GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้อัพเดททำไมไม่ประกาศ

ol-ZENDO-lo

• Jr. Member
  • **
แต่ก่อนถ้าเปิด 2 จอ จะขึ้นแบบนี้ครับ ทำให้สลับจอได้สะดวกแค่คลิกเปลี่ยนไปมา

เดี๋ยวนี้เปิด 2 จอจะขึ้นแบบนี้ มันจะซ้อนกัน ทำให้สลับจอ ไม่สะดวก

Slipknot

• Full Member
และแล้ว จีเอ็มก็หายไปใน กรีบเมฆ

กะตือร้นอยู่3-4วันจาก วันอับเดท  และ ก็หาย

g#017 g#017 g#017

IkammVEVO >3<

• IkammVEVO
  • Newbie
  • *
และแล้ว จีเอ็มก็หายไปใน กรีบเมฆ

กะตือร้นอยู่3-4วันจาก วันอับเดท  และ ก็หาย

ยังงั้นเหละ ทิ้งขี้ไว้แล้วก็ไป  g#030 g#030 g#030 ส่วนพวกเราก็รับขี้ต่อไป  woon_5555 woon_5555 woon_5555

coalapanda

• Administrator

ยังงั้นเหละ ทิ้งขี้ไว้แล้วก็ไป  g#030 g#030 g#030 ส่วนพวกเราก็รับขี้ต่อไป  woon_5555 woon_5555 woon_5555

ยังอยู่ครับ ผมเพิ่งมารับเรื่องวันเสาร์ คือเมื่อวานนี้เองนะ (ใจร้อนจริงนะ แหม่)

อีกอย่างเดี๋ยววันจันทร์จะคุยให้อีกทีครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

ยังอยู่ครับ ผมเพิ่งมารับเรื่องวันเสาร์ คือเมื่อวานนี้เองนะ (ใจร้อนจริงนะ แหม่)

อีกอย่างเดี๋ยววันจันทร์จะคุยให้อีกทีครับ

แอบมาอัพเดทไม่ให้รู้ตัว เดือนร้อนกันทั่วหน้า นึกว่าจะแก้ไขบัคมอน ดันอัพไรม่ะรู้ซะงั้น ว่าละต้องรอวันจันทร์
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

coalapanda

• Administrator
ไปคุยมาให้แล้วนะครับ สรุปว่าที่แก้ไปแบบนี้เพื่อป้องกันโปรแกรม Antivirus บางตัวมองเป็นไวรัสแล้วลบไฟล์ .dat ทิ้งครับ แต่ถ้ายังไงเดี๋ยวทางโปรแกรมเมอร์จะแก้ไขกลับมาให้ครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไปคุยมาให้แล้วนะครับ สรุปว่าที่แก้ไปแบบนี้เพื่อป้องกันโปรแกรม Antivirus บางตัวมองเป็นไวรัสแล้วลบไฟล์ .dat ทิ้งครับ แต่ถ้ายังไงเดี๋ยวทางโปรแกรมเมอร์จะแก้ไขกลับมาให้ครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ
จะบอกว่าก่อนแก้ไขอ่ะเล่นได้ หลังแก้ไข มันหาไฟล์ asura.exe ไม่เจอเลย ต้องไปหาโหลดก๊อปไฟล์ asura.exe ไปลองดูว่ามันจะได้ป่าว ถ้าโหลดใหม่เลยนี่คงเป็นวันกว่าจะเล่นได้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Slipknot

โนคบุกผม ไม่ได้ลงตัว สแกนไวรัส เพราะว่า โดนไวรัส ก็แค่ลงวินโด้ไหม่ -*- ไม่ถึง20นาที เสร็จ

คงไม่ไช่โดนตัว สแกนลบหลอกม๊างง  g#003 g#003

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

โนคบุกผม ไม่ได้ลงตัว สแกนไวรัส เพราะว่า โดนไวรัส ก็แค่ลงวินโด้ไหม่ -*- ไม่ถึง20นาที เสร็จ

คงไม่ไช่โดนตัว สแกนลบหลอกม๊างง  g#003 g#003

เพื่อป้องกันแอนตี้ไวรัสบางตัวจะลบไฟล์ .dat ไม่ใช่โดนไวรัสเน้อ

ยังไงก็แก้กลับเร็วๆเลยก็ดีครับ สลับจอลำบาก

TAMA

ตอนนี้ทีมงานทีมงานได้แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ ผู้เล่นท่านใดที่ยังพบปัญหาดังกล่าวอยู่อีก ให้แจ้งเข้ามาให้ทีมงานตรวจสอบอีกครั้งครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
อัพเดทแบบเน่านิดๆด้วย
ปกติเวลาเราออนหลายๆจอ มันจะเรียงๆกันไป คลิกเลือกจอไหนได้ทันที
แต่อัพเดทวันนี้ มันเอาทุกจอไปกองกันไว้ เหมือนเวลาเราพิมพ์งานในเวิร์ด ทำให้งงเล่นสะงั้น woon_no woon_no

ทางทีมงานรับแซบปัญหาแล้ว ครับ รบกวนผู้เล่น รอสักครู่ครับ