GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความโกงของคุมกายภาพ99ครับ

อยากเห็นความทุเรศของแรร์ เวทย์ 99 บ้างจัง แทบไม่มีคนใช้เลยมั้งทุกวันนี้  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

GODJANE

• Newbie
  • *
อีกเสียง รบกวนทีมงานเข้ามายืนยันทีว่าจะไม่ปรับคลุมนี้  woon_yes

อีกเสียง รบกวนทีมงานเข้ามายืนยันทีว่าจะไม่ปรับคลุมนี้  woon_yes

อืม  ปรับเถอะ ปรับเถอะ เน่าจนเหม็นแล้วไม่มีใครใช้แรร์เวทย์ 99 เลย

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

TAMA

• Sr. Member
ยังไม่ยืนยันครับ เพราะว่าในแผนปรับปรุงพัฒนาปี 2556 มีแผนที่จะปรับสมดุลของไอเทมแรร์ทั้งหมดอยู่ g#017

3eCausez

• Full Member
ยังไม่ยืนยันครับ เพราะว่าในแผนปรับปรุงพัฒนาปี 2556 มีแผนที่จะปรับสมดุลของไอเทมแรร์ทั้งหมดอยู่ g#017
พอประมาณได้มั้ย ว่าเดือนไหนที่จะปรับสมดุล

oh_RaymonDD

ผมฟาดดาบไปเบาะ ๆเเล้วตายเอง โหดจิงบอกไว้ตรงนี้เลย เบลดกาก ๆอย่างผมหมดทางสู้เลยถ้าตัว ๆ
ขนาดมังกร10ยังพะงาบ

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
จีทามะคับ การ สะท้อนมันยังน้อยไป อยากให้ปรับ ปรับขึ้น จาก max hp 13%>>>> max hp 20% ก็ยังดี ตัวเลข กลมๆๆดี                                                                 คนที่บอกว่าคลุมโกง คุณลองคิดสิ ที แรร์แอส95คุณได้เปรียบ ไม่ยังกะบอกว่าโกง พอมีคลุมสะท้อนมาถ่วงดุล คุณ กลับบอกว่าโกง อะไร จะขนาดนั้น มันก็ไม่ได้ สะท้อนบ่อยเลย
อัตราสะท้อนแค่ 1/5  งี้ คลุมซาตาน 99  ความสามารถ มันก็เหมาะอยู๋แล้ว สำหรับคลุม99 นี้ อัตราสะท้อนน้อยไปน่าจะปรับเพิ่มด้วยซ้ำ   g#035 g#035 g#035

เห็นด้วยอ่ะครับ นานๆๆจะมีเเรร์ที่เวลสูงสุด ใช้ได้กับเค้ามั้ง มาบ่นให้ปรับให้กากลง พวกเอ็งไปหาคลุม shop ใส่เถอะ นี่มันเเรร์99 นะโว้ยไม่ใช่ขยะ  woon_shock woon_shock ปรับทำซากไปทำไมไม่ทราบ ? คลุมใช่ว่าจะสะท้อน 100 เปอร์เช็น

จีทามะคับ การ สะท้อนมันยังน้อยไป อยากให้ปรับ ปรับขึ้น จาก max hp 13%>>>> max hp 20% ก็ยังดี ตัวเลข กลมๆๆดี                                                                 คนที่บอกว่าคลุมโกง คุณลองคิดสิ ที แรร์แอส95คุณได้เปรียบ ไม่ยังกะบอกว่าโกง พอมีคลุมสะท้อนมาถ่วงดุล คุณ กลับบอกว่าโกง อะไร จะขนาดนั้น มันก็ไม่ได้ สะท้อนบ่อยเลย
อัตราสะท้อนแค่ 1/5  งี้ คลุมซาตาน 99  ความสามารถ มันก็เหมาะอยู๋แล้ว สำหรับคลุม99 นี้ อัตราสะท้อนน้อยไปน่าจะปรับเพิ่มด้วยซ้ำ   g#035 g#035 g#035

oh_RaymonDD

เห็นด้วยอ่ะครับ นานๆๆจะมีเเรร์ที่เวลสูงสุด ใช้ได้กับเค้ามั้ง มาบ่นให้ปรับให้กากลง พวกเอ็งไปหาคลุม shop ใส่เถอะ นี่มันเเรร์99 นะโว้ยไม่ใช่ขยะ  woon_shock woon_shock ปรับทำซากไปทำไมไม่ทราบ ? คลุมใช่ว่าจะสะท้อน 100 เปอร์เช็น

woon_555 woon_555

Yo_Daddy

• **
มันก็เกินไปจิงๆ คลุมนี้ ..  ปรับให้เหลือสัก 5% พอ !! woon_yes

.PuNlSHER.

• **
มันก็เกินไปจิงๆ คลุมนี้ ..  ปรับให้เหลือสัก 5% พอ !! woon_yes
  ปรับลง 5%  เอาสมองส่วนไหนคิดคับ แค่ 13%  มันก็ 1/5  แล้ว แค่นี้ก็ใช่ว่าจะสะท้อนบ่อย ปรับลงกว่านี้อีก มันก็ คงเป็นขยะ เรียกว่า คลุม99 ไม่ได้ละมั้งคับ 

.PuNlSHER.

• **

เห็นด้วยอย่างยิ่ง คลุมกายภาพ99  คำว่า99 นี้คือ ที่สุดแล้ว ความสามารถที่มีนี้ ผมว่ายังน้อยไปด้วยซ้ำ จิงๆๆมันต้อง max hp 13% >>>> max hp 20% นานๆๆทีจะมีไอเทมที่ออกมา สมชื่อ สมคุณค่ากับ คำว่า 99  ถ้า ปรับลง มันคงเรียกว่าคลุม 99 ไม่ได้แล้วคับ มันคงเป็น ขยะ ชิ้นนึ่ง จีเอ็มทามะ มาอ่านด้วยนะคับ ผมแนะนำเลขกลมๆให้แล้ว

samunpai1

ได้คืบจะเอาศอก ปรับของกากให้มันดีก่อนดีกว่ามั๊ย  woon_555 woon_555 woon_555

.PuNlSHER.

• **
แค่นี้ มันก็สะท้อน น้อยอยู่แล้ว ลองคิดสิคับ ไม่ปรับขึ้นไม่ว่า แต่ปรับลง นี้สิ คงจะเป็นขยะ ที่ใช้ตอนนี้ก็ถูๆไถ อยู่แล้ว

Yo_Daddy

• **
แค่นี้ มันก็สะท้อน น้อยอยู่แล้ว ลองคิดสิคับ ไม่ปรับขึ้นไม่ว่า แต่ปรับลง นี้สิ คงจะเป็นขยะ ที่ใช้ตอนนี้ก็ถูๆไถ อยู่แล้ว

โอกาสสะท้อนมันน้อยเหรอ ?? ถ้าอาชีพที่มีค่าความต่อเนื่องตันอย่าง แอส เทรหน้าไม้ ชารป เบรด ที่โจมตีได้ทีละหลายๆครั้งในเวลาไล่เลี่ยกัน โจมตีไม่กี่ทีมันก็สะท้อนจนคนโจมตีตายเองหมดละคับ 13% ยังถือว่าเยอะไปซะอีก อาชีพที่ใส่ได้เลือดก็เยอะอีก แถมไม่ทอนในแบท ในวออีก นี่แหละปัญหา ..  woon_angry