GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้พาจีเอ็มใหม่ไฟแรงสูงมาแนะนำตัวครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
สำหรับปัญหาของสงครามประสาทนั้น ทางผมยังไม่มีความคิดเห็นในส่วนนี้นะครับ
แต่ผมจะนำเสนอในฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้นะครับ อาจจะทำให้ผู้เล่นงุดหงิดหรือติดขัดประการใด จะต้องขอภัยในส่วนนี้ด้วยนะครับ
          จีติดกับเขาไปละ เดี๋ยวจะมีต่อแหง  g#040 g#040
woon_sad2
                      อย่างน้อยก้อได้คำตอบ... เป็นที่น่าพอใจ
                                     g#002

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

M!nT ♥

• Newbie
  • *
โอ้่  ที่ระบายอารม มาเเล้วววว  g#009 g#009  เตรียมรับมือ ได้เลยยยยยย ฟิ้วววว woon_555 g#031 g#031

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
ว่างๆมาดูเอลกันนะท่าน woon_sunny g#004 g#004 g#004

จะมาดูเอลกับผมหรอครับ ดูน้ำหนักด้วยนะครับ 80 ก. ให้ 4  woon_555 woon_555