~ ♫
  • Newbie
  • *
ไม่ต้องรวมจะดีที่สุด   woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
รวมไปคนในหนังสือก้อเลิกเล่นสิ จีจะเพิ่มคนหรือลดคน ? g#031

-Coco.Nut-S

• Newbie
  • *
ไม่ต้องรวมดีแล้ว ครับ ให้หน้าหนังสือเป็นแบบนี้เถอะ

จีจะลดคนหน้าหนังสือหรอ ถ้าไม่มีเซิฟหน้าหนังสือมันก็ไม่มีคนเล่นแล้วจี

..MarTiNi..

• Newbie
  • *
เอาอะไรมาคิด คิดแค่การลงทุน อวตารใช้บิลล่าในกานใช้  แต่หน้าหนังสือใช้โซลล้วน  แค่นี้ก็หน้าจะต่างกันละ

เรื่องของ +ของอีก ที่พูดไม่ได้อยากดราม่า อยากให้คิดจีคิดหน่อยนะความเหมาะสม น้ำหนักในการเป็นไปได้ บอกเลยว่าติดลบ

ถ้าอยากรวมไปใต้ก็ได้นิ ของเยอะล้นเซิฟ กันหมด ของก็สูสี  หน้าหนังสือ เซิฟเพิ่งเปิด ของบอสยังดรอปไม่ครบทุกชิ้นด้วยซ้ำ

ลองคิดดีนะความเป็นไปได้มากน้อยแค่ไหน อะไรทำให้คิด ไร้สาระ !!!!!  woon_555 woon_555 woon_555

ไม่อยากพูดเลยจิงๆ นะ :)

ll_-..Athena..-_ll

• **
  • ~“• P♥N •”~
ไม่ต้องรวม จบ.
เพราะจุดเสียเปรียบของเซิฟหน้าหนังสือมีเยอะกว่าอวตาร ในหลายๆด้าน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องค่าของเงิน เรื่องไอเทมแรร์ ซึ่งมันเป็นจุดที่บกพร่องอย่างเห็นได้ชัดของการรวมเซิฟ
ดังนั้น ควรจะมองให้ดีว่าควรจะแก้ไขในจุดที่เล็กๆหรือจุดใหญ่ๆ แล้วการจะแก้ไขอะไรควรที่คิดพิจารณาอย่างถี่ถ้วนและรอบคอบ
  g#039 ความรัก ถ้าจะรัก ก็ต้องลืมคำว่า ขอโทษ
                          ถึงจะเป็นรักที่สมบูรณ์