GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครแก้ปัญหาแบบนี้เป็นบ้างครับช่วยหน่อยครับ!!!

kingdomyoeo

• Newbie
  • *

ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ project1.dat ได้ (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้, เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง)  woon_shock

ใครรู้วิธีแก้ปัญหาช่วยหน่อยครับ  woon_cry  woon_cry  woon_cry

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ถ้าไม่ได้แบคอัพตัวเกมส์ไว้ก็ลงใหม่สถานเดียวครับ แต่ก่อนลบโฟลเดอร์เกมส์ให้เข้าไปหาไฟล์ asura.dat เก็บไว้ก่อน เพื่อเวลาลงใหม่จะได้ไม่ต้องมานั่งตั้งคีย์ลัดใหม่  เอาตัวนี้ไปลงทับได้เลย

ลองลงไฟล์ที่ไดร์อื่นที่ไม่ใช่ C ดูครับ ผมลงไว้ 2 ไดร์  C กับ D ส่วนใหญ่ตัวเกมส์ที่อยู่ไดร์ C เวลาอัพแพทมักมีปัญหา แต่ตัวที่อยู่ D ไม่เป็น  ลงแล้วถ้ามีเนื้อที่พอแบคอัพตัวเกมส์เก็บไว้อีกไดร์หรือใส่แฟรชไดร์ฟไว้ก็ดีครับ ทุกพุธก็เอามาอัพแพทบ้าง ถ้าตัวหลักเสียหายจะได้ลบและเอาตัวสำรองลงไปแทน