GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใต้พิพบหลุดยกเซิฟ

o0-pk-0o

• Full Member

ดับเบิ้ล

ทางทีมงานจะทำการชดเชยให้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

Slipknot

ทางทีมงานจะทำการชดเชยให้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

ของเดิม คูนอยุ่ 150 %   
หลัง  GM ชดเชยไห้ 16%    เพิ่มขึ้นมา  10 %

ต้องขอบพระคุณ ทีมงานที่ กรุณา คูนไห้ ตั้งเยอแยะขนาดนี้ คงจะรบกวน ทีมมากสิค่ะ  ขอบคุนคับ

ออม คร๊าาบ

• Jr. Member
  • **

ของเดิม คูนอยุ่ 150 %   
หลัง  GM ชดเชยไห้ 16%    เพิ่มขึ้นมา  10 %

ต้องขอบพระคุณ ทีมงานที่ กรุณา คูนไห้ ตั้งเยอแยะขนาดนี้ คงจะรบกวน ทีมมากสิค่ะ  ขอบคุนคับ
คูนขนาดนี้ตีวุ้นตัวเดียว 99 เลยมั้ง สุดยอด woon_shock