GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บทสัมภาษณ์ผู้เล่นที่แจ้งโปรแกรมช่วยเล่นเข้ามาครับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
เจ้เบล ที่ชอบมาปิดกระทุ้ในซับพอต ยังเครียไม่ลงตัวกับทีมงานเลยมาขอปิดกระทู้ซะแล้ว

#038 #038

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
เห็นบรรยากาศแล้วอยากไปมั่งงะ  ใครก็ได้ทำโปรมาขายผมหน่อย อยากไปดีบัส บรรยากาศท่าจะดี  woon_sunny woon_sunny

Nize

• Administrator
เห็นบรรยากาศแล้วอยากไปมั่งงะ  ใครก็ได้ทำโปรมาขายผมหน่อย อยากไปดีบัส บรรยากาศท่าจะดี  woon_sunny woon_sunny

ไม่ต้องทำโปรก็มาได้นะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ไปเป็นกลุ่มนี่ พี่แบงค์เลี้ยงข้าวใช้มั้ยคับ g#009 #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เข้าเมืองไม่ถูกครับ ผมกลัวหลง
หลงสาวในเมืองกรุงทำเอากลับบ้านไม่ได้เลยทีเดียว  woon_555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

ถ้าไปต้องเลี้ยงเบียร์น๊ะครับ ไกลอยู่พอสมควร คิดค่าไปดูงาน เดี๋ยวผมซื้อกับแกล้มไปเอง 555+

xxx

• Jr. Member
  • **
  • Man.U
พี่หมูอ้วนเค้าแค่มาฝึกงานนี่นา
หมดช่วงฝึกงานแล้ว ....

ปล. พี่นิคกี้อ้วน ////   g#009

ปล. เวย์ แกไปแต๋วถึงบริษัทเลยเหรอ - -

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ผู้หญิงคนขวา ก็เจ๊ที่มาเล่นฮูล่าฮูป อยู่หน้าบ้านลุงเบนไง  woon_5555 เดี๋ยวเร็วๆนี้จะมาแจกรางวัลในกิจกรรมวันแม่ด้วยนะเออ  g#031