GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกคนหนึ่งครับ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
มาแทนลวกเพี้ยค้างคาวไฟเหรอ งานอื่นมีเยอะแยะไม่ไปทำ อยากเป็นลวกเพี้ยของน้องต่อมนักเหรอ
กร๊ากกกกกกกกกกกก
ปล.น้องป.6ข้างบ้านมันบอกว่า จีเอ็มใหม่ที่เข้ามานี่ มันเป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนจบม.3 แล้วไปเป็นจีเอ็มเว้ยเห้ย
ตัวเองเรตติ้งตก
เดวจะเรตติงพุ่งกระฉูดเพราะ ปาก แหละ
(ในทางคุก)
คนกินคน ?? ไรหว่า

Mercedes.

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ เราเคยรู้จักกันไหม ? ยังใช่ป๊ะ อยู่นานๆนะคะเราจะได้รู้จักกัน
ยินดีต้อนรับค่ะ
woon_555 g#032

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
มาแทนลวกเพี้ยค้างคาวไฟเหรอ งานอื่นมีเยอะแยะไม่ไปทำ อยากเป็นลวกเพี้ยของน้องต่อมนักเหรอ
ปล.น้องป.6ข้างบ้านมันบอกว่า จีเอ็มใหม่ที่เข้ามานี่ มันเป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนจบม.3 แล้วไปเป็นจีเอ็มเว้ยเห้ย

สวัสดีอย่างเป็นทางการอีกครั้งนะครับ  ส่วนเรื่องที่อ้างอิงนี้ ขอโทษ ทางคุณ "ต่อมลูกหมาก"  ด้วยนะครับ กรณีที่อ้างอิงถึงผมนี้  คิดว่าเป็นการเข้าใจผิดนะครับ แฮะๆ  ^^   g#024

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2012, 14:52:49 โดย จีเอ็มสกอฟิลด์ »

SMOOTI3S

• Asura Tester
  • Jr. Member
  • **
ทักทาย จร้า จีเอ็มสกอฟิลด์ ยินดีต้อนรับ ขอให้สนุกกับงานนะจ๊ะ สู้ๆ woon_love woon_love woon_love

golfthaivi

ทักทาย จร้า จีเอ็มสกอฟิลด์ ยินดีต้อนรับ ขอให้สนุกกับงานนะจ๊ะ สู้ๆ woon_love woon_love woon_love

โอ้ว กำลังใจเยอะเหมือนกันแฮะ อย่างนี้ต้องเต็มที่สุดๆ  g#031   ขอบคุณมากนะครับ สำหรับทุกคนที่ให้กำลังใจ ^^ ฟิ้วๆ     g#024

หญิง

• Full Member
         สงสัยจีใหม่ยังคาใจกับลูกต่อมอยู่จะต้องปลดล๊อกมาแถความในใจ  g#037 g#037
   แต่ไม่ต้องถือสากับคนนี้หลอกค่ะ ไม่พอใจอะไรโยนเข้าคุกไปเลย ไม่จำเป็นต้องมีข้อหา  g#024 g#024
   เป็นกำลังใจให้ค่ะ ( ถ้าเจออดีตจีค้างคาวฝากเลี้ยงเข้ามื้อด้วย )  g#031 g#031

golfthaivi

สงสัยจีใหม่ยังคาใจกับลูกต่อมอยู่จะต้องปลดล๊อกมาแถความในใจ  g#037 g#037
   แต่ไม่ต้องถือสากับคนนี้หลอกค่ะ ไม่พอใจอะไรโยนเข้าคุกไปเลย ไม่จำเป็นต้องมีข้อหา  g#024 g#024
   เป็นกำลังใจให้ค่ะ ( ถ้าเจออดีตจีค้างคาวฝากเลี้ยงเข้ามื้อด้วย )  g#031 g#031

พอดี เพิ่งได้เข้ามาเช็คบอร์ด ครับ แฮะๆ เลยเข้ามา ตอบเค้าซะหน่อย ^^

ในส่วนกำลังใจ ต้องขอบคุณมากน๊ะคร้าบ  ยินดีให้บริการครับผม  g#024

untitled

• Sr. Member

o0-pk-0o

เอาที่ผมสังเกตุนะ เวลาที่จีเอมพิมเสร็จจะชอบลงอีโมตัวนี้ (  g#024 )
เช่น
บลา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..... g#024

golfthaivi

เอาที่ผมสังเกตุนะ เวลาที่จีเอมพิมเสร็จจะชอบลงอีโมตัวนี้ (  g#024 )
เช่น
บลา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..... g#024

มันเป็นเอกลักษณ์ ส่วนตัวนะครับ คิคิคิ   g#024

o0-pk-0o

เช่น

มันเป็นเอกลักษณ์ ส่วนตัวนะครับ คิคิคิ   g#024
ไหนบอกทำงานดีกว่าเก็กหล่อละคับ  g#024

หญิง

เช่น

ไหนบอกทำงานดีกว่าเก็กหล่อละคับ  g#024
             นั่นเดะ  g#024

o0-pk-0o

เช่น

นั่นเดะ  g#024
ผมไม่เต๊ะนะคับ g#024 g#024