GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พึ่งเล่นอสุรามาไม่นานนี้มีแบบนี้ด้วยหรอครับ

THE-COOL

• Full Member
เอ๋?มีการบังคับ ขู่เอาเงินเลยมันมีแบบนี้ด้วยหรอ เล่นมาไม่ถึงเดือนเองไม่น่าเลนเลย g#036 g#036

เงินก็ไม่มีจะมาขู่เด็ก โด่!!เก่งแล้วไม่หาเองเลยล่ะมาปล้นคาเดทตัวน้อยทำไม

เมื่อก่อนผมก็เป็นแบบนี้แหละ...เลยเป็นแรงผลักดันด้วยความแค้น จุ6รอบเลย
เพราะความแค้นทั้งนั้น g#015

rockkey19

เอ๋?มีการบังคับ ขู่เอาเงินเลยมันมีแบบนี้ด้วยหรอ เล่นมาไม่ถึงเดือนเองไม่น่าเลนเลย g#036 g#036

เงินก็ไม่มีจะมาขู่เด็ก โด่!!เก่งแล้วไม่หาเองเลยล่ะมาปล้นคาเดทตัวน้อยทำไม

เมื่อก่อนผมก็เป็นแบบนี้แหละ...เลยเป็นแรงผลักดันด้วยความแค้น จุ6รอบเลย
เพราะความแค้นทั้งนั้น g#015

รอมันจุแล้วค่อยฆ่าสิครับ  woon_555

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_angry
              โดนใครฆ่ามา จดชื่อใส่กระดาษใว้คับ ให้เต็มหน้ากระดาษ A4 ไปเลย ชื่อและสถานที่ที่โดนฆ่า
              แล้วรีบเวลให้จุ6 ฝึกสเตปตัวเองให้เก่ง ถึงเวลาสะสางบัญชีเอาคืน 
                                  g#037
                          อยากฆ๋าเชิญฆ่าไปเลย จะไม่โกรธ ไม่เกลียด แต่จะจำไม่ลืม 
                                   g#037

ปีศาจน้อย

• Newbie
  • *
ของเราฆ่า2-3ครั้งไม่ว่าแต่ถ้ามันมาฆ่าเรี่ยๆเราจำไม่ลืม
เรียกMeว่า"ปีศาจน้อย"

สนับสนุนD18และ8059อย่างเป็นทางการ

bigwat

• มันเป็นเรื่องยากที่จะทำให้ใครรู้ว่าเราต้องการให้เค้าเห็นT T
  • Newbie
  • *

-[K]ew-

• → Know you're my everything #
  • Jr. Member
  • **
  • - You are meant for me :)
    • ►PLUG ME◄

Coud™

มาเล่นเซิฟสวรรค์ได้นะค่ะ g#006
พร้อมต้อนรับเลย  g#009

ชื่ออะไรครับแต่.........ขี้เกียจเวลอ่ะ woon_5555 woon_5555

woon_5555 ตามลายเซนต์เลย
อยุกับฟรีระวังโดนรุม woon_555

รุมไรครับ รุมตุ๋ยหรอ (กรรม)

คนที่จะตุ๋ยก็คือ คือ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

๚Besttinowikl๚  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 #038 #038 #038 g#004 g#004 g#004
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

THE-COOL

สมัยนี้ฆ่ากันยังไม่น่าคับแค้นใจเมื่อสมัย
ฆ่าแล้ว ชุบ1... ชุบฆ่า ๆ ๆ  จนกว่าจะหนีไปเกิด โหดร้ายมาก ณ ใตัภิพบ

Jimmy'

ฮ่าๆ อย่าไปยอม รอเราเทพ ก่อน ต้องให้มันเปงเบี้ยล่างเรา

rockkey19

กรรม กระทู้นี้ตั้งแต่สมัยไหน ยังมีการติดต่อสินคร้า~กันอยู่หรอ woon_shock

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
อยากสารภาพผิดครับ
ผมสมัยก่อนก็เคยทำครับ เป็นเกรียนอยู่เเถวแกรน วิธีคือ ใครไม่จ่ายตังค์มาไม่ให้เวล แบบว่าฆ่าแล้วถามว่าจะยอมจ่ายไหม ถ้าไม่ก็ปล่อยมันเกิดใหม่ไป ถ้าจะแก้แค้น ก็มีการสู้กัน แต่คือเราเล่นวิครับ มันฆ่าคนง่ายมากในสมัยนั้น ตอนที่ หอกวารีไม่โดนปรับนั้นล่ะ แต่ถ้าใครยอมจ่ายเราก็เอาพระมาชุบ ถ้ามันคิดตุกติก ฆ่าซ้ำ จนกว่าจะยอมจ่าย
คือตอนนั้น นึกวิธีแบบนี้ได้ ก็คึกทำมันมาเรื่อยๆ จนเกิดความเบื่อ ก็เลยเอาเงินไปให้คาเดทที่พึ่งเล่นใหม่ๆ บริจาคอคาเดมี่ เเจกให้สาวๆ มานั่งติ๊ต่างว่าเป็นแฟน สุดท้ายเงินก็หมด
ไม่ทำอะไรให้เป็นประโยชน์อะไรแก่ใครเลย g#002 จนสุดท้ายผมก็เลิกไปในที่สุด
และด้วยในวันนี้ เห็นกระทู้นี้ขึ้น เลยนึกถึงความหลัง ฉะนั้น ผมมาขอสารภาพผิดครับ !!! ขอโทษทุกคนด้วยนะครับ !!! ผมยินดีรับการลงประชาทัณฑ์ครับ g#027
....
ชั่ว g#020

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]