GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เอาร้องเท้านักรบทองคำกลับมาอ่าครับ

oMarKo

• Newbie
  • *
  • นตฺถิ ปญฺญา สมาอาภา
รองเท้านี้สามารถเปิดได้ในกล่องสมบัตินะครับ

ขอบคุณครับ สำหรับข้อเสนอแนะ

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะนี้เข้าที่ประชุม

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

พูดเป็นอย่างเดียวหรือท่าน- -
เหมือนบอทออโต้เลยปะ ฮ่าๆ

Pt'Gu_za

• Jr. Member
  • **
เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny
ผมมี ทุกเซิฟเลย ราคาว่ามา

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny
ผมมี ทุกเซิฟเลย ราคาว่ามา
ตั้งแต่สิงหาปีที่แล้ว ป่านนี้ เค้าของมีรองเท้าเป็น ร้อยคู่แล้วมั้งครับ = =

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม

Love 2pm _ ณ ใต้ภิภพ

• Newbie
  • *
เซิฟ ใต้  เต นักรบทองคำ ไห้ฟรี 10เซต ผมยังมะเอาเลย หนัก เป๋า เปล่าๆ woon_5555 woon_5555

The.

• The
  • Full Member

เซตนี้ของขวานเล็กครับ  woon_5555
เค้าใส่เพื่อระเบิดคับละเพิ่มเลือด1300 woon_555 woon_555 โปรดอย่าแกล้งโง่ woon_bye woon_bye

ดูวันที่บ้างก็ดีเน้อ woon_5555
อ้างคอมเม้นปีที่แล้ว ป่านนี้เค้าคิดวิธีเล่นได้เป็นพันวิธีละครับ
 woon_bye

นั่นสินะลืมดู เค้าโง่หรือเราโง่วะ