GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีสนใจหน่อยครับผมSv.อวตารและ Sv.หน้าหนังสือ ความคิดเห็นเดียวกัลเห็นด้วย โหวดครับ

โพลล์

ขอความคิดเห็นครับ 2 เซิฟนะครับ Sv.อวตาร Sv.หนังสือ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
97 (34.9%)
ไม่รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
181 (65.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 278

ปิดการโหวต: มกราคม 16, 2014, 22:37:02

bancharnawarat

• Newbie
  • *
จากที่ผมรวบรวมคนใน Sv.อวตาร มาสอบถามเรื่องความคิดเห็นการรวมเซฟของ Sv.อวตาร ก็ได้ความคิดเห็นส่วนใหญ่มาครับผม ถ้ารวมกะรวมกับ Sv.หน้าหนังสือ   คือเสืองส่วนมากครับผม ก็รบกวนจีเก็บไปพิจจารณาในส่วนนี้ด้วย ส่วนทางเซิฟหนังสือจะยอมไม่ยอม เดะผม จะเอาข้อมูลเสียงส่วนมากมา โพสให้ดูนะครับผมในส่วนนี้ผมได้แค่หลักฐานเซิฟอวตารมา ดูโพสข้างล่างคับ

___________________________________________________________________________________________________________________________________

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

bancharnawarat

• Newbie
  • *
คนที่เซิฟหน้าหนังสือไม่เห็นมาออกความคิดเห็นกันบ้างเลยอะ  g#006 g#006 g#006 g#006

เพิ่งตั้งกระทู้เดี๋ยวคงมามั้งครับถ้าเห็น

g#031 ผมว่ารวมเซิฟ ดีนะคับ ได้เจอเพื่อนใหม่ กับอริ เก่า แต่กับการประเมิณ ราคา ตลาดกลางแล้ว เซิฟใต้พิภพ มันต่างกับ อวตารเกินไป ส่วนหน้าหนังสือ เป็นราคาที่ใกล้เคียงที่สุดแล้ว  #038 #038
ผมอยากแนะนำจีเอ็มด้วยคับ ช่วยดูในภาพรวมด้วยนะคับ ไม่ใช่ความพอใจกับส่วนบุคคล ส่วนเรื่องการตุนของ ก็อีกเรื่องนึงนะคับ  g#046 g#046

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

g#031 ผมว่ารวมเซิฟ ดีนะคับ ได้เจอเพื่อนใหม่ กับอริ เก่า แต่กับการประเมิณ ราคา ตลาดกลางแล้ว เซิฟใต้พิภพ มันต่างกับ อวตารเกินไป ส่วนหน้าหนังสือ เป็นราคาที่ใกล้เคียงที่สุดแล้ว  #038 #038
ผมอยากแนะนำจีเอ็มด้วยคับ ช่วยดูในภาพรวมด้วยนะคับ ไม่ใช่ความพอใจกับส่วนบุคคล ส่วนเรื่องการตุนของ ก็อีกเรื่องนึงนะคับ  g#046 g#046

ใช่คับ เด๋วก็คงจะมา

Pokopang

• Newbie
  • *
 g#046 g#046เห็นด้วยนะครับ  ให้รวมกะอวตาร ผมว่าok นะคับ เซิฟผมคนเริ่มน้อยลง ราคาของก็พอๆกัน ผมคนนึงละทีอยากให้รวมอวตาร กะ หน้าหนังสือ g#006 g#006 g#006 g#006 g#003 g#003

woon_love หน้าหนังสือคนน้อยอยากได้คนเยอะๆๆๆๆๆค่ะโหวตๆๆๆรวมเซิฟจร้าา woon_love

ดีเลยผมก็อยาก ได้แฟนใหม่พอดี  woon_love   woon_love   woon_love   woon_love

ใช่ครับ เราจะได้เจอกัน