GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นเทรเก่งตอบที่่ TT

moar

• Newbie
  • *
 woon_cryพอดีผมพึ่งเล่งใหม่เทรเวล 80 แล้วเล่นสายมีดแล้วไม่รู้ไปเวลที่ไหนดีอะใครรู้ตอบที่ๆๆ  woon_cry

ปิศาจ

• Full Member
ดันเมทาลิก้า แมปบอส   
วินโดเนีย แมปบอส
ไม่ก็หาตี้ ขึ้นโขน หรือลงดันปราสาท
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

เทรที่เก่งที่สุดตอนนี้ เทร หัวกิลโลลี่ป๊อป คับ เป็นผู้ชนะ แข่งแบท ของสวรรค์ เทรตัวอื่นของเทพ แต่เล่นไม่เทพ ดีแต่ของ แล้วยังสู้ไม่ได้ กากคับ  #038

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เทรที่เก่งที่สุดตอนนี้ เทร หัวกิลโลลี่ป๊อป คับ เป็นผู้ชนะ แข่งแบท ของสวรรค์ เทรตัวอื่นของเทพ แต่เล่นไม่เทพ ดีแต่ของ แล้วยังสู้ไม่ได้ กากคับ  #038

ปากดีนะ ไอ้เด็กเปรต เที่ยวด่าคนอื่นกาก  แต่ละอย่างที่พิมพ์ในหลายกระทู้นี้แสดงให้เห็นเลยว่า ขนหน้าแข้งยังไม่ขึ้นนะ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เวล 80 ถ้าอยู่กิลใหญ่ ลงดันดีที่สุด เวลกำลังตี้ง่ายๆ
ถ้าไม่มีกิล ชุดต้องดีพอควร
หาผอบเชียร์โชคได้จะดี โป๊ะจาก 2 พันจะกลายเป็น 6-7 พันได้
ถ้ามีบัพจะแรงกว่านี้

ถ้าไม่มีผอบ เวลผลึกได้ถึง 84 เปลี่ยนสีชุดเพิ่มหลบ กินอาหาร 3 อย่าง
ชุดเน้นเพิ่มหลบ เช่น หมวกเทรกับรองเท้าที่เพิ่มหลบ คลุมวิหก คลุมเทพ
โล่หายนะที่เพิ่มเลือด 500 กากซา สร้อยนำโชค เกราะอสูร
ตอนเก็บเวลจะเร็วกว่าวินโด เพราะมอนเยอะกว่า

หรือจะไปดันไฟที่เรดเลยก็ได้ แต่เปลี่ยนเป็นชุดแดงเพิ่มเลือด
คลุมเป็นคลุมจักร นอกนั้นเน้นหลบเหมือนเดิม
ที่ดันไฟเน้นเลือดเพราะผีมันโป๊ะแรง ถึงเทรจะมีหยุดเวลา
มันก็ทำให้จังหวะสะดุดและเสียเวลาตั้งตัวถ้าเรากดยา

ไม่อยู่กิลใหญ่ก็ลงดันกิลได้ เสีย 3 บาท อยู่ได้ 1.5 ชม.
หาจังหวะช่วงที่คิดว่า ไม่มีคนในกิลเวล เสียแล้วจะลงบ้านไหนก็ได้
เพราะมันมีบัพเวลา มอนในดันตีง่ายสุด ถาเจอผีอำ ให้กดคาถาพากลับ
ช่วงเวลาที่บัพผีอำเหลือ 1-2 ตอนวาปมา มันจะไม่ตายครับ

ตอนนี้ผมเวล ดันไฟ ผอบเชียร์โชคเพิ่มโจมตี 95 เลี้ยงเองไม่ได้ซื้อ
หมวกกลูเสว่อง หน้ากากอสูร มีดผลีกอันดามันเสคลั่ง โล่หายนะเสป้องกัน
แรร์เทร85 เสแกร่ง คลุมเทพเสว่อง สร้อยนำโชค รองเท้าเทรเพิ่มหลบเสว่อง
กินปลานึ่งซีอิ้วแบบ 10 นาที ไม่มีบัพ เล่น อาทิตย์ละครั้ง เอาสิทธิ์ยาหนู
เทรผมกาก ครับ

พี่กระทู้ข้าง บน เป็นอะไรมากไหมคับผมก็ไม่บอกนะว่าผมเก่งอะไร แต่ผมก็ตอบตามกระทู้ ว่าเทรอะใครเก่งสุด อะไร ว้า แค่ คิดว่าคนอื่นเก่ง กว่า พี่ ผมก็ผิดหรือคับ ก็เทรคนนั้นเค้าเก่งจริงๆ นี่คับ รางวัลชนะเลิศ เป็นการันตี เคยดูคลิป การแข่งขันนัดชิงไหมละคับ ลองไปหาดูสิคับ ว่า พวกของเทพ ๆ แต่เล่น กากๆ น่ะ มันสู้ คนที่เค้า เล่นเทพ แต่ ของ แค่พอใช้ไม่ได้ เลย ถ้า กลับกันบ้าง พวก นั้นใช้ของกากๆ บ้าง สงสัยจะแพ้เค้าขาดกว่านี้  #038

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
พี่กระทู้ข้าง บน เป็นอะไรมากไหมคับผมก็ไม่บอกนะว่าผมเก่งอะไร แต่ผมก็ตอบตามกระทู้ ว่าเทรอะใครเก่งสุด อะไร ว้า แค่ คิดว่าคนอื่นเก่ง กว่า พี่ ผมก็ผิดหรือคับ ก็เทรคนนั้นเค้าเก่งจริงๆ นี่คับ รางวัลชนะเลิศ เป็นการันตี เคยดูคลิป การแข่งขันนัดชิงไหมละคับ ลองไปหาดูสิคับ ว่า พวกของเทพ ๆ แต่เล่น กากๆ น่ะ มันสู้ คนที่เค้า เล่นเทพ แต่ ของ แค่พอใช้ไม่ได้ เลย ถ้า กลับกันบ้าง พวก นั้นใช้ของกากๆ บ้าง สงสัยจะแพ้เค้าขาดกว่านี้  #038

แล้วไอที่คุณตอบมา มันเกี่ยวกับหัวข้อตรงไหนเนี่ย

woon_cryพอดีผมพึ่งเล่งใหม่เทรเวล 80 แล้วเล่นสายมีดแล้วไม่รู้ไปเวลที่ไหนดีอะใครรู้ตอบที่ๆๆ  woon_cry

ก็ตอบไปไงคับ ว่า เทร เก่งตอบที เทรคนไหนเก่งผมก็บอกไป แต่เค้าไม่ได้มาตอบกระทู้ ต่อจากผมเอง นี่คับ  #038

ปิศาจ

ก็ตอบไปไงคับ ว่า เทร เก่งตอบที เทรคนไหนเก่งผมก็บอกไป แต่เค้าไม่ได้มาตอบกระทู้ ต่อจากผมเอง นี่คับ  #038

ชมคนอื่นเก่งเป็นสิ่งที่ดีครับ  แต่ไปด่าคนอื่นว่าเขากาก  ไม่ใช่วิสัยของคนที่ควรทำ  คนเก่งจริงเขาไม่มาด่าคนอื่นหรอกครับ

อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

มารศาสตรา

ต่อจาก พลังโจมตีสุดแรงเกิด ก็มีหมอนี่เพิ่มมาอีกคน จากรุ่นสู่รุ่น จากบอร์ทเก่าสู่บอร์ทใหม่  g#037 g#037 g#037 g#037

Drkneero

• Newbie
  • *
รำคาญมาหลายรอบเเล้ว กวน T___Nจิงๆ
เล่นเกมสนุกๆไม่ชอบหรอ?
ถึงจะไม่โกรธก็เถอะ หัดมีสามัญสำนึก ซะบ้าง หัดเกรงใจคนอื่นซะบ้าง
ก่อนที่จะไม่มีใครเหลียวเเล
ร่วมกันลงชื่อ เอาเอฟเฟกตี+ออก
ใส่ชื่อตัว+เซิร์ฟ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3183.0

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
กะอีแค่ แบทหมาหมู่พระบัพ แล้วก้อไม่ได้เจอกะเทรทุกคนในเซิฟด้วย

เอามาอะไรมายันว่าเทพ

g#009 g#009

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
กะอีแค่ แบทหมาหมู่พระบัพ แล้วก้อไม่ได้เจอกะเทรทุกคนในเซิฟด้วย

เอามาอะไรมายันว่าเทพ

g#009 g#009

เก่งแต่ไม่แสดงออกมีมากมายนะ จิงปะ อิอิอิอิ #038 #038 #038