GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วันนี้พาจีเอ็มใหม่ไฟแรงสูงมาแนะนำตัวครับ

TAMA

• Sr. Member
สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวอสุราทุกท่าน วันนี้เราพาจีเอ็มใหม่แกะกล่องมาแนะนำกันนะครับ
วันนี้เราจะมาเปิดตัวเขาอย่างเป็นทางการ และนี้ครับ คือ การแนะนำตัวของเขา

สวัสดีครับ กระผม จีเอ็มบลูอาย [BlueEye] ยินดีที่รู้จักทุกๆ ท่านในอสุราเลยนะครับ สงสัยปัญหาหรือติดข้องในส่วนไหนผมยินดีให้บริการครับ ขอบคุณครับ

OK ครับ ก็ได้รู้จักกันไปบ้างแล้ว ยังไงก็ขอฝาก จีเอ็มบลูอาย ไว้ไหนอ้อมกอดเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2013, 18:03:22 โดย จีเอ็มทามะ »

-_panda_-

• Full Member

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

หญิง

ชื่อเหมือนของมึนเมายี่ห้อหนึ่ง  g#040 g#040
            ยินดีต้อนรับค่ะ เดี๋ยวเย็นนี้เจอกันที่สนามบอล  g#001 g#001

Slipknot

GM คนไหม่หวังว่าจะไม่พิมแบบ GM คนเก่าน่ะ
ขออภัยในความไม่สดวก   เบื่อแล้วคำนี้
มารอดูGm คนไหม่ จะพิมว่าเยี่ยงไร   g#041 g#041 g#041

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
ยินดีต้อนรับ จีเอ็มบลูอาย ขอรับ ยังไงเต็มแก๊ซบ่อยๆนะขอรับจักได้มีไฟเรื่อยๆ นี๋สุดยอด    g#031

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
woon_555 woon_555 ครับ  woon_sunny woon_sunny

บลูอาย กับ สกอฟิลด์ ทำประกันชีวิตไว้หรือยังครับ

ปล.ก่อนไปไหนมาไหน ให้บอกคนที่บ้านหรือ คนรู้จักไว้ด้วยก็ดี  5555  g#004 (ล้อเล่นๆ)

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

maxgameindy

g#046 g#031 อัพเดตของแรร์ใหม่ๆเรื่อยๆนะครับ

ครับผม จะทำการ Update ข่าวสารที่มีสาระให้ตลอดเลยนะครับ  woon_555 woon_555

ดับเบิ้ล

g#008 ข้าขอใช้การ์ดที่หมอบอยู่ "การ์ดฟิวชั่น" ไปเลย "อัลติเมทบลูอาย ดราก้อน" อุ๊ย ผิดเรื่อง  g#022

ยินดีต้อนรับครับผม สู้ๆ g#031  นะครับ ก้าวไปด้วยกัน ก้าวไปได้ไกล

maxgameindy

g#008 ข้าขอใช้การ์ดที่หมอบอยู่ "การ์ดฟิวชั่น" ไปเลย "อัลติเมทบลูอาย ดราก้อน" อุ๊ย ผิดเรื่อง  g#022

ยินดีต้อนรับครับผม สู้ๆ g#031  นะครับ ก้าวไปด้วยกัน ก้าวไปได้ไกล

ถ้าฟิวชั่นแล้ว นี่ ผมอาจจะกลายร่าง 3 เลยนะครับ ละครับ  woon_5555 woon_5555 555+ ไปกันใหญ่ละ ไม่ใช่ ยูกิ