GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมค่าราคาแล้วหรือ กับคลุมแรร์เวทย์สูงสุด!!

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • Jr. Member
  • **
จะนอกเรื่องกันไปใหญ่ละนาา  woon_555 woon_555
แฮะๆ วันนี้มันว่างจัด
เลยอยากเเกล้งคนเล่นน่ะ
งั้นฉันแกล้งแกดีไหมนา woon_555 woon_555
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

ˊSʍȍƨɧ_-

• Newbie
  • *
  • Who cares ??
จะนอกเรื่องกันไปใหญ่ละนาา  woon_555 woon_555
งั้นฉันแกล้งแกดีไหมนา woon_555 woon_555
ตามสบาย  woon_5555 woon_5555

• **
เหอะตอบมางี้ ฉันเบื่อแกล่ะ g#030 g#030
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

ˊSʍȍƨɧ_-

• Newbie
  • *
  • Who cares ??
เหอะตอบมางี้ ฉันเบื่อแกล่ะ g#030 g#030
ครับ เรื่องของคุณครับ  woon_5555 woon_5555

• **
ครับ เรื่องของคุณครับ  woon_5555 woon_5555
ก็เรื่องของฉัน มันทำไมล่ะ

samunpai1

• Full Member
ก่อนความสามารถออก 50 เอม เต็มตลาด ใต้อะ ไอ 300-350 เอม นั่นเซอร์ฟไหน  g#015

40z

• **
ทำใจเถอะครับ กับเกมไร้อนาคต
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

กาก -__-

ถ้าเป็น เพิ่มกันหลังเวท 25 ยังพอรับได้หน่อย

ถูกต้องแล้วก๊าบบบบบ  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

กาก -__-

ถ้าเป็น เพิ่มกันหลังเวท 25 ยังพอรับได้หน่อย

ถูกต้องแล้วก๊าบบบบบ  g#014
เห็นด้วยกับอันนี้ครับ ถ้าเป็นแบบนี้โดนโจมตีทางกายภาพแรงขึ้น20เปอเซนต์ ยังยอมใส่เลย 200mก็ซื้อ เอาไว้กันสายเวท อิอิ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Yo_Daddy

• **

1.4 ผ้าคลุม rare เวท lv99[/b] เปลี่ยนชื่อเป็น "ผ้าคลุมขนนกสรวงสวรรค์"
  ผ้าคลุมรูปร่างที่ทำจากขนนกศักดิ์สิทธิ์ 9999 ชิ้นถักทอร้อยเรียงอย่างสวยงาม ทำให้ผู้สวมใส่ดูเสมือนเทพธิดาก็มิปาน
  คิดได้ไง  woon_huh  ขนาดหมวกเทพธิดา ใช้ขนนกไม่ถึง เศษเสี้ยวนึงของคลุมแรร์เวทย์ระดับสูงสุดของเกมส์ห่วยแตกแบบนี้ ความสามารถยังน่าใส่กว่าเลย ทีมงาน เก็บเอาไปพิจารณาใหม่เหอะครับ เหมือนดูถูกคนเล่นยังไงไม่รู้ว่ะ ทำออกมาแบบลวกๆ ไม่ใช่กะเอาออกมาให้ทันกิจกรรมปีใหม่เพื่อจะได้หลอกดูดเงินพวกคนเล่นเเค่นี้ ..  woon_no

NATS

• Newbie
  • *
ผ้าคลุมนี้ใส่ได้ทุกอาชีพใช่ป่ะคับ? ถ้าบอกว่า ชื่อของผ้าคลุม "ขนนกสรวงสวรรค์" ชื่อมันเหมือนจะบอกเป็นนัยว่า นี้คือผ้าคลุมสำหรับพาลามั้งคับนิ กันเวทย์พาลาก่เยอะอยู่ ที่หลุดมาโดนทอนอีก 25 เปอเซน ก่คงพอช่วยได้... ส่วนที่โดนกายแรงขึ้น 12 เปอ เกรงว่าจะไม่ค่อยเป้นผล เพราะพาลากันกายเยอะอยู่แล้ว เผลอๆบางคนกันหลังเหยียบ100 จะแรงขึ้น 12เปอ หรือ 120เปอ อาจต่างกันไม่เยอะ แถมที่หลุดมาก่จะโดนถอนดาเมจจากโล่อีกทีนึ่ง ซึ่งก่รู้กันอยู่ว่าโล่นี้แหละปัจจัยหลัก