GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมค่าราคาแล้วหรือ กับคลุมแรร์เวทย์สูงสุด!!

ให้เบอไส่ ถึกเวท

แต่กากกายภาพ  g#023   นี่ว่าแล้วตอนนี้มีแวว คลุมกายภาพจะเน่าต่อไปอีกอันแล้ว  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ไม่เห็นมีใครพูดถึงการจุติแรร์เลย นี่มันแรร์สูงสุด มันมีจุติแรร์อีกไม่ใช่เรอะนี่...รึว่าเค้ายกเลิกไปแระ g#025 g#025

nuunam09

• Newbie
  • *
เค้าบอกว่าเน่ากันไม่รู้จักเอาไปพิจารณาหรือไงงงงงงงงงงงงจีเอ็มคนเก่งงงงงงงงงงงงงง

เค้าบอกว่าเน่ากันไม่รู้จักเอาไปพิจารณาหรือไงงงงงงงงงงงงจีเอ็มคนเก่งงงงงงงงงงงงงง

เห็นด้วยครับ เอาไปทำมาใหม่เถอะ มันเน่าเหลือเกินแรร์เวทย์ 99 เหมือนทิ้ง  g#030 ไว้เลย ทั้งเน่าทั้งเหม็นใช้ประโยชน์ไม่ได้

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

hightech

• Newbie
  • *
เห็นบอกว่าจะปรับ

"มันคงเอาแค่ โจมตีกายภาพแรงขึ้น 12% ออกละมั้ง นอกนั้นเหมือนเดิม  woon_5555"

อย่านะ ถ้าคิดแบบนั้น  g#040

ใช้สมองหน่อยนะ จงทำออกมาแบบว่า ให้สายกายภาพใส่แล้ว "ยืนยิ้ม" กับสายเวทหน่อย

ไม่ใช่ออกแต่ของซัฟเวทมา เรื่อยๆแบบนี้

จะให้สายกายภาพคลานกราบตีนสายเวทเลยมั้ย (ถ้าคิดแบบนี้ ก็จงทำงานชุ่ยๆ ของมึงต่อไปฟายยย)

LK

• Jr. Member
  • **
เห็นบอกว่าจะปรับ

"มันคงเอาแค่ โจมตีกายภาพแรงขึ้น 12% ออกละมั้ง นอกนั้นเหมือนเดิม  woon_5555"

อย่านะ ถ้าคิดแบบนั้น  g#040

ใช้สมองหน่อยนะ จงทำออกมาแบบว่า ให้สายกายภาพใส่แล้ว "ยืนยิ้ม" กับสายเวทหน่อย

ไม่ใช่ออกแต่ของซัฟเวทมา เรื่อยๆแบบนี้

จะให้สายกายภาพคลานกราบตีนสายเวทเลยมั้ย (ถ้าคิดแบบนี้ ก็จงทำงานชุ่ยๆ ของมึงต่อไปฟายยย)
ขอเปลี่ยนจากทอนเวทย์ 25% เป็นกันเวทย์ 0+25 แล้วเอาโดนตี 12% ออก แค่นี้ก็พอใจแล้ว  woon_love