GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : อสุราลิมปิค ฝ่าภารกิจ พิชิตฝัน

TAMA

• Sr. Member
มีการอัพเดตขยายเวลาการเปิดรับสมัคร และวันที่จะต้องสร้างตัวละคร  g#031

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
จากที่อ่าน ๆ มาเหมือนทุกคนจะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่ากิจนี้เป็นกิจสำหรับคนรวย กิลทุนหนา ดูท่าว่าคนชนะ (อย่างน้อยก็ในกิจแรก) จะเป็นพวกกลุ่มกิลซะล่ะมาก ดูเหมือนพวกฉายเดี่ยวแบบเราคงไม่ค่อยมีคนสนใจเลยแฮะ ดูอีกบอร์ดร้าง ๆ ไงไม่รู้

แต่ที่เราเคืองที่สุดก็คือ ทำไมถึงมาเริ่มกิจวันจันทร์ล่ะคะ รู้ทั้งรู้ว่าผู้เล่นส่วนมากเป็นนักเรียน แล้วนี่ก็ยังไม่ปิดเทอมเลย จะสนับสนุนให้เด็กโดดเรียนหรือไงคะ (มั่นใจล้านเปอร์เซนต์ว่าต้องมีเด็กที่โดดเรียนมาเล่นเกม) น่าจะเริ่มวันเสาร์มากกว่า เวลาเริ่มกิจก็ไม่มี เริ่มเที่ยงคืนหรือไงคะ งั้นก็คงมีเด็กที่อดหลับอดนอนเล่นชัวร์ (ถ้าพ่อแม่ไม่ด่าอ่ะนะ)

ตอนแรกเราก็อยากหาพวกลองดูเหมือนกัน แต่ต้องยอมรับว่าจะให้เวลถึง100 ในสัปดาห์นึงเป็นไปไม่ได้แน่ อีกอย่างเราเวลเป็นบ้าเป็นหลังทุกวันไม่ได้แน่ การเรียนย่อมสำคัญกว่า

อีกอย่างสงสัยว่าจะมีคนเล่นแบบทราเวียนหรือเปล่า ประมาณว่าไอดีเดียวแต่เล่นกันหลาย ๆ คนเป็นกะ ๆ ไป (พวกกิลใหญ่ที่มีคนเยอะก็ได้เปรียบอีกละ) ถ้าเป็นทีมละ 15 คน แบ่งสามกะก็เล่นได้ทั้งวันทั้งคืนและ

แต่เราว่านะอีกสองกิจอาจไม่เป็นอย่างนี้ก็ได้ ถึงกิจแรกจะไม่ได้คะแนนเลยก็ยังมีสิทธินะถ้าอีกสองอันได้ที่หนึ่ง

อันนี้เห็นด้วยนะเนี่ย ถ้าจัดช่วงปิดเทอมจะดีมากเลยอะ ติดเรียนกันจริงๆนั่นแหละนะ- - ปิดเทอมก็จัดแบบนี้อีกมั่งละกัน เพราะตอนนี้กำหนดการออกมาแล้วคงเปลี่ยนอะไรไม่ได้

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

CacAloz

ทางทีมงานได้ทำการเปลี่ยนแปลงในส่วนของ วันและเวลาการแข่งขันใหม่ทั่งหมดนะครับ ให้ผู้เล่นตรวจสอบอีกครั้ง

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
อ้างถึง
- ภารกิจที่ 1 เริ่ม 24 สิงหาคม – 30 สิงหาคม 2555 โดยให้ผู้เล่นในกลุ่มทุกคนมีระดับการจุติ 1 ถ้ากลุ่มไหนได้ภารกิจสำเร็จก่อนให้มาโพสไว้ที่เว็บบอร์ดกิจกรรม หัวข้อ ภารกิจที่ 1 (จะมีกระทู้ขึ้นในวันเริ่มภารกิจ) ทางทีมงานจะตัดสินอันดับ 1 จาก เวลาในกระทู้ที่ ทีมเข้าแข่งขันได้มาโพสต์ไว้
ให้จุติ 1 ในเจ็ดวันบ้าไปแล้ว ผมเล่นมาสามปีพึ่งจุติได้หนึ่งรอบ 5555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ลองคิดเล่นดู จุติรอบที่1-6 1m 2m 3m 5m 25m 50m รวมเป็น 86m ไหนจะค่ายาต่างๆอีก ต่อคนนะ แล้วชนะได้แค่1000บาท กับเส้นv2 จะคุ้มไหม

Wildman

• Hidden Master
เววมาราธอนเหรอ  แค่วันละเววเดวนี้ยังขี้เกียจเลย เววกันแบบนันสต๊อปเลยสิ  มีหวัง จบกิจ พวกกลายเป็นผีดิบแน่ๆๆ  แค่กิจแรกก็จะกลายเป็นหมีแพนด้าแล้วมั้ง อิอิ