GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกคนหนึ่งครับ

TAMA

• Sr. Member
โอ้ว หวัดดี ไมเคิ้ล สกอฟิล แล้ว ลิงคอน ล้ะ  woon_5555
ถ้ามากันครบทีม คุกอสุราคงเอาไม่อยู่แน่ๆ g#015

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
โอ้ว หวัดดี ไมเคิ้ล สกอฟิล แล้ว ลิงคอน ล้ะ  woon_5555
ถ้ามากันครบทีม คุกอสุราคงเอาไม่อยู่แน่ๆ g#015
จะเหลือหรอ 555 woon_5555

M!nT

• Newbie
  • *
  • SuPer-Avatar
ขอให้ทำงานได้ดีกว่าจีค้างคาวอาฆาตเเล้วกันค่ะ g#006 g#006 g#006

อย่าเก่งเรื่องดองงานอย่างเดียวพอ  g#030

ผมประเดิมก้อนแรกไปแล้ว ถ้ามาใหม่แล้วไปรวมหัวกันดองงานกับพวกที่อยู่เก่าเดี๋ยวจะมีก้อนต่อไป  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อย่าเก่งเรื่องดองงานอย่างเดียวพอ  g#030

ผมประเดิมก้อนแรกไปแล้ว ถ้ามาใหม่แล้วไปรวมหัวกันดองงานกับพวกที่อยู่เก่าเดี๋ยวจะมีก้อนต่อไป  g#030

ปากคอยวิจารณ์คนอื่นน่ะมันง่าย ปากดีไมไม่สมัครไปทำล่ะจ๊ะ
อยากเป็นจีเอ็มอาสา ยังทำหน้าที่ของตัวเองไม่ได้เลย ยังมีหน้าไปวิจารณ์คนอื่นอีก

---------IcezeicE

~๐ Ryan ๐~

ถามเค้ายังว่ามาใหม่หรือแค่อัพเกรด  g#009

ถามเค้ายังว่ามาใหม่หรือแค่อัพเกรด  g#009

กลัวจะไม่ได้อัพ แต่เป็น โล แทนจัง ผมไม่คิดนะว่าจีเอ็มบ้างท่านเปลี่ยนเข้ามาแล้วจะช่วยให้อะไรดีขึ้นแต่ก็ยอมรับนะที่บ้างคนเข้ามาแล้วทำให้อะไรดีขึ้นก็มี  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ปากคอยวิจารณ์คนอื่นน่ะมันง่าย ปากดีไมไม่สมัครไปทำล่ะจ๊ะ
อยากเป็นจีเอ็มอาสา ยังทำหน้าที่ของตัวเองไม่ได้เลย ยังมีหน้าไปวิจารณ์คนอื่นอีก

อาชีพดีกว่านี้มันก็มีนะ ไออาชีพจีเอ็มเกมส์อสุราเปิดโอกาสให้พวกที่เค้าโตแล้วไม่มีที่ไปมาทำงานกันเถอะครับ
เพราะมันไม่ได้เป็นอาชีพที่ทำให้ใครร่ำรวยได้มีเงินใช้ไม่รำบากยามแก่เฒ่า ว่าแต่ระดับพี่แล้วก็คงรู้ผมยังเลือกตั้งไม่ได้เลย
นอกจากขอเงินพ่อแม่ผมจะไปไหนรอด  g#010

มาแทนลวกเพี้ยค้างคาวไฟเหรอ งานอื่นมีเยอะแยะไม่ไปทำ อยากเป็นลวกเพี้ยของน้องต่อมนักเหรอ
กร๊ากกกกกกกกกกกก
ปล.น้องป.6ข้างบ้านมันบอกว่า จีเอ็มใหม่ที่เข้ามานี่ มันเป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนจบม.3 แล้วไปเป็นจีเอ็มเว้ยเห้ย

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
มาแทนลวกเพี้ยค้างคาวไฟเหรอ งานอื่นมีเยอะแยะไม่ไปทำ อยากเป็นลวกเพี้ยของน้องต่อมนักเหรอ
ปล.น้องป.6ข้างบ้านมันบอกว่า จีเอ็มใหม่ที่เข้ามานี่ มันเป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียนจบม.3 แล้วไปเป็นจีเอ็มเว้ยเห้ย
ปากอะ มีแต่ หมา ใช่มะ
คนกินคน ?? ไรหว่า