GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สารจากใจ จีเอ็มทามะ ^^

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
ผมเห็นจีทามะตั้งแต่ 5 ปีที่แล้ว จีทามะอยู่กับอสุรามนานมาก และน่าจะรู้เรื่องเกมส์อสุราได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียวคับ  woon_love

จากกันวันนี้ แต่ผมยังคิดถึงท่านทามะเสมอนะคับ รูปส่วนตัวของจีทามะ(ซามูไรฟันดาบ..งิ๊กๆ มันติดตาผมมาตลอด 5ปีคับ)  woon_sad2

จากกันไปไวมาก ใจหายยังไงไม่รู้สิ เหมือนขาดมือดีของอสุราไปอีก1 คนเลย ขอให้ท่านทามะโชคดี เอาประสบการณ์ครั้งนี้ไปสู้กับวันข้างหน้านะคับ สู้ๆนะคับ  g#031

coalapanda

• Administrator
ผมเห็นจีทามะตั้งแต่ 5 ปีที่แล้ว จีทามะอยู่กับอสุรามนานมาก และน่าจะรู้เรื่องเกมส์อสุราได้เป็นอย่างดีเลยทีเดียวคับ  woon_love

จากกันวันนี้ แต่ผมยังคิดถึงท่านทามะเสมอนะคับ รูปส่วนตัวของจีทามะ(ซามูไรฟันดาบ..งิ๊กๆ มันติดตาผมมาตลอด 5ปีคับ)  woon_sad2

จากกันไปไวมาก ใจหายยังไงไม่รู้สิ เหมือนขาดมือดีของอสุราไปอีก1 คนเลย ขอให้ท่านทามะโชคดี เอาประสบการณ์ครั้งนี้ไปสู้กับวันข้างหน้านะคับ สู้ๆนะคับ  g#031

เย้ย ทามะเขาเพิ่งทำงานครบ 2 ปีเองท่า  - -a  อาจจะเพราะทำงานดีเลยรู้สึกว่ามีช่วงเวลาดีๆกับจีทามะ แบบนี้มากกว่านะ ฮ่าๆๆ

SMOOTI3S

• Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555

เย้ย ทามะเขาเพิ่งทำงานครบ 2 ปีเองท่า  - -a  อาจจะเพราะทำงานดีเลยรู้สึกว่ามีช่วงเวลาดีๆกับจีทามะ แบบนี้มากกว่านะ ฮ่าๆๆ

Slipknot

กำ  ท่าน ทามะไปไหน

แบบ นี้ ทีมงาน ก้  เหลือ ท่าน โคล่าคนเดียวิ ที่พึ่งพาได้

TT ยังไง ขอไห้โชคดี ในงานไหม่ ขo-  อโหสิกรรม g#029 g#029 g#029

หญิง

จีทามะเขาก็อยู่นานนะ ทีแรกก็นึกว่าจะปักเสาใว้กับอสุรานี้ละ คือเท่าที่เจอมารู้สึกว่าเกราะจะหนาเหลือเกิน ก็ถ้าเจอที่ทำงานที่ดีๆก็ดีใจด้วย ถ้าไม่ย้ายงานมั่งพวกเงินเดือนก็ไม่ค่อยจะอับมั่งละ ก็ขอให้มีความสุขกับเส่นทางชีวิตที่ใช้อยู่นะ สู้ๆค่ะ  g#031 g#031

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆ กำลังใจที่ให้ผม  g#039

ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขมากๆ นะครับ g#001

Abe

• Jr. Member
  • **
ผมชอบท่านทามะน่ะ ถึกดีตอนนี่อาจจะ แท๊ง ไม่ไหวและ

ขอให้โชคดีงับ  woon_bye

Vi vi

เวลาแค่ 2 ปี แต่กับผมแล้วรู้สึกนาน(เหมือนเจอจีทามะครั้งแรกตอนเรายังเด็กๆอ่า) และเป็นเกรียติคับ ที่ได้มีทีมงานดีๆ แบบนี้คับ  g#006

ผมขอเป็นอีก 1 กำลังใจมอบให้จีทามะคับ  g#031

Vi vi

เปิดโหมดแถแล้วครับ

ผมต้องขอโทษและขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะคับ ที่ผมทำอะไรให้คุณไม่พอใจ หรือละคลายเคืองตรงจุดไหน เพราะพึ่งสังเกตุเห็นคุณมาแวปๆในกระดานผมบ้าง ในกระดานคนอื่นบ้าง แต่อิงผมเข้าไปด้วย ถ้าไม่ชอบผม ก็ต่างคนต่างอยู่ละกันนะคับ

Vi vi

ตัวเองมายุ่งเค้าก่อนนะครัช

ผมยุ่งคุณกระดานไหนคับ ชี้ให้ดูหน่อย จะได้ขอโทษได้ตรงจุดคับ  g#017

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ขอบคุณครับ สำหรับทุกๆ กำลังใจที่ให้ผม  g#039

ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขมากๆ นะครับ g#001
ต่อไปจะทำงานอะไรต่อเหรอครับผม (อยากรู้เอามาประดับหัว)  g#025