GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สารจากใจ จีเอ็มทามะ ^^

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
ต่อให้เป็นTankสา่ยStr   โดนPredatorลุมตุ๋ยก็ไม่ไหวนะครับ  woon_555

THE-COOL

• Full Member
สวัสดีครับ เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกท่าน วันนี้จะเป็นวันที่ได้ทำงานที่นี่เป็นวันสุดท้าย

ผมขอกล่าวลา และขอบคุณ
ขอขอบคุณเพื่อนๆ ชาวอสุราทุกท่านที่ ติดตาม พูดคุย เสนอความคิดต่างๆ ติติงให้คำชี้แนะนำกับผม
ขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ร่วมงานทุกๆ ท่าน ที่ร่วมทำงาน สอนงาน สร้างความสนุกในการทำงานเรื่อยมา

สุดท้ายนี้ผมขออภัยในสิ่งที่ทำไม่ดีไว้ ที่เพื่อนๆ อาจจะไม่ถูกใจ ไม่ชอบ ขอได้อย่าถือสาหาความ และขอให้ทุกๆ คน โชคดีครับ  woon_bye

woon_bye woon_bye woon_bye

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆ กำลังใจที่ให้ผม  g#039

ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขมากๆ นะครับ g#001
แล้วจะมาเล่นเกมส์นี้ป่าวครับ จะได้ชวนไปลงแบ็ค
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ