GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้เอาร้องเท้านักรบทองคำกลับมาอ่าครับ

Crossζy

• Full Member
เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny

Crossζy

ดีน้ะ ไม่เล่นเบอ  #038

อีกอย่างไม่มีเซตสำหรับขวานใหญ่สายกดดัน g#043
เซตนักรบทองมันก็ ใช้ได้แต่ชวานบินต้องใช้ขวานเล็ก g#043 g#043 g#043

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
   รองเท้านักรบทองคำแบบพิเศษ 15,000 โซล จัดไป  woon_sunny << ทำไม่ได้หรอก อิอิ ของสวมใส่ไอเทมเซต แต่น่าจะจัดเป็นเควสหรือดรอปมอนแบบเดิม มากกว่าการเอาไปใส่ไว้ในกล่องสมบัติ ที่ไม่รู้ว่ามันจะมีโผล่มาหรือไม่  จะใส่แล้วดีหรือไม่ดีมันอีกเรื่อง แต่ควรมีให้ใส่

อะไรในเกมส์ที่เคยหาได้ ทำให้มันได้ยากๆและทำเลียนแบบเป็นของโซลมาขาย จัดไป

TAMA

• Sr. Member
ขอบคุณครับ สำหรับข้อเสนอแนะ

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะนี้เข้าที่ประชุม

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

Maid

• Jr. Member
  • **

ทีมงานจะนำข้อเสนอแนะนี้เข้าที่ประชุม

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

พูดเป็นอย่างเดียวหรือท่าน- -

รองเท้านี้สามารถเปิดได้ในกล่องสมบัตินะครับ

พูดเป็นอย่างเดียวหรือท่าน- -
เหมือนบอทออโต้เลยปะ ฮ่าๆ

Crossζy

รองเท้านี้สามารถเปิดได้ในกล่องสมบัตินะครับ

อันนี้เขารู้กันทั้งเซิร์ฟแล้วแต่โอกาสได้ 0.01% พูดไม่คิดอีก

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
   รองเท้านักรบทองคำแบบพิเศษ 15,000 โซล จัดไป  woon_sunny << ทำไม่ได้หรอก อิอิ ของสวมใส่ไอเทมเซต แต่น่าจะจัดเป็นเควสหรือดรอปมอนแบบเดิม มากกว่าการเอาไปใส่ไว้ในกล่องสมบัติ ที่ไม่รู้ว่ามันจะมีโผล่มาหรือไม่  จะใส่แล้วดีหรือไม่ดีมันอีกเรื่อง แต่ควรมีให้ใส่

อะไรในเกมส์ที่เคยหาได้ ทำให้มันได้ยากๆและทำเลียนแบบเป็นของโซลมาขาย จัดไป

150000 ก็ยอมครับ เบอผมขาดรองเท้าอย่างเดียวจาครบเซตละ

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

-Ai-

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
เกราะ มัน 500K-1M  ถุงมือ 700 K - 1.5 M รองเท้า มัน 40 M + ฮ่า ๆ

เซิฟสวรรค์

เกราะ 450-600 k
ถุง 300-500k
รองเท้า 100 m (พอๆกับตระกรุดอะ)  g#027 g#027

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Crossζy

เกราะ มัน 500K-1M  ถุงมือ 700 K - 1.5 M รองเท้า มัน 40 M + ฮ่า ๆ

เซิฟสวรรค์

เกราะ 450-600 k
ถุง 300-500k
รองเท้า 100 m (พอๆกับตระกรุดอะ)  g#027 g#027

นั่นดิ 100M ชาตินี้ผมก็เก็บไม่ครบ g#043

Rest In Peace

เซต มันก็ไม่ได้ดีเด่นอะไรมากมาย ทำไมทำให้รองเท้ามันหายากละครับ  woon_angry

Rest In Peace

เพราะของๆเบอร์ไม่มีเซตของขวานใหญ่ที่ไม่ใช้สายระเบิดเลยอะครับนอกจากเซตนักรบทองแต่ ร้องเทท้าทองคำ หายไปจากเกมแล้วอะครับ(อาจมีอยู่แต่ขายแพงมาก)

ขอรับพิจารณาด้วยนะครับ woon_sunny woon_sunny

เซตนี้ของขวานเล็กครับ  woon_5555

Crossζy

แต่มันก็ใส่ขวานใหญ่ได้มิใช่หรือ ดีกว่าจอมราชันอะครับต้องเอาขวานเล็ก
และผมก็ไม่ได้สายระเบิดเซตหายนะเลยเน่าๆ
เพราะฉนั้นเซตนักรบทองคือทางเลือกครับ g#008