GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความโกงของคุมกายภาพ99ครับ

สงสัย กะถาม

• Newbie
  • *
คลุมนี้เหมาะกับทหารสายเลือด เเละ เบอเป็นอย่างมากครับ

โดยเฉพาะเบอ ไส่เเรเบอ90+คลุมนี้ บอกได้เลยเเถบจะไม่ตายครับ

หากคิดว่ากากลองหาคนที่มี ละลองดูครับ โกยตีกะตายเองครับ

เมื่อถูกโจมตีมีโอกาส 13% ที่จะสร้างความเสียหายแบบพิเศษ 66.6% ของ HP ที่หายไปใส่ผู้โจมตี

หมายถึงเลือดยิ่งเหลือน้อยเท่าไหร่ยิ่งเเรงไม่เกี่ยวกับพลังที่เราโจมตีไปเลย

จบ เตรียมเล่นเบอกันเลย 555

สงสัย กะถาม

• Newbie
  • *
เพึ่มเติม

ถ้าจีเอ็มไม่ปรับเเน่ๆออกมายืนยันด้วยนะครับ จะได้หามาใส่   g#031 g#031 g#031 g#031

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us

Gabodz

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้สายเรนเจอร์  กากไปเลยครับ  แอสพลางเทพขนาดไหน เจอคุม 99  ดับสนิท
เทรไม่ต้องพูดถึง   รอตายอย่างเดียว  สะท้อนแบบนี้  บอกในความสามารถไปเลยดีกว่าว่า  สะท้อน 50%   สะท้อนบ่อยมาก

oh_RaymonDD

เชื่อละว่าโหดมังกรไปทีดับเอง อยากให้เเรเบลดโหดงี้มั้งจัง 55

samunpai1

ถ้าใส่พร้อมโล่สะท้อนคงหนุกหนานเข้าไปใหญ่  woon_5555 woon_5555 woon_5555

สงสัย กะถาม

• Newbie
  • *
พูดเหมือนหาใส่ได้ทุกคน  g#022
ไอเท็มทุกชิ้นไม่ได้มีกันทุกคนอยุ่เเล้วครับ อย่าพูดเเปลกๆสิครับ

samunpai1

คือมันจะสะท้อน 66.6% ของ HP ที่หายไปใช่ปะ เช่น  HP 100000 โดนตีเหลือ 10000 เลือดหายไป 90000 สะท้อน 66.6% ของ 90000 ก็คือ 59940 ประมาณ 60000 ใช่มะ ถ้าใช่ก็เมพขิงยุนะ  woon_shock woon_shock woon_shock

สงสัย กะถาม

• Newbie
  • *
คือมันจะสะท้อน 66.6% ของ HP ที่หายไปใช่ปะ เช่น  HP 100000 โดนตีเหลือ 10000 เลือดหายไป 90000 สะท้อน 66.6% ของ 90000 ก็คือ 59940 ประมาณ 60000 ใช่มะ ถ้าใช่ก็เมพขิงยุนะ  woon_shock woon_shock woon_shock
คำตอบอยุ่ในนี้ครับ

.PuNlSHER.

• **
ไม่เชิงคับ ทหารสายแกร่ง อัดแรร์ยกตัว อัดตะกุดก็ใส่ได้  อิอิ แต่บางครั้งก็ พะงาบพะงาบ ^^*

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
คลุมนี้เหมาะกับทหารสายเลือด เเละ เบอเป็นอย่างมากครับ

โดยเฉพาะเบอ ไส่เเรเบอ90+คลุมนี้ บอกได้เลยเเถบจะไม่ตายครับ

หากคิดว่ากากลองหาคนที่มี ละลองดูครับ โกยตีกะตายเองครับ

เมื่อถูกโจมตีมีโอกาส 13% ที่จะสร้างความเสียหายแบบพิเศษ 66.6% ของ HP ที่หายไปใส่ผู้โจมตี

หมายถึงเลือดยิ่งเหลือน้อยเท่าไหร่ยิ่งเเรงไม่เกี่ยวกับพลังที่เราโจมตีไปเลย

จบ เตรียมเล่นเบอกันเลย 555

งงนิดนึง "โกยตีกะตายเองครับ" เอ่อ ปกติเวลาสู้กันแล้วโกยตีนี่มีใึครไม่ตายด้วยหรอ  woon_5555

ปล. สงสัยอีกอย่าง เทียบกับของระดับเดียวกัน (เช่นพวกสกิล 20k+) โอกาส 13% นี่ออกบ่อยมั้ยอะ  g#034

.PuNlSHER.

• **
เลือดเยอะได้เปรียบ ถึกอีก ยิ่งโหด อิอิ

แรร์นี้ สิ สมกับแรร์99 มันไม่ใช่มีทุกคนในเกม ถ้าปรับแรร์นี้ไม่ปรับแรร์อื่นที่โกงๆ เช่นแรแอส ไรพวกนี้ผมไม่ยอมนะครับ

สงสัย กะถาม

• Newbie
  • *
แรร์นี้ สิ สมกับแรร์99 มันไม่ใช่มีทุกคนในเกม ถ้าปรับแรร์นี้ไม่ปรับแรร์อื่นที่โกงๆ เช่นแรแอส ไรพวกนี้ผมไม่ยอมนะครับ
ที่คุณพูดอย่างนี้ผมก็พูดได้ว่าถ้าไม่ปรับแรร์นี้ก็ขอให้ไปปรับแรร์99อีกเกือบทุกชิ้นให้โกงอยู่ในระดับเดียวกันได้นะคับ อย่างที่คุณว่าแรรแอส เช่นแรรแอส95ที่คุณบอก ถ้าไม่จุติ6ก็ไม่โหดนะครับ เลือดลด+ติดพันธมิตรแห่งเงาก็ยังเห็นอยู่ ถึงจะจุติ6แล้ว(จุติยากมาก น้อยคนมากๆๆที่จะมี) ก็ยังมีหนทางที่จะล้มได้อยู่(ซึ่งไม่ใช่ว่าทุกอาชีพจะล้มได้ ก็ต้องยอมรับในจุดนี้ แต่ไม่ใช่ว่าทุกอาชีพล้มไม่ได้เหมือนคลุม99นี้) อย่างที่คุณเคยสร้างกระทู้ไว้
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20719.0 แอสไม่ชนะ100เปอเซน แต่คลุมนี้มา จุติก็ไม่ต้อง หาใส่กันได้เยอะแยะ ถึงจะปรับให้มีการจุติคลุมนี้ก็เถอะ โกงอยู่ดี เพราะหนทางที่จะล้มแทบไม่มี(ทุกอาชีพหาทางล้มยาก)
ที่ผมพูดมาก็อยากรู้แค่ว่าจีเอมจะมีเปอเซนที่จะปรับมันไหม เพราะเท่าที่ลองมันโกงมากๆ แต่ถ้าไม่ปรับผมก็ยินดียอมรับนะ และจะหามาใส่มั่งก็เท่านั้น

Vyse..z

จากที่เทสคลุมแรมา โอกาสติดไม่เท่าไรครับ แต่ดาเมจโหดพอตัว
เอามา + โล่ล้างแค้น ใส่ให้เบอ เซน โหดจิง ไม่สะท้อนโล่ ก็ คลุม ทำงานลำบากมาก
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...