GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้อัพเดททำไมไม่ประกาศ

..TEERAK..

• Full Member
อัพเดทแบบเน่านิดๆด้วย
ปกติเวลาเราออนหลายๆจอ มันจะเรียงๆกันไป คลิกเลือกจอไหนได้ทันที
แต่อัพเดทวันนี้ มันเอาทุกจอไปกองกันไว้ เหมือนเวลาเราพิมพ์งานในเวิร์ด ทำให้งงเล่นสะงั้น woon_no woon_no

ทางทีมงานรับแซบปัญหาแล้ว ครับ รบกวนผู้เล่น รอสักครู่ครับ
เอ่อ ตอนนี้ทางทีมงานเค้าแก้ปัญหานี้ไปเรียบร้อยแล้วครับ
เอ๊ะยังไงนี่ อยู่บริษัทเดียวกันก็คุยๆกันบ้างก็ได้ครับ  g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ปกติเวลาเราออนหลายๆจอ มันจะเรียงๆกันไป คลิกเลือกจอไหนได้ทันที
แต่อัพเดทวันนี้ มันเอาทุกจอไปกองกันไว้ เหมือนเวลาเราพิมพ์งานในเวิร์ด ทำให้งงเล่นสะงั้น woon_no woon_no

ทางทีมงานรับแซบปัญหาแล้ว ครับ รบกวนผู้เล่น รอสักครู่ครับ
เอ่อ ตอนนี้ทางทีมงานเค้าแก้ปัญหานี้ไปเรียบร้อยแล้วครับ
เอ๊ะยังไงนี่ อยู่บริษัทเดียวกันก็คุยๆกันบ้างก็ได้ครับ  g#003 g#003 g#003 g#003 g#003

Smurf เบย

coalapanda

• Administrator
  • Full Member

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

จีวอลุ่ม เงิบ!!!  g#016 g#016 g#016 g#016

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
สงสัยทีมงานคงนั่งฮากันที่โต๊ะทำงานแน่ๆเลย g#037 g#037