GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดตัว GM หนุ่มใหม่ไฟแรงอีกคนหนึ่งครับ

TAMA

• Sr. Member

วันนี้ผมมีความยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะเปิดตัวจีเอ็มใหม่ไฟแรงอีกท่านหนึ่ง เพื่อนๆหลายท่านอาจจะได้พบเห็นหรือพูดคุยกับเค้ามาบ้างแล้วนะครับไม่มากก็น้อยนะครับ ผมจึงถือโอกาสนี้ เปิดตัวให้เพื่อนได้รู้จักอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ เค้าคนนี้ก็คือ..จีเอ็มสกอฟิลด์ นั้นเองครับ

จีเอ็มทามะ จีเอ็มสกอฟิลด์ ช่วยรายงานตัวให้เพื่อนๆทราบอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
จีเอ็มสกอฟิลด์ สวัสดีคร้บ ผม GM สกอฟิลด์ ขอรายงานตัวคร้าบ  g#017
จีเอ็มทามะ รู้สึกอย่างไรที่ได้รับตำแหน่งนี้ครับ 
จีเอ็มสกอฟิลด์  รู้สึกดีมากครับ เป็นอะไรที่ท้าทาย มากๆ เข้าทางเลย
จีเอ็มทามะ สไตล์ หรือนิสัย เป็นอย่างไรครับ
จีเอ็มสกอฟิลด์   เป็นคนสนุกสนาน ชอบความท้าทาย รักเสียงเพลง เต็มที่กับงาน
จีเอ็มทามะ มีสาวๆกระซิบมาว่า มีแฟนหรือยังครับ
จีเอ็มสกอฟิลด์  ถ้าบอกว่ายังจะได้ใหมครับ   g#019
จีเอ็มทามะ แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรอยากบอกเพื่อนชาวบอร์ดอสุราไหมครับ
จีเอ็มสกอฟิลด์  ยังไงขอ ฝากเนื้อ ฝากตัว และ หัวใจดวงน้อยๆดวงนี้ด้วยนะครับ  g#005 จะทำหน้าที่นี้ให้ดีที่สุดครับ สู้เว้ย g#031
 คติประจำใจ  เดินอย่างทุลักทุเลไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่   g#024

ครับเพื่อนๆก็ได้ทราบ รายละเอียดของ จีเอ็มสกอฟิลด์ กันไปไม่มากก็น้อยแล้วนะครับ ยังไงขอฝาก จีเอ็มหนุ่มท่านนี้ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ เหล่าแม่ยกพ่อยกทุกท่านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2012, 13:53:09 โดย จีเอ็มสกอฟิลด์ »

อย่าเก่งเรื่องดองงานอย่างเดียวพอ  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
สวัสดีค่ะ เราเคยรู้จักกันไหม ? ยังใช่ป๊ะ อยู่นานๆนะคะเราจะได้รู้จักกัน
ยินดีต้อนรับค่ะ

หญิง

จีคนใหม่ง่า ดูท่าทางการเปิดตัวเหมือนกับจีหลีหมิงเลย  g#037 g#037
  แล้วจีค้างคาวอาฆาติตอนไปไม่เห็นมาบอกกันและ  woon_angry woon_angry

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
หวัดดี
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

``•ไม่เอาอย่าร้อง•``

• Newbie
  • *
  • `• ถึงเวลาผ่านไปนาน แต่ก็ไม่เคยที่จะเลิกคิดถึง •`
i know you ,  woon_555 woon_555 woon_555

g#009 g#009 g#009
`•สมองมีหัดคิดบ้าง อย่าเอาแต่ตัวโต สมองโตด้วย ^:^ •`
[/glow]

PEET

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
พอเดาออกแล้วว่าใคร  woon_555

ไคอะ  -*-
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีค่ะ เราเคยรู้จักกันไหม ? ยังใช่ป๊ะ อยู่นานๆนะคะเราจะได้รู้จักกัน
ยินดีต้อนรับค่ะ
ขอบคุณมากๆครับผม g#024