GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เอาร้องเท้านักรบทองคำกลับมาอ่าครับ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
อ่ะ สรุปหวยไปออกที่ เพนกวิ้นจักรพรรดิ์ แทนครับ  g#004 g#004

มีกำหนดลงเซิร์ฟหลักสิ้นเดือนนี้จ้า  g#004 g#004

งะ อยากดรอปที่เพนกวิ้น อยากได้ที่เป็นของโซลอะ ไม่มีเทรดรอปกับคนอื่น  woon_555 woon_555

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

ปิศาจ

• Full Member
อ่ะ สรุปหวยไปออกที่ เพนกวิ้นจักรพรรดิ์ แทนครับ  g#004 g#004

มีกำหนดลงเซิร์ฟหลักสิ้นเดือนนี้จ้า  g#004 g#004

อุ้ย!!  หวยไปออกกับตัวโหดซะด้วย  แต่ก็ยังดีครับ ไอเท็มในตำนาน  คราวนนี้แมปวินโดเนี้ยจะได้มีคนเดินกันเยอะขึ้นหละ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

มารศาสตรา

ก็โอเค อยู่อย่างน้อยมันก็กำลังกลับมาดรอป  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

Crossζy

ก็ยังดีครับแต่แมพเพนกวิ้นไม่มีใครไปเลย = ="
เพราะหมาเรียกพ่อออกมาไล่กัด g#043

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

กวิ้นไปแมพ3ซิค่ะ  จะได้ไม่เจอน้องหมารุม
แต่อาจจะเปลี่ยนเป็นเจอพี่เสือรุมแทน  #038

ปล.มินิกวิ้นเนื้อหอมมากตอนนี้  g#015
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ก็ยังดีครับแต่แมพเพนกวิ้นไม่มีใครไปเลย = ="
เพราะหมาเรียกพ่อออกมาไล่กัด g#043

อันนี้เค้าทำแมพกับมอนมาให้ดูมามีของใหม่ ไม่ได้เอาไว้เวลหรอกครับ อีกหลายๆแมพที่เป็นของเก่าก็เอามอนบ้าๆบอๆไปยัดไว้ทำให้คนเวลกันไม่ได้  คนก็ไปกระจุกอยู่แต่แมพเสือ หมี  อัดกันเต็มแมพ   แมพเสือทุกวันนี้ก็เจอพวกเปิดผอบยืนทั้งวัน คนจะไปเวลมอนไม่ค่อยจะมีให้ตี เห็นแล้วอนาจแท้ ยืนกันทั้งแมพ  แมพที่พอจะให้คนไปเวลได้อย่าง ผู้เฝ้ามองที่วินโดเนียก็เอาหมา วุ้นน้ำแข็ง หมีขาวไปใส่  ใครมันจะไปเวล  พวกนี้ทำมาให้ดูเหมือนมีอะไรใหม่ๆ แต่ใช้การไม่ได้ ไม่ได้คำนึงถึงการที่คนจะเข้าไปใช้งานจริงๆ   แล้วทำไมไม่เอามอนโหดๆเวลสูงๆ ไปยัดไว้ที่เสือมั่งน๊ะ แบบที่วินโดอะ จะได้รู้กันไป

tongzzz

• Newbie
  • *
ขนาดขาย45mยังไม่มีคนเอาเลยขนาดดอปยากๆน่ะนี้กว่าจ่ะได้มา

แล้วดอปจากมินิอีกไม่เหลือ10เอมเลยหรอ
เซง.
...
...
+.+

ชื่อเหมาะสม....

• **
เอามาก็ไม่น่าจะมีคนใส่เยอะแยะ เพราะเซตมัน กากมาก

เมี้ยว ~~~

ชื่อเหมาะสม....

• **
เซตนี้ดีตรงกันเวทละมั้ง  woon_huh
ก็ดีอยู่นะครับ กันเวทเนี่ย แต่เบอเลือดเยอะๆ พระฟูเทพๆก็เกรียนสบายแล้ว พลังป้องกันเวทอาจจะไม่ค่อยมีประโยชน์สำหรับเบอที่ผมกล่าวมา แต่ว่า ถึงมันจะกันเวทดีก็เหอะ แต่มันเปนขวานเล็กไม่่น่าจะมีคนชอบเล่น มั้งนะ  woon_huh

เมี้ยว ~~~

The.

• The
เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny

เซตนี้ของขวานเล็กครับ  woon_5555
เค้าใส่เพื่อระเบิดคับละเพิ่มเลือด1300 woon_555 woon_555 โปรดอย่าแกล้งโง่ woon_bye woon_bye

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny

เซตนี้ของขวานเล็กครับ  woon_5555
เค้าใส่เพื่อระเบิดคับละเพิ่มเลือด1300 woon_555 woon_555 โปรดอย่าแกล้งโง่ woon_bye woon_bye

ดูวันที่บ้างก็ดีเน้อ woon_5555
อ้างคอมเม้นปีที่แล้ว ป่านนี้เค้าคิดวิธีเล่นได้เป็นพันวิธีละครับ
 woon_bye
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....

ดูวันที่บ้างก็ดีเน้อ woon_5555
อ้างคอมเม้นปีที่แล้ว ป่านนี้เค้าคิดวิธีเล่นได้เป็นพันวิธีละครับ
 woon_bye

woon_bye woon_bye
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂