GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เอาร้องเท้านักรบทองคำกลับมาอ่าครับ

ทีที้

• Full Member
แต่มันก็ใส่ขวานใหญ่ได้มิใช่หรือ ดีกว่าจอมราชันอะครับต้องเอาขวานเล็ก
และผมก็ไม่ได้สายระเบิดเซตหายนะเลยเน่าๆ
เพราะฉนั้นเซตนักรบทองคือทางเลือกครับ g#008

ถ้าแค่ใส่เพื่อ เอา  ความสามารถของเซ็ท  ได้  ครับ
เมื่อใส่ไอเทมครบเซตแล้วจะได้ความสามารถพิเศษเพิ่มจากเดิม ดังนี้

เพิ่มป้องกันเวทย์ 50+2
    เพิ่ม HP MAX 1300
    ฟื้นฟู HP 50
    เพิ่มความแรงให้ทักษะขวานบิน 200%

แต่ไม่สามารถใช้ ทักษะ ขวานบินได้

รูปแบบ : โจมตีศัตรูทั้งหมดที่อยู่ในทางของเป้าหมาย และวกกลับมา

ต้องการ : MP 30 หน่วย

และต้องใส่อาวุธประเภทขวานมือเดียว

ระยะหลังใช้ : 15 วินาที

ความสามารถ : โจมตี 100% ระหว่างผู้ใช้ และพื้นที่เป้าหมาย

Crossζy

นั่นแหละครับที่ต้องการแต่ร้องเท้าหายากเลยไม่รู้จะใส่เซตไร g#027 g#027 g#027

ทีที้

นั่นแหละครับที่ต้องการแต่ร้องเท้าหายากเลยไม่รู้จะใส่เซตไร g#027 g#027 g#027

ผมว่าใส่  รวมๆ   ได้ ความสามารถ  กว่าเซ็ท อีก  เกราะเจ้าพสุธา รองเท้าภูต ขวานล้มช้าง ตระกรุด(ใส่ได้ป่าวหว่า) ผ้าคลุมจักร(หนังซอเรียนก็ดี) หมวกเทพ กากซา กะพอ  อิอิ

รองเท้านี้สามารถเปิดได้ในกล่องสมบัตินะครับ

อันนี้เขารู้กันทั้งเซิร์ฟแล้วแต่โอกาสได้ 0.01% พูดไม่คิดอีก
งั้นผมกะขอโทษอย่างสูงครับที่มาบอกแต่นายเก่งนะคำนวนเปอร์ได้ด้วย

X-Burner

ขอบคุณครับ สำหรับข้อเสนอแนะ

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะนี้เข้าที่ประชุม

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

นี่เป็นเสียงตอบรับอัตโนมัติใช่มั้ยครับ ตู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

.

pop_999

จนทุกวันนี้ก็หลายปีแล้ว จีเอ็มก็ยังไม่ตอบฟันธงเลยว่าให้ไปดรอปจากตัวอะไร หรือการงานใดๆ สำหรับรองเท้านักรบทองคำ  g#030

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
เรื่องรองเท้านักรบทองคำยังไม่มีที่มาของการได้ไอเทมนั้น

สมมุติว่า ทีมงานเอาไปดรอป กับ มินิบอส แรปบี้ เพื่อนๆ ว่ายังไงบ้างครับ  g#022 g#022

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เรื่องรองเท้านักรบทองคำยังไม่มีที่มาของการได้ไอเทมนั้น

สมมุติว่า ทีมงานเอาไปดรอป กับ มินิบอส แรปบี้ เพื่อนๆ ว่ายังไงบ้างครับ  g#022 g#022

ก็ดีคับ ดีกว่าลุ้นเปิดกล่องอย่างเดียว g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Crossζy

ตั้งแต่เจ้านี้มาผมยังไม่เห็นสักตัว g#003
แต่ก็พอได้ครับ หรือเอาไว้ใน บอสใหม่(ถ้ามีครับ g#008)

Rest In Peace

กลัวราคาจะพอๆกับหมวกแรบบี้นะสิครับ จน  g#002

มารศาสตรา

ขอให้มันดรอปตัวไหนก็ไม่เกี่ยง

ปิศาจ

เอาลงเมื่อไร่บอกนะครับ จะไปยิงกระต่าย หุหุ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
อ่ะ สรุปหวยไปออกที่ เพนกวิ้นจักรพรรดิ์ แทนครับ  g#004 g#004

มีกำหนดลงเซิร์ฟหลักสิ้นเดือนนี้จ้า  g#004 g#004