GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อ เบอ -9ouz- ท้า 1-1 ลบตัวกับ เบอ -DenTyne- รายที่ 2 ณ เชิพอวตาร 2 ใน 3

TongDang

• Jr. Member
  • **
เบอ -9ouz- ขอท้า 1-1 กับ -Dentyne- เเบบเเพ้ต้องลบตัวทิ้ง คนนี้เป็นรายที่ 2(คนเเรก -Tik-) ที่ท้าเเล้วไม่ยอมทำตามคำพูด  อาชีพเดียวกันจุ 6เท่ากัน คลุม 99เท่ากัน ไม่มีใครเสียเปรียบได้เปรียบ

-9ouz- เเพ้ 2-0 ไม่ยอมลบ   ยังพาลขอท้าคนอื่นอีก อ้างว่า ขอให้ทั้งกิลมามั้ง เหตุผลต่างๆๆนานา  woon_5555 woon_5555 อยู่กิล หัวโบราณ เละ Amity เสียชื่อกิลหมด  woon_5555 woon_5555

ตีกันตอนไหนหว่า ไม่เหนรู้เรื่องเลย

g#033 g#033 g#033
 g#034 g#034 g#034

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

Gabodz

• **
ผมเล่นเซิฟอวตารมาก็นานนะ  ยังไม่เห็นตัวไหนมันกล้าลบสักตัว ไม่ว่ากิลอวตาร หรือกิล่คนอื่น  ก็ยังเห็นเล่นอยู่เลย 55+  ว่าเขาดูตัวเองมั้งนะครับ

Umbro

• Newbie
  • *
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=26143.0

จำโพสอันนี้ได้ไหม    ท้าเขาไว้ทั้งเซิฟ (เรียงตัวมาเลยด้วย) 
พอตอนนี้มีคนจะเล่นด้วย  ไมเงียบล่ะ  woon_555 woon_555

bancharnawarat

• Newbie
  • *
5555+ แต่ผมว่าผมไม่เจ็บใจไรเลยนะ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037  เอาจริงๆ นะ ผม รุ้ ผมยังสู้ไม่ได้หรอก แต่ผม สู้ อ่ะ แต่นะ ยัง ดีกว่า หัวกิว อวตาร นะ ที่เคยว่าไว้ ว่า http://forum.asura.in.th/index.php?topic=26143.0 (เรียงตัวมาเลยด้วยนะ)       woon_555 woon_555  กะผม ได้ 24 ช.ม. นะ มันอ่ะของ  g#030 g#030 g#030 g#030   woon_5555 woon_5555 ท้าไป 10 กว่ารอบละ ปัด ตลอด 55+   ถามจริงๆๆโพสทำไม http://forum.asura.in.th/index.php?topic=26143.0 ลบทิ้งซะนะ อายเด้กมัน woon_5555 woon_5555

bancharnawarat

• Newbie
  • *
นี่ๆๆครับผม พี่แกเค้าว่าไว้อย่างงี้ พอท้าไปตัว TongDang  ก็บอกว่าตัวนี้ ตัวล่าบอส  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 บอกตรงๆๆ เลย ว่า ของ  g#030 g#030 g#030  พอท้าไปตัว  AsuraBlack  กะเงียบตลอดครับไม่ก็ รับปากครับ แต่ว่า ไม่มาตามนัด  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ก็ขอบอกตรงๆๆนะครับ ว่า มันกะของ  g#030 g#030 g#030 อีกอ่ะ 55+

TongDang
Newbie

Re: เชิพอวตาร สมควรเอาหน้ากาก/หมวกอสูรทองคำ มาขายเป็นเงินโชลหรือไม่?
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 10:51:04 »
อ้างถึง
นายก็สมองเด็กมีเเค่นี้เหรอ หัดคิดยาวๆๆหน่อยนะครับ ว่าใครได้ผลประโยชน์ ผมเล่นเชิพอวตารมานานเเล้ว อยากให้ผมกลับไปเริ่มใหม่เชิพอื่นคงยาก เพราะเชิพนี้จะเติมหรือไม่เติมเเล้วเเต่อารมณ์ ทีมงานไม่เอามาลงให้ มันเป็นสิทธิ์ที่ผมเรียกร้องได้ เเต่ผลตอบรับเป็นยังไงก้เเล้วเเต่ดุลพินิจของทีมงาน เงินโชลที่เติมเข้าไปมันเป็นรายได้ของทีมงานเอง เงินเดือนจะขึ้นหรือลง มันก็ขึ้นอยู่กับบริษัทว่ามีกำไรไหม? จีเอ็มหลายๆๆท่านที่ลาออกไป ส่วนหนึ่งมาจากค่าครองชีพที่เเพงขึ้นเเต่ทำไมเงินเดือนกรูไม่ขึ้นเลยว่ะ เลยต้องย้ายที่ บลาๆๆๆ

หมวกเเละหน้ากากที่ผมเรียกร้องไปไม่ใช่ว่าผมต้องการที่จะใส่ เเต่ต้องการเรียกร้องให้ส่วนรวมทั้งเชิพเข้าใจไว้ชะด้วย

ถ้าคุณไม่พอใจผมชิบ มา 1-1 ได้นะครับในเกมส์เอาตัวที่ใส่หน้ากากทองคำมาด้วยล่ะกัน TongDang หรือ AsuraBlack

ผมไม่มีหน้ากากทองคำใส่ผมก็ทำให้พวกคุณไปหาสวรรณได้ง่ายๆๆ กลัวเเต่ไม่กล้ามากกว่า

อ้างจาก: -Radio__ ●ω● ที่ มกราคม 18, 2013, 01:00:55
ถ้าเทพๆกันอยู่แล้วกะอีแค่ไม่มีหน้ากากกะหมวกสองอันนี้มันไม่กากลงหรอกนะ ทีมงานอธิบายปากเปียกปากแฉะแล้ว หัดเปิดสมองยอมรับมั่งสิ รำคาญ

ใช่สิพวกคุณมีตัง พวกคุณรวย อยากซื้อไว้ใส่ แต่ถ้าเอาไปขาย แล้วคอนเซ็ป ไร้เทพมอลล์ จะเอาไปตั้งไว้ตรงไหนไม่ทราบ

ถ้าเรียกร้องรอบนี้ได้อนาคต คงมี "ทีมงานทำไมไม่เอานู่นนี่นั่นมาขายเปนเงินโซล อย่างนี้มันปิดกั้นโอกาสกันชัดๆ" บลาๆๆๆ

อยากใส่นัก ย้ายเซิฟซะ ไปpk เลยมีตังนี้ แปปเดียวเทพซื้อเอม ซื้อของเงินนอกเอา เกลื่อนไป

ปล. อยากด่าผมเชิญ ตามสบาย pm มากะได้ไม่รกบอร์ด เบื่อมานานระ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล     บันทึกการเข้า

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เหนชอบเอารูปในเฟส เอาพลังโจมตีมาโชว์ นึกว่าจะเก่งกว่านี้แหะ  g#015

Umbro

• Newbie
  • *
-9ouz เขาไม่เก่งหรอกครับ  แต่เขาท้ากิลอวตารยกกิลอ่ะ   แล้วให้ เบอDenTyne คนสุดท้าย   พวกคุณเงียบไม   
เขาไม่เก่งหรอก  woon_555 woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไม่เกี่ยวอะ ใครท้าใครยังไง เกี่ยวที่ว่า แพ้แล้วไม่ยอมทำตามกติกาที่นัดแนะกันไว้ ก็เท่านั้นเอง

Oz-

• **
เบอกากแพ้แล้วไม่ลบ ตั้งแต่ สมัย -tik- และ อย่าโชว์โง่ ที ครับ ท่านวอเดอมอ