GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยเกี่ยวกับเลือดวอลอค

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
ไม่มีทางทำได้หรอก ของออฟเลือดก็เถอะ เซตสะสมวิญญานก้ทำไม่ได้ ต่อให้กดเเมงกระพรุนก้ทำไม่ได้

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
เซตสะสมวิญญาณ คับ ไม่ก้อโปรแกรมนี้  OMATIC  เป็นโปรแกรมหลอกตา ปั้มเท่าไหร่ก้อได้แต่จิงๆก้อเท่าเดิมแค่หลอกจอเราเฉยๆ

g#040 g#040

ไม่หลอก เคยไปเผยเขาแล้วมาด้วย ตอนนั้นเลือด 12k ผมเคยเอาเบอ ไปสับเขา เบอผมยังตายก่อนเขาอีก( ผมเลือด 12k )

ป.ล. ลบเบอไปแล้วขี้เกียจเล่นไม่ต้องมาขอดู
ลบทำไม เบอเลือดตั้ง12k ท่าจะโหด #038

เลือด 12k ไม่แปลกค่ะ วอจ๋าไม่จุก็ทำได้ 12kอ่า

แต่นี่ 21ไม่ใช่หรอออ
อ่านที่เค้าพิมพ์ดีๆจิ #038
เขาเคยเอาเบอของเขาไปสับวอที่ จขกท. เอามาลง จะจริงมั้ยน้ออออ เลือดตั้ง12k #038

พอดีจ๋าอ่านตรงที่เค้าบอกว่าเคยไปส่องแล้วเห็นเลือด 12k ค่ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ไม่น่าเป็นไปได้ เพราะ อาชีพ วอลอค ไอเทม ต่าง มีเเต่ กดเลือด Hp max เท่านัน ถึงจะจุติเเดง ก็ตาม ผมเชื่อว่า VIT ไม่มีทางทำถึงสองหมืนได้เเน่  woon_yes woon_yes

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ไม่น่าเป็นไปได้ เพราะ อาชีพ วอลอค ไอเทม ต่าง มีเเต่ กดเลือด Hp max เท่านัน ถึงจะจุติเเดง ก็ตาม ผมเชื่อว่า VIT ไม่มีทางทำถึงสองหมืนได้เเน่  woon_yes woon_yes
woon_yes woon_yes

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

มารศาสตรา

ขานี้ ของใส่เขาเยอะ ใช้ตามสถานการณ์ และวอของพัชชี่ นี่โหดจริง ส่วนเรื่อง HP ผมไม่แน่ใจว่าถ้าไม่ใส่เซตแล้วออฟเพิ่ม HP+บัพอาหาร จะถึงไหม แต่ดูจากรูปเขาไม่ได้ใส่เซ็ตนะ ถ้าใส่เซ็ตต่อให้เทพทั้งตัวก็ไม่น่าจะถึง ถ้าลงแบทบ่อยจะเจอประจำ (ผมไม่ค่อยลงหรอก นานๆลงไปลงไปหาเพื่อนที แต่เพื่อนๆที่รู้จักชอบลงแบท จะเจอประจำ)

HunterxXxHunter

• **
ทำได้คับอันนี้วอไม่จุ

ตอนยังไม่กดอาหาร

กดอาหารแล้ว4อัน

อันนี้วอจุ6

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าบัพสานทะลุ30k g#010
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!

อันนี้วอจุ6

เลือดแทบพุ่ง นั้นเลือดวอร์ล็อคเหรอนั้น -*-
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"

อันนี้วอจุ6

อยากรู้ของที่ใส่จัง...ตอนยังไม่กดอาหารเลือดเยอะกว่าเบอบางคนเลยนะนั่น g#034

-Ai-

อันนี้วอจุ6

อยากรู้ของที่ใส่จัง...ตอนยังไม่กดอาหารเลือดเยอะกว่าเบอบางคนเลยนะนั่น g#034
ว้าวววว   !!!!   วอ ยังไม่จุ ธรรมดาเลือด 18 K เลยเหรอ? ว้าววววว    เลือดเยอะกว่าเบอ อีก   woon_555

MarCus_KP

แล้วพี่แม็กไปเผยให้เค้าดูหมดเลยนะนั่น -*-